ดู: 1829|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จองคิวทำจมูก ต้องทำไงคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าจะจองคิวทำจมูกกับคุณหมอเฉิมอ่าค่ะ ต้องทำไงบ้างคะ
คือางที่แค่โทรไปจองก็ได้แล้วคิวแล้ว แต่บางที่ต้องเข้าไปปรึกษาก่อน แล้วก็ต้องวางมัดจำด้วยถึงจะได้คิว
จึงขอรบกวนกูรูทั้งหลายช่วยให้คำแนะนำด้วยจ๊า...
ขอบคุณมาค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 00:00:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นทรงจมูกที่คุณหมอเฉลิมทำอ่าค่ะ ว่าทรงเป็นแบบไหนคะ แบบสโลปปลายมีหยดน้ำรึป่าวคะ
สาวๆท่านไหนมีรูปก็ช่วยโพสมาอวดกันหน่อยนะคะ...
พอดีว่าตอนนี้น้องชายก็อยากทำเหมือนกัน กะว่าจะจองคิวพร้อมกันเลยค่ะ
ใครพอทราบบ้างคะว่าคิวตอนนี้ไปถึงเดือนไหนแล้วคะ
รบกวนอีกนิดนึงค่ะ ถ้าบอกว่าเพื่อนๆแนะนำมาจะได้ลดราคาคนละ 1000 บาทด้วยใช่มั้ยคะ
ถ้าเป็นคนไข้เก่าค่ะถึงจะได้ลดราคา1000บาท-*-
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 00:28:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหรอคะ แล้วขั้นตอนการจองคิวต้องทำไงบ้างคะ
onon สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ต้องเข้าไปจองคิวที่คลีนิคนะคับ

และวางเงินมัดจำ 1000 บาท ครับ

ที่ได้รับส่วนลดคงเป็นสมาชิกเก่า อ่ะคับ

ไม่ได้มีส่วนลดจากการแนะนำจากเวป นะคับ

แค่พวกเราชื่นชมฝีมือคุณหมอ และตัวคุณหมอ เท่านั้น

และส่วนใหญ่ ก็เป็นสิทธิ์ คุณหมอ เรยทำให้กระทู้ส่วนใหญ่เป็นคนที่ทำกับคุณหมอเฉลิมคับ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=271&extra=page%3D1

รีวิวศัลยกรรมโดน ๆ คะ มีคนที่ทำกะหมอเฉลิมหลายคนเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้