ดู: 1901|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สอนนวดหน้าอกหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ทำหน้าอกตั้งแต่วันที่ 29 เดือนที่แล้ว วันนี้ขึ้นไปหมอเทพไม่ได้เช็คหน้าอกไรให้เลย บอกแค่ว่า อีก1เดือนค่อยขึ้นมาใหม่ เคยได้ยินมาว่า ทำแล้ว1เดือนไม่นวดพังผืดจะเกาะ  - - ไม่ทราบว่าเราควรนวดเบาๆก่อนดีมั้ย แต่พยาบาลนวดให้บีบจนนมเราข้างซ้ายระบมเลย ตอนนี้เจ็บมาก เพราะเราบอกว่าไม่ได้ขึ้นมาแล้วสอนล่วงหน้าได้มั้ยว่านวดยังไง พยาบาลเลยบีบให้แรง รบกวนสอนท่านวดให้ด้วยค่ะ
idea187@hotmail.com
ลองคุยดูนะ  คุณเฟริส เค้า มีประสบการณ์อะ
ตอนนี้ น้องนมเค้านิ่มอะ  
การนวดก็นวดตามที่พยาบาลแนะนำเลยค่ะ เช้าเย็นซักข้างละ 50-100 ที ถ้าเจ็บก็นวดเบาๆ ก่อน

ส่วนเรื่องตรวจ ของเราหมอจะตรวจให้แค่ครั้งเดียวตอนครบหนึ่งเดือนเหมือนกันค่ะ คงเป็นช่วงที่ลงตัวพอดีมั้ง
ส่วนตัวที่ทำมาเราไม่ฟังหมอนะคะ สองอาทิตนวดเบาๆก็ได้ค่ะ แต่ที่หมอเทพไม่ให้นวดเพราะแกกลัวว่าจะระบมแล้วเกิดอักเสบแล้วต้องเจาะน้ำเหลืองออกค่ะ แต่ส่วนตัวเราสองอาทิตก็นวดแล้วค่ะ ใช้ปลายนิ้วมือทั้งสี่นิ้วกดดันที่นมกดให้รอบเป็นวงกลมเลยค่ะ ทำแบบนี้ก่อนก็ได้ค่อยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้