ดู: 2715|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ช่วยโหวตแบบตาสวยๆหน่อยจ้า ตัดสินใจไม่ถูกเลย><

[คัดลอกลิงก์]
ตาเนี่ยะ ส่วนมากหมอทำออกมาไม่เหมือนหรอกครับ ตาทำยากกว่าจมูกเยอะทำแล้วก็แก้ยาก เอาแค่ หลักๆ คืออยากได้ชั้นสูงขนาดไหนหรือหัวตาเปิดปิดแบบไหน เท่านั้นแหละ

แสดงความคิดเห็น

แนะนำมีหมอที่แถวอโศก ครับ ถนัดการทำตา แบบ เกาหลีสวยมากหลายคนสวยมาก  โพสต์ 2012-7-4 22:08
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2012-7-4 21:33
ตาเนี่ยะ ส่วนมากหมอทำออกมาไม่เหมือนหรอกครับ ตาทำยาก ...

สนใจ ติดต่อได้นะครับ ราคาก็ไม่แพงเวอร์เกินไปด้วย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-4 22:11:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2012-7-4 21:33
ตาเนี่ยะ ส่วนมากหมอทำออกมาไม่เหมือนหรอกครับ ตาทำยาก ...

หรอค่ะแล้วเราควรจะบอกหมอยังไงดีค่ะ หรือว่าควรทำตามรูปตาเดิมดี เราอยากให้เห็นตาดำมากขึ้นอะค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะดูดุรึป่าว
ติดต่อสอบถามได้นะครับ 0896826557
ดูตามรูปตาเดิมหน้าเดิมเราดีกว่า
ใช่ครับ ตามที่คุณg9bh]บอกเลยแค่จมูกหมอยังทำได้ไม่เหมือน100%เลยครับ  ตายิ่งยาก
รูปที่เอามาโชว์ตาก็คล้ายๆกัน มีรูปเดียวที่คนละคนกัน
เรื่องตาหาเปะยากคะ ทำยังไงก็ไม่เหมือนแบบหลอก
เลือกได้แค่อยากได้ชั้นตาแบบไหน เปิดปิดหัวตาหรือเปล่า
เหมือนที่ rep ข้างบนบอกไว้คะ
ขอดูตาคุณหน่อยครับ
เราเพิ่งไปทำมา กับหมอกมล ที่ยูเนียนมอล ยังไม่ถึงเดือนเลยแต่หาข้อมูลเขาบอกหมอกมลเก่งเรื่องทำตานะแต่ขอบอกว่าทำแค่แก้ปัญหาเราเราก้อพออย่าไปทำเหมือนใครเลย
เอารูปติดๆไปก็ดีค่ะ ให้หมอดูเเนวๆที่เราอยากได้ เเล้วก็ให้หมอดูรูปตาเราด้วย (อันนี้สำคัญสุด) ปรึกษาหมอว่าเราทำได้เเบบไหน พยายามอยู่บนความเป็นจริง หาดูเเบบที่รูปตาเหมือนของเราอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้