ดู: 5487|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าใส mesotheraphy

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดเมโสเทอราพี  หน้าใสจริงป่าวค่ะ อยากหน้าใสๆๆนะค่ะ หน้ามีริ้วรอย จุดด่างดำนะค่ะ แต่กลัวเวลาฉีดแล้วสิวบุก  ถ้าไม่ใช่ เมโส แล้วตัวไหนดีเอ่ย แนะนำหน่อยค่ะ
สนใจเหมือนกันคับรบกวนผุู้รู้มาไขข้อสงสัยด้วยคับดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
....อันนี้กะน่าสนใจ น่ะใครมีข้อมูลมาบอกกันมั้งน่ะ
ใสจิงคับ แต่ช่วงที่ทำ 2-3วันแรกหน้าอาจจะคล่ำๆอะคับเพราะคล่ำลอยเข็ม  ควรทำ 7 ครั้งขึ้นไปคับ  

แต่วิธีนี้หน้าขาวใสได้ไปนานเท่าไรคับ
เปลืองเงินป่าวค่ะ..ขอบอก
น้องไปทำมาขาวขึ้นจริงค่ะ แต่ต้องฉีดตลอดน่ะ แต่พอหยุดไม่ไปฉีด (( เพราะแพงเกินไม่ไหว ))
หน้าสิวขึินเต็มเลย แถมคล้ำด้วย เก็บเงินไปหาซื้อครีม สปาหรือทรีตเม้นหน้าบ้างช่วยได้เยอะกว่าน่ะคะ
แต่ก้อแล้วแต่ความพอจายของแต่ละคนนะคะ ....
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 17:39:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุล คุล nookyka เพราะจากที่เคยศึกษาหาข้อมูลมาก๊อ บอกอย่างคุล แต่ถามคลีนิคก๊อบอกว่าไม่  เพราะ อยากได้เงินมั๊ง เปนธรรมดา  แต่อยากขอความชัดเจนจากเพื่อนๆดั้งโด่งเรยตั้งกะทู้ถามดู สรุป ว่า มานมีผลชัวร์เร๊ว  ขอลคุลทุกคลนะค่ะ ที่มาให้ข้อมูลดีดีกาน แชร์ๆๆกาน เพื่อความสวยงาม
ต้นฉบับโพสต์โดย TYTY เมื่อ 2009-12-12 00:31
สนใจเหมือนกันคับรบกวนผุู้รู้มาไขข้อสงสัยด้วยคับดัน ...

ใช่ ใครรู้ช่วยชี้แนะหน่อยค่ะ
เคยฉีดมาแล้วหลายกล่อง
แต่ตอนนี้มีของเล่นใหม่ หน้าขาวใสในเข็มแรกเลย เป็นสเตมเซลล์อ่ะค่ะ
ไงจะแอดพินมาคุยหรือแอดเมลล์มาก็ได้นะค่ะ
Pin : 28180C11 , sibe_beauty@hotmail.com
ตอนนี้ก็ทำยุค่ะ ก้ด้ายผลดีน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

4 ครั้งค่ะ  โพสต์ 2011-11-18 14:31
ฉีดกี่ครั้งอะ ถึงได้ผลจ้ะ  โพสต์ 2011-11-17 18:04
แหม๋จะฉีดครั้งเดียวสวยไปจนตลอดชีวิต มันก็เวอร์ไป

หยุดฉีดแล้วกลับมาคล้ำ มันก็ไม่ได้คล้ำกว่าตอนก่อนฉีดหรอกค่ะ เพราะมันก็กลับมาเหมือนเดิม

การให้สารอาหารโดยตรงที่ผิวแบบเมโสนั้น ได้ผลดีกว่าทาครีม 40 เท่า

ใครทำเรื่อยๆ แล้วไม่ขาวใส ก็ไม่รู้จะพูดยังไงละ

ส่วนตัวสเต็มเซลมันเป็นรอะไรที่สุดยอดมาก แต่แพงมากเช่นกานนนน
สเต็มเซลล์ราคาสูงค่ะ
แต่โดยส่วนตัวเราลองมาแล้วชอบมาก
และคิดว่าก็คุ้มค่ากับราคา
ส่วนเมโสก็ตามที่คุณ Pinkmaya บอกเลยค่ะ
อยากฉีด...อ๊าก!
ฉีดครั้งเดียวมันก็ไม่ได้อยูตลอดชีวิตจริงๆค่ะ ขนาดคุณใช้ครีม ยังต้องใช้ตลอดเลย เราเป็นคนนึงที่บ้าการทำเมโส เพราะว่ามันเห็นผลกว่าครีมมากๆ ที่สำคัญ เราทำแค่ครั้งเดียวก็ใสค่ะ  แล้วจะขาวไหม ถูกใจไหมก็ต้องดูตัวยาด้วยค่ะ เพราะมันคงไม่มียาตัวไหนที่สามารถแก้ไขให้คุณได้ทุกจุดหรอก จริงมะ อย่างถ้าอยากขาว ก็มียาอีกตัว อยากหน้าเด็กเด้งๆ แอ๊บแบ๊ว ก็ต้องมียาอีกตัว  แต่ที่เราหลงรักการทำเมโส เพราะว่าทำแล้วเห็นผลจริง ซึ่งราคาก็ไม่ได้แพงกว่าการทาครีมดีๆที่อาจไม่ได้ผลค่ะ  อย่างเช่นซื้อเซรั่ม+ไนท์ครีม+เดย์ครีม ครั้งนึงคุณซื้อมาราคาเท่าไหร่  การฉีดเมโส เสียเงินครั้งละ500 เดือนละครั้ง หรืออยากเร่งก็เดือนละสองครั้ง ค่ายาจริงๆ ตกหลอดละไม่เกิน250 แต่เห็นผลมากๆ เราว่ามันก็โอเคนะคะ  ลองศึกษาดูเรื่อยๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย LukKaewmte เมื่อ 2011-12-21 10:06
ฉีดครั้งเดียวมันก็ไม่ได้อยูตลอดชีวิตจริงๆค่ะ ขนาดค ...

ฉีดที่ไหนค่ะ สนใจอยากฉีด แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดีอ่ะค่

มีเบอร์ติดต่อคลินิกมั้ยค่ะ  โพสต์ 2011-12-22 14:33
เราทำที่คลินิกแถวประชาอุทิศค่ะ ทำกับคุณหมอ  โพสต์ 2011-12-21 22:13
ต้นฉบับโพสต์โดย LukKaewmte เมื่อ 2011-12-21 10:06
ฉีดครั้งเดียวมันก็ไม่ได้อยูตลอดชีวิตจริงๆค่ะ ขนาดค ...

ขอข้อมูลด้วยคนค้าบบบบ

เราทำที่คลินิคแถวประชาอุทิศค่ะ  โพสต์ 2011-12-21 22:13
500 เดือนละครั้งเองเหรอคะ ทำที่ไหนเหรอคะ ถูกกว่าทำเลเซอร์อีก น่าสนใจ
ตอบกระทู้ envy_poison ตั้งกระทู้

เราทำกับคุณหมอ ที่คลินิค แถวประชาอุทิศ สามารถหิ้วยามาเองได้ ถ้าหากมั่นใจว่าหายาได้จริงหรือถูกกว่า แต่คุณหมอเองก็มียาค่ะ สำหรับเราแล้วนะคะการทำเมโสคือการรักษาที่ตรงจุด และไม่เป็นอันตรายค่ะ การทาครีมก็มีอันตราย ถ้าเกิดอยากขาว แล้วเสี่ยงกับครีมที่มีสารปรอท เราก็แย่ได้เหมือนกันค่ะ ที่สำคัญการทำเมโส ไม่ได้ฉีดเข้าเส้นเลือด แต่เป็นการฉีดเข้าที่ชั้นผิวหนังค่ะ เราว่ามันเป๊ะนะ สำหรับคนที่ต้องการเพียงแค่ลงกันแดด ลงคอนซีลใต้ตา โบ๊ะแป้งฝุ่นนิดหน่อย แล้วก็ออกไปเผชิญโลกโดยไม่ต้องจัดหนาที่หน้า

บีบสิวเจ็บกว่าเยอะจ้า ตอนนี้ใช้ไวท์วิสสาจ  โพสต์ 2011-12-22 11:38
เจ็บไหมคะ แล้วใช้ยาตัวไหนเอ่ย  โพสต์ 2011-12-21 23:54
อยากทำบ้างกำลังหาข้อมูลอยู่เรย  ราคาเท่าไหร่เเละทำที่ไหนหรอค่ะ
ตอบกระทู้ Pinkmaya ตั้งกระทู้

พี่สาวคลินิกไหนรับฉีดบ้าง  อยากหน้าใส เเต่กัวสิวขึ้นเหนเค้าบอกมาว่าสิวจะขึ้น จิงป่าว
ตอบกระทู้ LukKaewmte ตั้งกระทู้

ฉีดทีคลินิกหรอค่ะ อยากทำๆๆๆๆ  ไม่ไหวเเว้ว  สวยก่อนปีไหม่ อิอิ  เเนะนำหน่อยจ้า

มีเบอร์โทรติดต่อ คลินิก มั้ยค่ะ  โพสต์ 2011-12-22 13:06
คลินิคแถวประชาอุทิศค่ะ คุณหมอเดชาพล  โพสต์ 2011-12-22 11:39
ต้นฉบับโพสต์โดย maybekk เมื่อ 2011-12-21 22:45

พี่สาวคลินิกไหนรับฉีดบ้าง ...

มีหลายที่อ่ะคะ ทั้ง 300 และ 500 และ 700 และ 1000 บาท

แต่ 1000 จะเป็นหมอทำให้นะคะ ถ้านอกจากนั้นจะเป็นพยาบาลรับฉีดค่ะ

ส่วนยาต้องหิ้วไปเองค่ะ มี 1000 ที่ต้องซื้อยาที่คลีนิคเอาเองค่ะ

มีที่ไหนบ้างค่ะ อยากฉีดค่ะ มีเบอร์ติดต่อมั้ยค่ะ  โพสต์ 2011-12-22 13:06

คลินิกเเถว เมเจอร์รัชโยมีมะอ่า  
มีแต่ที่คลีนิคลาดพร้าวอ่ะคะ ไม่มีที่อื่นค่ะ ฉีดโดยคุณหมอผู้หญิงอ่ะคะ

ค่าฉีดจะอยู่ที่ 1,000 บาท อ่ะคะ

หรืออีกที่ก็จะเป็น เมโสไวท์ 5 ครั้ง 4,000 บาท เป็นครอส หรือครั้งละ 1,000 บาทอ่ะคะ
ที่ http://www.idol-life.com/index.php?mo=10&art=396214

ป.ล. ไม่มีส่วนได้เสียกับพวกนี้นะคะ
ตอบกระทู้ LukKaewmte ตั้งกระทู้

พี่ขาน้องขอเบอโทและรายละเอียดได้ไหมคะ หลังไมค์ก้อได้นะคะ

ขอบคุนมากคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้