ดู: 1455|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากตัดปีกจมูก แนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกแล้ว ค่อนข้างพอใจค่ะ แต่อยากได้ปีกจมูกเล็กลงกว่านี้หน่อย
ปรึกษาหมอท่านเดิม(ที่ทำให้) บอกว่าไม่ต้องตัด มันรับกับหน้่าแล้ว(ซะงั้น)
แต่มันติดในใจตลอดๆเลยค่ะ ส่องกระจกทีไรก็อยากตัดออก
เห็นว่ามีตัดข้างนอก ข้างใน แนะนำหมอให้ด้วยค่ะ กลัวแผลเป็นมากๆ
แผลตัดปีกจมูกนิรักษาค่อนข้างยากคะ ต้องดูแลอย่างดี นานกว่าจะหาย เสียงเป็นแผลเป็นด้วย ยังไงก็ขอให้โชคดีคะ
อยากตัดปีกเหมือนกัน ใครก็ได้ช่วยเเนะนำหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้