ดู: 41160|ตอบกลับ: 185
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง สลายไขมัน Z-Slim Lipo เทคนิคใหม่จากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ส้มจะมารีวิวการทำ ดูดไขมันนะคะ ก็หาข้อมูลในเว็บนี้แหละค่ะ น้อยนิดมาก
ความจริงส้มก็มีปัญหาเรื่องไขมันหลายจุดนะคะ แต่เลือกทำช่วงหน้าท้องก่อนดีกว่า เลือกโดยไม่ต้องคิดมากเลย เพราะเป็นส่วนที่กวนใจส้มมากที่สุด การดูดไขมันต้องเตรียมตัวหลายอย่างนะคะ สำคัญที่สุดเลยต้องเลือกหมอที่มีคุณภาพและน่าเชื่อถือได้จริงๆนะ เพราะถือว่ามีความเสี่ยงกว่าการทำสวยอย่างอื่นนะคะ

ส้มทำกับพี่พีทนะคะ เป็นเอเจนซี่แนะนำคุณหมอให้ค่ะ ซึ่งส้มพอใจมากเพราะเห็นผลงานคุณหมอดูดไขมันคนอื่นสวยๆทั้งนั้นค่ะ ก่อนทำพี่พีทแนะนำการเตรียมตัวเบื้องต้น ว่าต้องมีสุขภาพแข็งแรง งดสูบบุหรี่และแอลกอฮอล์นะคะประมาณ 1เดือน หรืออย่างต่ำสองอาทิตย์ นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอ เป็นการดูแลเตรียมตัวเบื้องต้นค่ะ เพื่อนๆน่าจะทราบกันอยู่แล้วเนอะ ก่อนดูดนี่ไม่กล้ากินอะไรเลยค่ะ แต่คุณหมอก็บอกว่าไม่จำเป็นต้องอดอาหารนะคะ

นี่เป็นรูปก่อนทำและหลังทำหนึ่งเดือนนะคะ อายพุงมากกกกกก

ตอนทำไม่ค่อยทราบอะไรมากค่ะ เพราะค่อนข้างวิตกกังวลและกลัวเข็ม คุณหมอให้ทานยาเพื่อผ่อนคลายค่ะ ก่อนทำพยาบาลน่ารักมาคุยเล่นเป็นเพื่อนให้กำลังใจตลอดเลย ทานยาแล้วสักพักรู้สึกง่วงๆและหลับเลยค่ะ ตื่นขึ้นมาคือทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว ไม่รู้สึกอะไร แอบโล่งใจค่ะ เพราะค่อนข้างกลัวเจ็บ ปกติคนอื่นจะแค่มึนๆง่วงๆ ของเราบอกคุณหมอแต่แรกเลยว่าขอหลับเลยนะ555 ทำเสร็จแล้วก็ถือว่าเห็นผลเลยนะคะใส่เสื้อผ้ารัดรูปมั่นใจ เอวกระชับมากขึ้น ไม่ต้องกลัวห่วงเรื่องพุงออกแบบเมื่อก่อนค่ะ

บางคนอาจคิดว่าทำไมไม่ออกกำลังกาย ลดหุ่นเอา อยากอธิบายนะคะว่าเราลองมาหลายวิธีมากแล้ว แต่พุงนี่ลดยากจริงๆนะคะ บางทีออกกำลังกายส่วนอื่นลดแต่พุงไม่ลด พวกครีมนวดกระชับก็ลองใช้มาหลายยี่ห้อค่ะ แต่ก็งั้นๆอ่ะ ไม่ค่อยเห็นผลเท่าไร ออกกำลังกายส้มเล่นฮูลาฮูปค่ะแต่ไม่ทันใจ เลยมาดูดไขมันดีกว่าค่ะ แอบใจร้อนเนอะ

นี่ภาพไขมันที่ดูดมาได้ค่ะคุณหมอบอกว่าดูดมาได้ทั้งหมด 3 ลิตรกว่าๆ เยอะมากค่ะ  กำจัดมันไปได้ซะทีแอบสะใจมาก

มีวิธีการดูแลตัวเองหลังดูดไขมันมาฝากนะคะ อันนี้ก็เบื้องต้นนะคะ คุณหมอก็จะแนะนำให้ซื้อพวกชุดกระชับผิวใส่ค่ะ อันนี้หมอย้ำหลายรอบว่าสำคัญมาก เพื่อให้ได้ผลดีขึ้น และให้ยาฆ่าเชื้อมาทานชุดนึง และนัดติดตามผลเรื่อยๆค่ะ

ส่วนการดูแลตัวเองอื่นๆก็ไม่มีอะไรยุ่งยากนะคะ แรกๆห้ามแผลโดนน้ำนะคะ บางคนอาจมีรอยช้ำ แต่เราของเราไม่ช้ำนะแต่จะมีรอยเข็มนิดหน่อยค่ะ คุณหมอบอกเป็นเทคนิคใหม่ของเกาหลีที่นิยมใช้กัน เรียกว่า Z Slim Lipo มั้งคะประมาณนี้นะคะไม่แน่ใจขอโทษด้วยที่จำผิด หลังทำส้มก็ไปทำงานปกตินะคะ แต่งดยกของหนักกับออกกำลังกายค่ะ อดไปฟิตเนตเลย หมอบอกอย่างน้อยสองอาทิตย์ แต่ส้มเผื่อไว้ก่อนเดือนนึงเลยค่ะ และหมอบอกให้ส้มคุมอาหารด้วยเพราะมีโอกาสที่ไขมันจะกลับมาสะสมได้อีกค่ะ แต่ตอนแรกส้มควบคุมไม่ไหว อิอิ เลยต้องขอใช้ตัวช่วยค่ะ แล้วหมอยังจัด L-cannitine ทั้งกินทั้งฉีดยาดักไขมันอะไรต่อมิอะไรอีกเยอะเลยค่ะ ป้องกันไว้ก่อน ไม่อยากมานอนขึ้นเขียงอีกอ่ะ 555  เพื่อนๆคนอื่นมีวิธีที่ดีกว่าก็แนะนำกันได้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากนะครับ ที่แนะนำเพื่อนๆมานะครับ พี่พีทจะดูแลให้ครับ  โพสต์ 2012-7-7 17:18

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ต้นขาทำได้ป่าวค่ะ เจ็บไหมค่ะ
ทำที่ไหนคะ  ราคาเท่าไร?
มีพี่ทีทำงานสนใจลดพุงด้วย เราก็ไม่รู้จะแนะนำที่ไหน เพราะไม่เคยศึกษา คิดว่าราคาคงสูง แล้วก็เจ็บกว่าทำจมูกที่เราเคยขึ้นเขียงมาแน่ๆ ใช่มั้ยค่ะ
ทำมาราคาเท่าไร ที่ไหนหรอค่ะ  แล้วเจ็บไหมค่ะเห็นเค้าบอกบวมก่อนค่อยยุบ
สุดยอดเลยครับ  ไขมันออกมาเยอะมาก คุณหมอเก่งวะ  ดูดออกมาได้เยอะขนาดนี้  หลังจากดูดไปแล้ว ผอมลงใส่กางเกงสบายเลยใช่มั้ยครับ  ทำที่ไหนครับ  หมอชื่ออะไร ครับ
ว้าว ไขมันออกมาเหมือนน้ำแครอทเลย น่าทานจังเลยค่ะ 5555 ล่อเล่นค่ะ  หน้าท้องหายไปเลย เวิคมากค่ะ แล้วหลังจากดูดเสร็จแล้ว คุณหมอแนะนำดูแลวิธีการดูแลตัวเองยังไงบ้างค่ะ
เท่าไหร่ค่ะ ที่ไหนค่ะ
รีวีวราคาด่วนครับอยากำมั่ง
แอร๊ยยย เริ่ดมากค่ะ เราก็ไปทำมาแต่ยังไม่กล้ามารีวิวเลยค่ะ หลังทำมีรอยช้ำเยอะไหมคะ ของเรามีพอสมควรแต่หายไปแล้วค่ะ เทคนิคใหม่ที่ว่านี่ช่วยเรื่องอะไรบ้างคะ
ราคาเท่าไรคะพี่
เอ่อ ดูดได้เยอะขนาดนี้เลยหรอ ว้าวๆๆแต่ถ้ากินเยอะเหมือนเดิมมันก็จะกลับมาอีกใช่ไหมคะ
อยากไปดูดมั้งจัง

gclub sbobet M3Bet livescore holiday palace gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์  คาสิโนออนไลน์ sbobet gclub
ก่อนอื่น ขอบคุณส้มมากนะครับ ที่ให้ พี่พีทดูแล แล้วเรื่องการดูแลอื่นๆ ถ้าไม่เข้าใจ โทรสอบถามพี่พีทได้ครับ พี่พีท จะดูแลอย่างดีที่สุด ครับ  

ขอบคุณครับ  มาเห็นรูป แล้ว รู้สึกดีใจมากครับ ที่ผลออกมา เพอเฟคครับ
เห็นผลทันตาเลย สุดยอดจริงๆๆ แต่อย่าลืมออกกำลังกายด้วยนะคะ จะได้หุ่นเป๊ะๆๆๆสวยๆนะคะ
เป็นกระทู้รีวิวที่เราสามารถมองเห็นได้ด้วยตาเปล่าชัดเจนว่าเปลี่ยนไปเยอะมากกกกกกก ขีดเส้นใต้เลย สู้ๆนะคะผุ้หญิงอย่าหยุดสวย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-11 16:11:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะที่ให้ความสนใจกัน เป็นรีวิวแรกนะคะ ปลื้มใจจัง
อย่าลืมแวะมาพบคุณหมอตามวันนัดนะครับ เดี๋ยวใกล้ถึงพี่พีจะโทรไปหาอีกทีนะครับ ช่วงนี้อย่าลืมดูแลตัวเองตามคุณหมอแนะนำนะครับ สงสัยหรือมีปัญหาอะไรโทรหาพี่พีทได้ตลอดนะครับส้ม
อยากดูดไขมันต้นขา ค่าใช้จ่ายประมาณไหนคะ ผ่อนบัตรเครดิตได้ไหม
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 20:26:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวจะมารายงานผล การดูแลตัวเอง กันค่ะ เพราะการดูแลตัวเองหลังจากดูดไขมัน สำคัญที่สุดเลย และ จะทำตามเคล็ดลับที่ คุณหมอย้ำไว้เลยค่ะ  ขอบคุณค่ะ
คิดจะทำตรงพุงเหมือนกันค่ะ  แต่ก็กลัวเจ็บ  เคยไปถามมาที่หนึ่งเขาแนะนำให้ทำ 4 จุด คือหน้า 2 ข้างหลัง 2
ประมาณ 60,000 ได้ค่ะ แต่ไม่เยอะแบบพีีส้มนะค่ะ อยากทราบราคาและสถานที่ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ตอนทำเจ็บไหม๊คะเนี่ยยยย เหนถังไขมันที่ดูดออกมาล้วเหวอมากก ของเราจะมีเท่าไรฟะเนี่ยยยย แหง่ๆๆๆๆๆๆๆ
จากที่อ่านมา สิ่งสำคัญที่สุดคือการดูแลตัวเองใช่ไหมคะ เพราะไม่งั้นคงต้องเสียเงิน ไปดูดไขมันเรื่อยๆสินะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-20 17:33:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ ทำมาแล้วไขมันลดลง แต่ก็ต้องจัดระบบการกินตัวเองใหม่ อย่ากินจุกจิก ขยันออกกำลังกายช่วยค่ะ
เพราะไขมันเกิดจากอาหารต่างๆที่เราทานเข้าไปถูกไหมคะ ต่อให้ไปดูดออก แล้วมากินแบบเดิมมาหวังให้ผอม ส้มคิดว่าเป็นวิธีที่ไม่ถูกค่ะ แต่ที่ส้มไปดูดไขมัน เพราะบางส่วนเช่นหน้าท้อง ต้นแขน ต้นขา พวกนี้มันลดไม่ลงจริงๆนะคะ  เป็นไขมันส่วนเกินที่ไม่ได้รับการเผาผลาญค่ะ
โหย ไขมันออกมาเยอะมากเลย สุดยอดไปเลยค่ะ พี่พีท แนะนำหมอด่วนๆค่ะ พี่สาว ติดต่อไปแล้วนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้