ดู: 2293|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยหน่อยมันเอียงหรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำเสร็จ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 21:34:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำได้ 5 วันแล้ว ถ้าดูปกติไม่เห็นมันเอียงแต่ถ้าถ่ายรูป รู้สึกมันจะเอียงหรือว่ามันยังบวมอยู่
เอียงนะคะ แนนว่า
ดูแล้วน่าจะเอียงช่วงโคนจมูกอะค่ะ
เอียงค่ะ 5 วันรีบไปให้คุณหมอดันน่าจะได้ค่ะ (น้ำตาเล็ด)
ดูแล้วมันเอียงนะคะ เห็นชัดอ่ะค่ะ  รีบติดต่อหมอที่ทำดีกว่า จะได้แก้ไขนะ
เอียงนิดนึงนะค่ะ ไปให้หมอดัดยังทันค่ะ
เอียงอ่ะค่ะ แต่ไม่ต้องตกใจ ถ้ายังไม่เกินหนึ่งเดือน หมอบอกดัดได้ด้วย...แต่ถ้านานกว่านั้น เนื้ออาจจะติด
ดัดไม่ได้ต้องเลาะทำใหม่จ้า ลองไปหาหมอดูน่ะ ไม่แน่ใจว่าเอียงตั้งแต่ทำมา หรือมาอยู่เอียงแล้วเราทำเบี้ยว.......สู้ๆจ้า
โบว่าเอียงนะค่ะ..ยังงัยไปปรึกษาหมอที่ทำมานะค่ะ..เป็นกำลังใจให้นะค่ะ...
เอียงนะค่ะ ด้านบนมันไปด้านขวา ปลายมันมาทางซ้ายอ่ะค่ะ น่าจะรีบไปให้หมอดูนะค่ะ เปนกำลังใจให้นะค่ะ
เหมือนเอียงคับ
เห้นเหมือนกันเลยจ้า เอียงนิดหนึ่งอะ ไปให้หมอเดิมดัดได้นะจ้า
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-1 20:18:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามหมอแล้ว หมอไม่ได้ดันหรือดัด ให้รอ 3 เดือน จะทำไงดี
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-1 20:18:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้ารอ 3 เดือนแล้วยังเอียงอยู่จะได้ถอดแล้วใส่ใหม่หรือเปล่าเนี่ย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-1 20:22:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆ ไม่ใช่เราหรอกที่ทำ แต่เราแนะนำเพื่อนให้ไปทำกับหมอคนนี้เพราะเห็นรีวิว แล้วไม่ค่อยมีปัญหา แต่ออกมาเป็นแบบนี้เลยเครียดเลย เพื่อนให้เราช่วยดูช่วยเลือกหมอให้ เห็นแบบนี้แล้วไม่รู้จะช่วยเพื่อนไงดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้