ดู: 19583|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกจาก บางกอก 9 อินเตอร์คร๊าฟ

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำมาเดือนกว่าๆแล้วล่ะคับ
ตอนที่จะทำก็ไม่ได้หาข้อมูลอะไรเลย
อาศัยว่ามีเพื่อที่ทำงาไปทำมาก่อน (เห็นสาวห้าว)
เขาทำแบบเน้นธรรมชาติ

ดูหน้าเมนก็ต่างจากเดิมนิดหน่อยก็ตรงที่ดูดีขึ้น มีความน่าเชื่อถือขึ้นอะไรยังงี้
ผมก็เลยเลือกทำโรงบาลนี้ อีกอย่างก็ใกล้บ้านด้วย

ไปปรึกษากับหมอ ผมก็เอารูปไปด้วย เป็นจมูกของ รุจเดอะสตาร์ ละ เจโชว์
หมอคุยน้อยมากๆๆ ขนาดวันที่จะทำ พยาบาลยังเรียกเข้าห้อง กินยานอนหลับเลย...
จนผมต้องขออนุญาตินางพยาบาลไปคุยกับหมออีกรอบ หลังจากที่คุยไว้น้อยนิดเมื่ออาทิตย์ก่อน....แป่ว....

เคยได้ยินมาว่าเวลาทำหมอเขาจะเหลาซิลิโคน เหลาแล้วเหลาอีก แล้วมาวัดที่จมูกเรา
แต่นี่ผมกินยานอนหลับไปแล้ว หมอยังนั่งอ่าหนังสือพิมพ์อยู่เลย......
เท่าที่มีสติคือหลับแบรอๆ หมอมาถึงแล้วก็ ฉีดยาเลย (แล้วเหลาซิลิโคนตอนไหนฟ่ะเนีย)

ผมใส่แบแท่งอ่ะคับ
ไม่มีขา
เป็นแท่งๆเลย

ตอนคุยกับคุณหมอก็ ย้ำแล้วย้ำอีกนะว่า
ขอแบบเป็นสัน หน้าคมๆ ไม่กลัวว่ามันะดูแปลก ขอเป้นสันนะครับ...
หมอเขาก็บอกว่าทำเหมือนในรูปให้ไม่ได้
เพราะหน้าผากเราไม่เหมือนเขา
อีกอย่างเนื้อจมูกบาง

แต่หมอรับรองว่าทำออกมาแล้วดูเป็นสันแน่อน.....อืมมมมมมม   หมอพูดบบนี้ก็หายห่วง กับค่าทำ 12500 บาท

ไปดูรูปกันเลยดีดว่า

Untitled-1.jpg (271.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 34)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 09:46:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอความเห็นจากทุกๆ คนด้วยนะค๊าฟ
อยากได้ความเห็นากส่วนลึกของจิตใจ.....
แบบไม่ต้องใช้คำที่กลัวว่าผมจะเสียใจเอาแบบตรงๆ เลยนะคับ
จมูกได้รูปมากขึ้นนะครับ..แล้วทำให้หน้ามีจุดเด่น อันนี้เป็น คุณ สมบัติ ข้อเเรกๆ ของ การ เสริมจมูกนะครับ...ดีแล้ว นะครับ ผม..ดูและ ตัวเอง ดีดี นะครับ :)
จมูกสวยมากครับ ดูโด่งสวยเป็นธรรมชาติดีครับ ยุบบวมเร็วด้วย หล่อขึ้นเยอะเลยครับ
สวยนะ อันนี้ทำนานยังอะคะ ปลายจะแหลมกว่านี้ป่ะ นี่ยังดูมนๆไปนิ๊ดดดนึง แต่โดยรวมโอเคเลย สวย
คล้ายๆกับดาราชายคนนึงตัวขาวๆสูงๆ ดาราใหม่ช่อง5อะ ที่ในเรื่องเป็นพระเอกเป็นลูกเจ้าของโรงแรมมั่ง   นางเอกถูกสลับตัวตอนทารก คนจนเอาไปเลี้ยง ลูกคนจนมาอยู่กับคนรวย แต่จบไปและนะเรื่องนี้   เออ ที่เล่ามาทั้งหมดจะบอกว่าบางรูปคล้ายๆพระเอกคนนั้น ฮ่าๆๆ
ทรงสวยดีคับ ชอบๆ
ก็สวยดีนะ  ดูหล่อขึ้น
สวยมากเลยครับ
เนียน เป็นธรรมชาติดี
เอาความจิงเรอะ

จมูกสวยเนียนดีค้าบบบบบบ

จมูกสวยดีค่ะ

ชอบครงปลายอะ

โด่งดีด้วย

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 11:56:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุรคร๊าฟ
ตอนแรกกะจะไปว๊ากใส่หมอล่ะ...ไม่ได้ดั่งใจเลยยย
ได้ยินเพื่อนๆ พูดอย่างนี้ค่อยโล่งใจหน่อย
งั้นก็คงจะต้องรอดูตอนเดือนที่ 3 อ่ะเน้อ
ช่ายคัฟ

ใจเยนๆคัฟ

ตอนแรกเคยเหน จขกท เมนต์ในกระทู้อื่น ว่าจมูกไม่โด่งเลย

แต่ผมว่ามานโด่งแล้วน่ะ โด่งขึ้นเยอะเลย ลองเปรียบเทียบก่อนกะหลังทำดูอ่ะคัฟ

จะได้เหนความเปลี่ยนแปลงชัดขึ้น

จะเหนว่าก่อนทำหว่างตาแทบจะไม่มีเลย

หลังทำ ทำให้ดูดี ดูหล่อขึ้นอีกเยอะเรยคัฟ

คุณหมอฝีมือดีจิงๆ คัฟ

และถ้ารอให้ยุบ รอให้จมูกเข้าที่กว่านี้ จขกท จะหล่อขึ้นได้อีกคัฟ

ใจเยนๆ และดูๆ ไปก่อน อย่าเพิ่งเปลี่ยนใจ ไปแก้น่ะคัฟ เสียดายอ่ะคัฟ
สวยดีค่า สบายใจได้
ปลายสวยมากค่ะ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยค่ะ แต่ถ้าปลายยาวกว่านี้นิด จะโอค่ะ
สวยเนียนดีแล้วค่ะคุณ

ดูเหมือนโด่งออกมาจากท้องม่าม๊าเรยอ่า
สวยดีค่ะ มีภาพรวม ๆ แบบ ห่าง ๆ เห็นเต็ม ๆ ปะคะ อยากดูด้อยยยยย
ทำออกมาสวยครับ ยินดีด้วยนะครับหล่อแล้วววว
ทำกับคุณหมออะไรอ่ะครับ
: )
ทรงสวยดีครับ แบบว่าเป็นสันแบบ ผู้ชายสวยดีครับ
พี่ขอออกความเห็นนะครับ แล้วอย่าโกรธกันนะครับ

พี่คิดว่าจมูกของน้องที่ทำมาสวยในระดับหนึ่ง คือโด่งและเป็นสัน

แต่มีอยู่ 2 จุดที่พี่คิดว่าน่าจะได้มากกว่านี้

จุดแรกคือระหว่างตา ยังดูเว้าและหักๆนิดๆ

จุดที่สองคือปลาย น่าจะงุ้มลงอีกนิด

แต่ปลาย น้องได้บอกไว้ก่อนแล้วว่าซิลิโคนเป็นแบบไม่มีขา

ดังนั้นพี่คิดว่าคงไม่สามารถทำให้ย้อยงุ้มลงได้มากเท่าไหร่

น้องบอกว่าทำมาได้เดือนกว่าๆ ดังนั้นพี่คิดว่าจมูกคงยังไม่เข้าที่

คิดว่าหลังจาก 3 เดือนไปแล้ว จมูกน่าจะเข้าที่ และปลายคงจะยุบลงไปอีก

ซึ่งก็จะทำให้จมูกดูเรียวและสวยมากขึ้นกว่าเดิมแน่นอนครับ
เราชอบความโด่ง กับสโลปนะ
ถ้าเป็น 10 วัน คุณโชคดีมากเลย 10 วันได้ จมุกแบบนี้แระ เริศ
ส่วนที่ไม่ชอบก้อ ก้อมีนิดนึง ปลายจมูก
เนื่องจากใช้สิริโคน แบบขาด้วน
โดยรวม หล่อทีเดียว

3 เดือนมาดูอีกที นะครับ
ดูโด่งสวยมากๆเรยอ่ะ ชอบอ่ะทรงนี้
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้