ดู: 2615|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากสอบถามผู้ชายที่ทำคางมาครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากทำคาง เลยรบกวนสอบถามผู้ชายที่ทำคางมาแล้ว ที่ไหนสวยบ้าง แล้วนานไปมีปัญหาอะไรไหมครับ มันเนียนไหมครับ ตอนนี้ว่าจะทำกับหมดนก ที่อโศก คลีนิก เซ้นจูรี่นะครับ  คือกลัวทำมาแล้วไม่ดีนะครับ
ตอบตามประสบการของตนเอง  และของคนรอบข้าง  แล้วก้อที่ปรึกษาก่อนจะทำนะครับ  ต้องบอกก่อนว่าคางไม่เหมือนจมูก  มันอยู่ส่วนล่างของใบหน้า  การจะดูรู้หรือไม่นั้น  ส่วนใหญ่จะดูไม่รู้ว่าทำมาถ้าคางคุนไม่โป๊ะจิงแบบว่าซันนี่่มาไรงี้  การที่หมอไหนทำคางสวยมั้ยอันนี้ตอบไม่ได้  เพราะคิดว่าหมอไม่น่าจะกะความสวยความพอดีเป๊ะๆได้เหมือนกับจมูก  คางเมื่อนานวันไปจะสวยได้รูปเนียนขึ้นมากผิดกับจมูกที่นานวันไปจะเปนสันดูชัดว่าทำมา  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-10 10:55

สวัสดีคะ พี่ฮันนี่ยินดีให้ข้อมูลด้านศัลยกรรม ก่อนทำ หลังทำ นัดอาจารย์ พร้อมรับส่วนลด ดูแลกันตลอดการรักษา
ไม่ต้องกลัวถูกทอดทิ้งหลังทำ รับประกันความพอใจด้วยระบบมาตราฐานสากลที่โรพยาบาลยันฮี

รูปใหม่2.jpg (171.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-10 14:16:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ ดั้งโด่งขั้นเทพ ทำกับหมดไหนมาครับ แล้วเป็นไงบ้างครับ ผ่านไปนาน ๆ แล้วยังโอเคอยู่ไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้