ดู: 6211|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปรึกษาพี่ๆที่ทำนมอีกครั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-22 20:13

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-22 19:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-22 19:26

วันนี้ไปปรึกษาหมอพีระที่สปอร์ตซิตี้มาค่ะ เนื่องจากคราวก่อนไม่มั่นใจที่หมอธีรพงษ์เลือกไซส์ 380 ให้ กลัวว่าจะใหญ่เกินไป แต่ยังไงก็คิดจะทำกับหมอธีรพงษ์เหมือนเดิมค่ะเนื่องด้วยงบประมาณ หมอพีระหล่อ ขาว อธิบายละเอียดดีมากจนอยากเปลี่ยนใจมาทำกับหมอพีระซะเลย หมอพีระเลือกสิลิโคนของ silimed ทรงสูงให้ค่ะ เพราะหมอบอกว่าจะให้ความเป็นธรรมชาติมากกว่าออลิแก๊น ให้ขนาด 325 ซีซี ซึ่งปกติดูจากรีวิวของหมอพีระ ค่อนข้างธรรมชาติเกินไปไม่ใหญ่มาก เราจึงคิดว่าจะทำกับหมอธีรพงษ์ด้วยสิลิโคนสิลิเม็ดอย่างที่หมอพีระบอก แต่เอาไซส์เพิ่มมาหน่อยเป็น 340 ซีซี ซึ่งหมอธีรพงษ์เลือกให้เป็นรองจาก 380ที่เป็นหลัก พี่ๆว่าทำแบบนี้ได้มั้ยคะ
แนะนำนะ จะเชื่อไม่เชื่อแร้วแต่นะ ไม่ต้องกัวมันใหญ่หรอกค่ะ ถ้าทำนมหมอหล่อจะเปนธรรมชาติ ทำคัพดีไปเลยช่วงแรกมันจะบวม เดวสะเดือนสองเดือนมันจะยุบอย่างหน้าเสียดาย แร้วขอแนะนำวิธีผ่าทางรักแร้ถึงแม้ว่าจะเปนการผ่าวิธีโบราณรุ่นป้าก้อเหอะแต่ไงมันก้อซ่อนแผลเปนได้ดีกว่าฐานอกแน่นอนค่ะ ไม่รู้ว่าน้องเคยดูนมป้าวุ้นเส้นหรือป่าว สวยอลังการมาก พี่เองก้อแอบอิจฉา คิดให้ดีก่อนทำนะค่ะ ฝากไว้ตงนี้เพราะเวลาแก้ราคานิมันโหดแต่ถ้ารวย ไม่แคร์ก้อเสี่ยงดูค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขออีกทีนะคะ สรุปแนะนำให้ทำขนาดไหนคะ  โพสต์ 2012-6-22 20:09
ขอหลังไมค์ดีกว่านะค่ะ เมลมาคุยกันดีกว่าน้อง น้องได้มัดจำหรือยังหรือว่าแค่ไปพบหมอค่ะ
หมอพีระทำให้ใหญ่แน่นอนค่ะ แป้งทำกะหมอพีระสวยมาก ขอหมอใหญ่ๆหมอก็ไม่ให้ค่ะ บอกไม่สวยนะ
แต่ปัจจุบันรู้สึกว่ามันเล็กไปค่ะ ถ้าทำให้ใหญ่หน่อยก็น่าจะดีนะคะ ส่วนฝีมือหมอพีกะหมอธีคิดว่าไม่ได้ด้อยไปกว่ากันค่ะ
ติดว่าค่าใช้จ่ายหมอพีระแพงกว่าค่ะ และมีค่านวดอีก ส่วนหมอธี ฟรีค่ะ
สำหรับความรับผิดชอบและจริยธรรม ดีมากทั้งสองท่านค่ะ ลองศึกษาหาข้อมูลก่อนนะคะ
ขอโทษค่ะ พิมพ์ตกไป หมอพีระไม่ให้ใหญ่แน่นอนค่ะ หมอชอบทำให้พอดีตัวค่ะ หรือดูเล็กๆสวยๆค่ะ
แต่หมอธีร์จะตามใจคนไข้มากกว่าค่ะ
คุณผอมมากๆค่ะ ดีที่มีเนื้อนมเยอะ เราว่าเอาสามร้อยสี่สิบก็พอค่ะ
หมอให้380เลยหรอเธอผอมมากเลยนะทำไมให้ไซส์ใหญ่จังอ่ะระวังนมติดนะคะ
เท่าที่ดูตัวเล็กและมีน้องนมอยู่บ้างนะค่ะ คิดว่าใส่ประมาณ 340-350 ก็น่าจะโอนะค่ะ กลัวว่าถ้าใส่ 380 กลัวจะใหญ่มากเลย เพราะเราทำมา 380 เหมือนกันค่ะ น้องนมก็มีนิดนึงไม่มาก ตอนนี้ผ่านมมา 1เดือนกับ12 วันแล้ว ยังใหญ่อยู่ค่ะ (เราสูง 164/44 ก่อนทำ หลังทำขึ้นมาหนัก 45) ตอนนี้นมใหญ่มาก 555 มีแต่คนทักว่า ผอมไปนมเกินหน้าเกินตาสุดฤทธิ์ค่ะ รอว่าจะเล็กลงอีกไหม (โลภมากไปหน่อยค่ะตอนทำ) ยังไงลองหาข้อมูลเยอะๆนะค่ะ จะได้ถูกใจค่ะ

ขอบคุณนะคะ หนูหาข้อมูลเยอะจนเครียดแล้วเนี้ย  โพสต์ 2012-6-24 03:27

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไม่ทราบว่า สูงและหนักเท่าไร ดูหุ้นแล้วผอมพอๆกับเราเลยนะ แต่หมอธีระพงษ์ให้เราแค่ 300cc แต่เราก็ชอบพอดีตัวดีนะ  อยากทราบตอบที่นะค่ะ เดือนหน้าเราก็ไปทำน้องนมกับหมอแล้วจ้า....

สูง 172 หนัก 45 ค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 03:25
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-23 23:01
เท่าที่ดูตัวเล็กและมีน้องนมอยู่บ้างนะค่ะ คิดว่าใส่ ...

ไม่ไรจ้า ยินดี ไม่ต้องเครียดนะค่ะหาข้อมูลไปเรื่อยๆก่อน ดูเพื่อนๆที่ทำมาแล้วอ่ะค่ะ แล้วก็เอาความชอบของตัวเองด้วยนะว่าชอบใหญ่ๆ หรือเอาแบบพอดีๆ แต่ให้เผื่ออนาคตด้วยนะว่ามันต้องเล็กลงอีกแน่นอน เพราะเท่าที่เห็นมา ลงอย่างน้อยน่าจะประมาณ 2 นิ้วได้ แล้วได้คิวหรือยังค่ะ อย่าเครียดนะคะ่เป็นกำลังใจให้จร้า

คร้า เอาที่ตัวเราชอบอ่ะค่ะจะได้สบายใจจร้า  โพสต์ 2012-6-25 09:38
จะไปจองต้นสิงหาค่ะ ดรีมอยากได้มากกว่าทำมะชาดแต่ก็ไม่ใหย่เวอร์อะค่ะ  โพสต์ 2012-6-25 04:32
เพื่อนๆคะ คุณน้องดรีมเค้าสูงตั้ง 172 อ่ะคะ คุณหมอคงให้เยอะเพราะสูงด้วยมังคะอันนี้ไม่ทราบนะคะ
แต่ดูหุ่นดี๊ดีพี่แป้งว่าเยอะหน่อยก็ดีค่ะ(ความเห็นส่วนตัวนะคะ)เพราะคุณน้องสูงมากกก
ส่วนตัวคิดว่า silimed เหมาะกะสาวผอมเพรียวมากกว่านะคะ น้องดรีมจะทำเมื่อไหร่อ่ะคะ

ไม่ปลายสิงหาก็ต้นกันยาค่ะ ดรีมเหมาะกะสิลิเม็ดชิมิ  โพสต์ 2012-6-25 04:28
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-24 03:33
ไม่ไรจ้า ยินดี ไม่ต้องเครียดนะค่ะหาข้อมูลไปเรื่อยๆ ...

ถ้าต้นสิงหา เจอกันค่ะ ^^
สูงและหุ่นดีมาก เสริมน้องนมแล้วเพอร์เฟกแน่นอนคะ
ผอมเกิ๊น... ไปเพิ่ม นน. ก่อนดีกว่านะค่ะ
วันนี้เราไปหาหมอพีระมา สูง 155 หนัก 42 เราได้แค่ 225 เอง เศร้าอะ เราก็อ้วนกว่า ดรีม นิดเดียวเอง แต่เตี้ยกว่า ให้น้อยมากเลย งง อะ ไม่เห็นแนะนำอะไรเลย อยากได้อะไรก็บอก ไม่ได้มีคำแนะนำอะไรเลย แล้วตอนนี้ ดรีม ทำหรือ ยังจ๊ะ มาเล่าให้ฟังบ้างนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้