ดู: 2222|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปลายจมูกเป็นเงาวงๆ

[คัดลอกลิงก์]
ปลายจมูกเป็นเงาวงๆ เวลาส่องกระจกเห็นชัดเจนมากๆค่ะ ทำจมูกได้ 2 เดือนกว่าแล้วยังรู้สึกเจ็บๆ อยู่เลย อย่างนี้ผิดปกติหรือป่าวคะ ร้อนใจมาก รบกวนด้วยนะคะ
ขอดูรูปหน่อยจ้า เราก็เปนวงๆ แต่สันจมูกก็เปนสีเดียกวับปลายจมูก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-21 11:09:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายๆ เป็นวงๆ เหมือนกันแต่ว่าสีก้อยังเปนสีเดียวกะจมูก
ใช่จ้า เราก็เปน วิตกจริตอยู่เนี้ยยยยยยย
ของเราก้อยังมีอาการปวด เสียวๆ หน่วงๆอยู่เลย 2 เดือนแล้วเหมือนกัน รอยช้ำก้อยังไม่หายเลย
ทำไงดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-21 21:37:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปหาหมอมาแล้วคะ เอาใจช่วยนะคะทุกคนไปหาหมอกันน๊า ถ้าหมอให้เอาออกก้อต้องทำตามน๊า สู้ๆคร่า วันนี้เราได้ยามากินและอีก1 วีคไปหาใหม่จร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้