ดู: 1639|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนสอบถามหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเราไปทำจมูกจะหมอศิริพรชัยมาเข้าวันที่17แล้ว  ดูเหมือนว่าจะไม่โด่งเลย หมอบอกถ้าโด่งมากมีโอกาสทะลุได้คือปลายจมูกเรา

เหมือนหมูเห็นหมอบอกนะเข้าก้ดึงปลายให้แล้วหมอบอก  วันที่17แล้วดูเหมือนว่าไม่โด่งเลยไม่สวยเท่าที่ต้องการค่ะ เหมือนไม่ได้ทำ

จมูกมาเลยมีแต่คนบอก   แล้วก็รู้สึกว่าจมูกมันยุบลงเหมือนกับดั้งมันยุบเลยค่ะไม่รู้ว่าเราคิดไปเองรึป่าว  เซงมากเลยค่ะ อยากจะไปแก้

ใหม่มาก หมอบอกว่าเสริมกระดูกอ่อนตรงปลายจมูกให้มีหยดน้ำ20000 บาทแต่ที่ทำแต่ซิลิโคน15000 บาทค่ะ  อยากรู้ว่าตอนนนี้เรา

ทำวันที่17แล้ว มันจะมีโอกาสโ่ด่ งหรือเรียวสวยกว่านี้ไหม ช่วยบอกหน่อยค่ะไม่พอใจกะจมูกมากเลย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 14:21:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มองข้างๆๆดูสวยนะค่ะแต่ตรงๆไม่มีเลยค่ะ  ช่วยบอกหน่อยค่ะมันจะดีกว่านี้ไหม จะเรียวจะรัดกว่านี้ไหม
17 วัน ผมว่าจมูกยังอักเสบและบวมอยู่นะครับ ถ้าจะให้ดีควรจะพักฟื้นสัก 2 เดือนไปแล้ว
ทรงจมูกน่าจะเข้าที่มากที่สุด ส่วนถ้าน้องอยากให้มันโด่งมากกว่านี้ ผมแนะนำหาคุณหมอ
ที่ตัดปีกจมูกสวย ๆ ดีกว่า เพราะดูจากรูปแล้วปีกจมูกน้องอวบอิ่มมาก แต่มันอาจจะบวม ๆ
อยู่ก้อได้นะ อันนี้ความเห็นส่วนตัว รอเพื่อน ๆ ท่านอื่นมาแสดงความคิดเห็นละกัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 18:17:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-6-19 17:06
17 วัน ผมว่าจมูกยังอักเสบและบวมอยู่นะครับ ถ้าจะให้ดี ...

ใช่ค่ะเปนคนจมูกมีปลายอยู่  เข้าที่นี้หมายถึง จมูกคงที่ใช่ไหม

แล้วมันจะรัดดูเรียวกว่านี้ไหมค่ะ คือหมอคนนี้ทำจมูกหายบวมวันที่7ก็หายแล้วค่ะ ทำมาไม่บวมตาช้ำอะไรเลยนะ อยากมันมันดูเรียวกว่านี้นะไม่รู้ว่ามันจะเรียกว่านี้หรือป่าว
อันนี้ลองแต่งจมูกใหม่ แบบหยดน้ำ และเสริมคางนิดหน่อย

http://www.kedfun.com/albums/photo/view/album_id/3/photo_id/2307
แบบนี้เป็นยังไงบ้างครับ

ไปดูเต็มๆได้ที่ http://www.kedfun.com/albums/photo/view/album_id/3/photo_id/2307
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้