ดู: 1311|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเสริมจมูกคับรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอยากเสริมให้ดูโด่งเหมือนพี่เออะคับ ไม่ทราบว่าเนื้อจมูกพออะเปล่าแล้วต้องตัดปีกจมูกไหม
ตัดสินใจจะทำกับหมอเฉลิมคับ แล้วต้องทำไรอีกไหมคับ รบกวนพี่ๆด้วยนะคับ
เราว่าจมูกเดิมก็โอแล้วนะเข้ากับรูปหน้าดีแต่ถ้าทำเพิ่มก็ดูขึ้นไปอีกนะ
แวะมาดูค่า ได้1เดือน14วันค่ะ จะยุบได้อีกไหมค่ะตรงระหว่างตาปับปลายจมูกค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628
อืม จริงๆ ของเดิมถือว่าเนื้อเยอะพอควร เยอะกว่าพี่เอด้วยซ้ำ
แต่จมูกมันออกลักษณะชมพู่ ไม่เป็นสัน เรียวสวย เสริมก็ได้นะ
แล้วไม่จำเป็นต้องตัดปีก เพราะปีกถือว่าสวยแล้ว แค่ยกแกนกลางขึ้นนิดหน่อย
ปีกก็จะหุบลงได้ที่ ผมว่า เสริมแค่สันให้มันเรียวสวยก็พอครับ นอกนั้นไม่ต้อง

ส่วน ปาก คาง คิ้ว ตา นี่ ดีไปหมดแล้วอ่ะ ...แก้ไรดีล่ะ ไม่มีให้แก้อ่ะ
เราว่าขึ้นสันจมูกอีกสักหน่อย ก็โอแล้วนะ
หล่อ แล้ว ไม่ต้องทำหลอก....
ไม่ต้องทำหรอกคับหลออยู่แล้วนะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-19 22:57:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับรับทราบแล้ว
คิดว่าพ.ค 53 จะได้หล่อแล้วคับ
จองไว้ที่ฟอร์จูน  ยากให้ออกมาดีดีอะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้