ดู: 3308|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โชว์ผลงานเสริมจมูก กับคุณหมออภิชาญ เฟริส์แคร์คลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวดั้งโด่ง

หลังจากเป็นน้องแอบ อยู่นาน ดูเพื่อน ๆ ในเว็บ สวย ๆ หล่อ ๆ กัน และคอยดูผลงานของคุณหมอหลาย ๆ ท่าน สุดท้ายตัดสินใจ เลือกคุณหมออภิชาญค่ะ เพราะ ต้องการผลงานแนวธรรมชาติ ใกล้บ้าน และมีเวลา ในการให้ข้อมูล คำปรึกษา

แล้วก้อไม่ผิดหวังค่ะ วันที่ไปปรึกษา คุณหมอ ให้คำปรึกษา แนะนำดีมากค่ะ คุยกันอยู่นาน คุณหมอก้อตอบทุกคำถาม อธิบายดี เพราะกุ้งถามเยอะมาก คุณหมอตอบไปยิ้มไป ส่วนเราก้อพูดจนแทบไม่เปิดโอกาสให้หมอตอบเลย 555  

เคยผิดหวังกับการเสริมจมูกมาแล้วค่ะ เมื่อ 6 ปีที่แล้ว ที่ รพ. Y ดัง ๆ อ่ะค่ะ เสริมของเราโด่งมาก จนเกิดอาการอักเสบ และต้องถอดออก หลังนั้น ก้อเป็นโรคกลัวและหลอนไปเลย

พอมา ครั้งนี้ เลยพูดเยอะ ถามเยอะ ดีนะเนี่ย ที่คุณหมอไม่รำคาญ อิอิ จริง ๆ รายละเอียดเยอะมากค่ะ สำหรับ case เรา เอาเป็นว่า ดูรูปก่อนล่ะกันนะค่ะ เด่วว่าง ๆ เข้ามาเล่าประสบการณ์ให้ฟัง เพื่อน ๆ อ่านเยอะจะเบื่อซะก่อน

มีรูปด้านข้างป่าวค้ะพี่กุ้ง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 08:06:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suphika เมื่อ 2012-7-14 08:34

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suphika เมื่อ 2012-7-14 08:33

14 วันค่ะ (จริง ๆ ทำตั้งแต่ วันที่ 19-7 แล้วค่ะ เด่วค่อย ๆ ทยอย เอารูป update ให้ดูนะค่ะ)

14 วันค่ะ.jpg (204.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

14 วันค่ะ.jpg

14.jpg (155.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 08:36:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าย !!!! รูปใหญ่มาก อายจัง....
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 08:38:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Armuay_hoo เมื่อ 2012-7-13 23:17
มีรูปด้านข้างป่าวค้ะพี่กุ้ง

ด้านข้างนะค่ะ
เนียนสวยคร่า
สวยแล้วคะ ดูเป็นธรรมชาติดี  ดูด้านข้างเป็นสโลปสวยมากคะ
สวยเลยค่ะดูเหมือนไม่ได้ศัลยกรรมเลย เนียนเป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวยขึ้นคะ ธรรมชาติมากคะ
หมอทำธรรมชาติมากๆค่ะ
ดูสวยธรรมชาติดีจังค่ะ แต่ตรงหัวคิ้วรู้สึกจะยังบวมๆอยู่นะคะ
สวยแบบเนียนๆ ค่ะ
พี่กุ้ง....แพรงเอง อั่นแน่ ไปทำจมูกแล้วเหรอค่ะ....สวยๆค่ะ
ดูเป้นธรรมชาติดีคระ  สวยๆแล้ว
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยแล้วคระ  ดูด้านข้างสโลปดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้