ดู: 4888|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากเอาซิลิโคนออกแบบราคาไม่แพง...

[คัดลอกลิงก์]
เอาออกได้ที่โรงพยาบาลรัฐทุกแห่ง หมอท่านจะช่วยเอาออกให้ แต่จะซักประวัติและถามเหตุผลนิดหน่อย

ราคาถูก และปลอดภัยแน่นอนจ้า

ของผมเสียไปหกร้อยนิดๆ  ค่าหัตถการห้าร้อยจ้า ค่ายานิดหน่อย รวมเป็นหกร้อยนิดๆ  ประทับใจรพ.พุทธชินราชมากๆ ไปรักษาทีไรได้ใจผมเพิ่มขึ้นทุกที ขอบคุณที่ยังมีรพ.รัฐที่น่ารักๆ แบบนี้อีกที่นึง
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 08:09:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า หมอบอกว่าให้พัก ครึ่งปีอ่ะจ้า แต่คิดว่าจะทำกับหมอคนที่เอาออกให้ เพราะว่าท่านเอาใจใส่คนไข้ดีมากๆ ในรพ.อ่ะ

ดูเป็นมิตรดีอ่ะจ่ะ ไงไว้จะหาข้อมูลอีกทีนะจ๊ะ ว่าจะทำลักยิ้มก่อน ระหว่างพักจมูกน่ะจะ
ตอนเอาออกเจ็บป่าวคะ
ตอนเอาออก ก็ เหมือนตอนเสริมแหละค่ะ

แค่ไม่ต้องขูดเซาะเนื้อ
จิงดิ ไม่ขูดเซาะเนื้อ พังผืด แล้วจาเอาออกยังไง
ของเรา หมอฉีดยาชาให้

แล้วก็กรีด แล้วก็ จับๆดึงๆ ออกมาเลย

ยังถามหมออยู่เลยว่า เอาออกมาหรือยัง

ม่ายเจ็บจริงๆนะ

แต่ เราโชคร้าย มีรอยบุ๋มที่ปลายขมูกด้วย

ตรงดั้งก็มีรอยช้ำเป็นแผลเลย

อาการหนักน่าดู  ^_^
อยากเอาออกเหมือนกันค่ะ รู้สึกว่าโด่งเกินไป จขกท เป็นไงบ้างคะตอนนี้ แผลหายรึยังคระ ขอบคุณที่มาแชร์นะคระ เรากำลังหาข้อมูลจะเอาออกพอดีเรย
อาทิตหน้าจะเอาที่โรงบาลพุทธชินราช เหมือนกันค๊ะ อยากถามว่าใช้เวลานานไหม แล้วเจ็บมากไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้