ดู: 1547|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความกรุณาเพื่อนๆที่น่ารักช่วยออกความคิดเห็น ครั้งแรกของการเริ่มจะศัลยกรรมของเ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราจะทำจมูกกับหมอไพศาลคลีนิกค่ะ  ปัญหามีอยู่ว่า  เราเป็นฟันคุด  ซึ่งเพื่อนๆก็รู้ว่าเวลาเป็นฟันคุดจะทรมานมาก

เรามีเวลาแค่4อาทิตย์ในการกลับไปทำจมูก  แต่เราอยากถอนฟันก่อนค่ะ  เพราะเวลาจับตรงแก้ม เหมือนฝั่งที่ฟันคุด แก้มมันใหญ่กว่าข้างหนึ่งค่ะ

หมอแนะนำให้เรา เสริมจมูกก่อน  ค่อยถอนฟัน  เพราะพี่เค้าบอกว่า  กลัวแผลจะติดเชื้อ  แต่เราความคิดเรา  ถ้าเราเสริม

แล้วเราไปผ่า ฟัน แก้มมันก็จะเท่ากันใช่ไหม  แล้วจมูกมันจะไม่เบี้ยวหราค่ะ กลุ้มมากเลย  แต่พี่ที่ให้คำปรึกษาใจดีมาก แต่เค้าบอกว่าถ้า

ผ่าฟันคุดแล้ว  ทำจมูกไม่ได้  เว้นระยะเวลาห่าง1อาทิตย์  ก็เสริมไม่ได้เหรอค่ะ  เฝ้ารอจะไปทำจมูกมาข้ามปีแล้ว  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-14 08:44

เรียนแนะนำทำที่โรงพยาบาลยันฮีคะ มีบริการครบวงจรเลย ทันตกรรม และศัลยกรรม ผ่าฟันคุดและทำจมูก คุณหมอจะดูอาการและจะประสานงานกันคะว่าใครควรทำก่อนทำหลังด้วยประสบการณ์และทักษะสูงคคุณหมอได้เหรีญทองของคณะ จึงมั่นใจได้ว่า คุณน้องเสียเงินพอๆกันแต่ปลอดภัยไม่เสียใจหลังทำ ยินดีมอบพร้อมรับส่วนลด เพิ่มเติมwww.honey-beauty.com

รูปใหม่8t.jpg (73.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เราผ่าฟันคุดได้7วันเราก็ไปจัดฟันหลังจากนั้นวันนึงเราก็ไปเสริมจมูก

แสดงความคิดเห็น

T2N
เค้าบอกกลัวเเผลติดเชื้อ คือห่างประมาณ1อาทิตย์ ติดเชื้อด้วยหรอ  โพสต์ 2012-7-14 18:51
T2N
เค้าบอกกลัวเเผลติดเชื้อ คือห่างประมาณ1อาทิตย์ ติดเชื้อด้วยหรอ  โพสต์ 2012-7-14 18:51
T2N
ตัวเองทำจมูกที่ไหนค่ะ หมอไพศาลเค้าไม่ยอมทำให้เราอ่ะ พี่ที่ปรึกษาบอก  โพสต์ 2012-7-14 18:50
เราทำที่สระบุรีจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้