ดู: 37261|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูกันเอาเอง หมอมงคล สมเพชรคลีนิค 17 วัน สดๆร้อนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noi69 เมื่อ 2012-6-28 02:33

สมาชิกไม่ใหม่ ไม่เก่า แอบเก็บข้อมูลคุณหมอทุกท่านมาเรื่อยๆ เลือกระหว่างคุณหมอศรัณย์ และคุณหมอมงคล สามเพชรคลีนิคที่เชียงใหม่ จนในที่สุดก้อได้ตัดสินใจทำจมูกกับ คุณหมอมงคล สมเพชรคลีนิค ที่เชียงใหม่ค่ะ เพราะเห็นผลงานคุณหมอแล้วชื่นชอบทรงจมูก สวย ธรรมชาติ แต่ทำแล้วหน้าเปลี่ยน เห้นจากคนอื่นๆที่เค้าไปทำมาน่ะค่ะ  มาดูกันเรยยดีกว่าผลงานคุณหมอจะเป็นยังไงกันค่ะ

นี่รูปก่อนทำค่ะ จมูกก้อไม่ได้แบนมาก พอมีอยู่ แต่ไม่เป็นสัน ไม่สวยเท่าไหร่ เลยต้องจัดการค่ะ

นี่หลังทำค่ะ ประมาณ 3 วันค่ะ

รูปนี้ประมาณ 8 วันค่ะ เริ่มเป็นสัน เป็นทรงขึ้นมาแล้ว ขอบอกว่าหมอมือเบามาก ไม่เขียวน่ะค่ะ แค่เหลืองๆใต้ตานิดหน่อยค่ะ บวมก้อประมาณ 6-7 วันค่ะ ไม่มาก ขึ้นอยุ่กับการกินยา รักษาตัวด้วยค่ะ

รูปนี้ประมาณ 17 วันค่ะ เริ่มเห็นความแตกต่างหรือยังค่ะ

สรุป ช้อบบบบบบผลงานคุณหมอมากๆค่ะ คุ้มจริงๆกับการที่บินไปไกลถึงเชียงใหม่ ไม่ผิดหวังเลยค่ะ

563483_460543717289633_712496843_n.jpg (69.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

ศิษย์เดียวกันค่ะ แรกๆแอบนอย กลัวไม่โด่ง แต่ตอนนี้พอใจมากค่ะ

รอเวลาอีกหน่อยจะเรียวกว่านี้ค่ะ
เสริมราคาเท่าไหร่ค่ะ
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะตอนนี้ได้ 9 วันแล้วค่ะแต่ดูเหมือนมันไม่ค่อยโด่งปลายก็ดูทื่อๆหรือว่ามันยังไม่ยุบค่ะ
เราก็ทำกับคุณหมอเหมือนกัน ตอนแรกแอบนอยส์ สามีชอบบอกว่า นี้เสริมแล้วหร่อ เหมือนเดิม ตอนนี้ได้ 2 เดือนแล้ว ชอบค่ะ จมูกเริ่มเข้าที ปลายเริ่มเล็กลง เป็นสัน สวยชอบมาก( แอบชมตัวเอง ) คนอื่นที่ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าเราไปเสริมมา แต่เค้าจะชมว่าสวยขึ้น เด็กขึ้นค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย hotchocolate เมื่อ 2012-6-28 09:43
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะตอนนี้ได้ 9 วันแล้วค่ะแต่ดูเ ...

ยังไม่ยุบดีค่ะ เนื้อยังไม่รัดแกน อดใจรอหน่อยนะคะ (เเรกๆเราก็เป็น555)
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 11:48:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊าวว ลูกศิษย์คุณหมอมาตรึมเลย ตอนนี้ก้อพอใจมากๆค่ะ คุณหมอทำธรรมชาติ สวยเนอะ อิอิ  หน่อยทำราคา 30,000 บาทค่ะ
ปกติจะเข้าที่3 เดือนขึ้น ยังไม่เข้าที่มาก ก็สวยแล้วง่ะ รอดูคะสวยคะ
สวยค่ะธรรมชาติดี ของเราทำกับหมอศรัณย์ค่ะได้ธรรมชาติเหมือนกัน(ไม่โด่ง)อิอิ
(ต่อจากข้อความข้างบน) เราก็ชอบนะค่ะ ถ้าไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ว่าของปลอม
ดูธรรมชาติมากค่ะ
สวยขึ้น คมขึ้น สรุปแว่ เอาไป 10 เลยครับ สำหรับรีวิว
เห็นรูปไม่ถึง1เดือนยังไม่เข้าที่จริงยังได้ขนาดนี้  มองข้ามshotเลยค่ะว่า 3 เดือน  สวยชัวร์ๆๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 22:25:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆๆจ้าากำลังใจมาตรึมเลยอิอิ เดี่ยวจะมาอัพให้ดูบ่อยๆจ้าาา
เปลี่ยนไปจริงๆ เลยค่ะ คุณน้อง ยินดีด้วยค่ะ สวยว๊ากกกกก
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-29 00:23:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้าาพี่มีนน ตามมาแล้วว พอสู้พี่ไหวไหมจ้าา 55555
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-15 01:57:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าาาาา
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยเดี๋ยวปิดเทอมตามไป  อิอิิอิ
อยากทำค๊รอเวลาเก็บเงินอีกหน่อยก่อนค่ะเพราะดั้งไม่มี
รอให้ยุบอีกหน่อย สวยแน่นอนค่ะ
สวยธรรมชาติจริงๆครับ
ผมก็ทำมา
ดฃเนียนหล่อธรรมชาติสุดๆๆ
พอใจมากก
เราจะไปทำเดือนกุมภาคะ มั่นใจว่าคุณหมอทำสวย
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
สวัสดีค่ะ เราเองก็ทำที่ สมเพชรเชียงใหม่ค่ะ พึ่งทำได้ 1 อาทิตย์ค่ะ เรารู้สึกปีกปลายจมูกด้านซ้ายใหญ่กว่าด้านขวาค่ะ ไม่ทราบว่ามันจะยุบลงเท่ากันไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้