ดู: 1527|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เบ้นมีปัญหาที่ลำบากใจและเครียดมากๆเลยค่ะอยากจะรบกวนถามพี่ๆที่มีประสบการนะค่ะ คือว่าเบ้นเป็นคนที่ยิ้มเห็นเหงือกเยอะมากๆ เห็นเยอะมากกว่าฟันอีก บอกตรงๆว่าอายค่ะขาดความมั่นใจมากชอบมีคนทักยิ้มไม่สวย เบ้นจัดฟันอยู่ค่ะตอนนี้แต่หมอก็บอกว่าเห็นเหงือกเยอะ แย่จัง เครียดอ่ะ เบ้นครวทำไงดีค่ะ ศัลยกรรมได้มั้ย เบ้นจะไปปรึกษาหมอที่ไหนดี กลัวก็กลัว แต่ก็อยากสวย แพงเท่าไหร่ก็ยอมค่ะ ใครมีประสบการเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ
รู้สึกว่าเพื่อนที่รู้จัก เค้าไปตัดเหงือกมา หลังจากจัดฟันเสร็จ  
แต่ไม่รู้ว่าไปทำที่ไหนมา ถ้าเจอจะถามมาให้น่ะค้าฟ ใจเย็นๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 07:18:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม !ไม่เครียดได้ไงก็เบ้นไม่สวยนิ เครียดดดดดดดดด  จะรอคำตอบนะค่ะ
สามารถศัลยกรรมเหงือกได้ครับ

แต่จิงๆแล้วก็สามารถฝึกยิ้มได้นะคับ

ยิ้มน้อยๆก็พอให้เห็นแค่ฟันอ่ะคับ

ฝึกบ่อยๆ เด๋วก็ชินครับ
หืม ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้นะค่ะ
เด่วต้องมีกูรุมาให้คำตอบแน่นอนนน
ศัลยกรรม เหงือกมีครับ แต่คงต้องไปพบแพทย์ เพื่อปรึกษา ตามโรงพยาบาลเลยอ่ะ
เพราะมันเป็นเคสหนัก ผ่าตัดใหญ่ แต่นี่ได้ข่าวว่าจัดฟันอยู่ คงต้องจัดให้เสร็จก่อนนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 14:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ตอนนี้ก็ต้องจัดฟันให้เสร็จก่อน แต่ก็อยากศึกษาอ่ะใจร้อน อยากรู้ว่าทำยังไง ทำที่ไหนดี เจ็บมากมั้ย อืมมมม อยากรู้ทุกอย่างเลย แพงเท่าไหร่ก็อยาก กูรูอยู่ไหนจ้าาาาาาาาาาาาาาา
เด๋วเรียกตัวหมอฟันให้นะคับ รอก่อน สงสัยยุ่งอยู่อ่ะคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 17:54:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรอกให้ดีใจเล่นอีกแล้ว งั้นจะรอหมอแล้วกัน
พี่หมอบอกว่าเด๋วกลางคืนมาตอบให้คับ รอไปก่อน

ไม่รู้จะหลอกทำไมเหมือนกันคับ ไม่ได้อะไร
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 21:28:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบจังเลยยยยยยยยยยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้