ดู: 6531|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปรึกษาพี่ๆที่ทำนมกะหมอธีหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มะวานวันที่14มิถุนา นัดปรึกษาหมอไว้ สิลิโคนที่เลือกไว้ ก็คือ alligan ไซส์ 340 เพราะ 350 ไม่มี แต่หมอบอกว่า ทรงที่เราอยากได้มันเป็นทรง low ฐานกว้างจะไม่พุ่ง เราว่าแบบฐานกว้างยังพอมองออกว่าน้องนมจะออกมาเป็นยังไงหมอบอกว่าถ้าใส่แบบนั้นนมจะออกข้าง แต่หมอบอกว่าให้ใส่ทรงสูงซึ่งฐานจะแคบกว่าฐานนมเรา ไซส์380 แล้วเรานึกภาพไม่ออกเลยอะค่ะ ว่ามันจะออกมาเป้นอย่างไร

เพราะฐานสิลิโคนแคบกว่าฐานนมเรามันจะออกมาสวยเหรอคะ อ้อ หมอบอกนมเราใหญ่ข้างเล็กข้างด้วย แล้วหมอให้ไซส์ตั้ง 380 ได้เยอะเกินคาดอะ

มันจะใหญ่ไปมั้ยสำหรับตัวเรา เพราะเราเป็นคนผอมมากกกกกกกกกกกกก และสูงด้วย สูง 172 หนัก 45 ไม่รู้ว่าเขียนให้พี่ๆเข้าใจหรือป่าว

แต่สิ่งที่อยากรู้คือ
1.ถ้าใส่ ทรงสูง ขนาด 380 มันจะใหญ่ไปมั้ยคะ
2.อยากรู้ว่านมมันจะออกมาเป็นอย่างไร ใครพอมีภาพที่่จะสื่อให้มอเห็นได้บ้างคะให้ได้บ้าง
ต้นฉบับโพสต์โดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-16 00:20
พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ ...

จะใส่ทรงสูงควรใส่380ตามที่แนะนำค่ะ ถ้าจะใส่340ให้เลือกเป็นทรงต่ำหรือทรงกลมกลาง
ต้นฉบับโพสต์โดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-16 00:20
พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ ...

อกไก่เข้าไปดูของมิวล์ค่ะถ้าใส่เล็กกว่าฐานนมห่างแน่นอน มิวล์ทำทรงต่ำใส่เกินฐาน3ซมอกก็ยังห่างค่ะ
แต่คงไม่มีใครอกไก่เยอะแบบมิวล์ แนะนำให้ใส่เท่าฐานอกหรือใส่ใหญ่กว่าฐานซัก1ซมจะดีกว่าค่ะ
ยิ่งใส่ทรงสูงอกจะยิ่งไหลออกด้านข้าง อกพุ่งแต่ออกด้านข้าง รูปทรงสูงรูปอยู่ในโปรไพล์ ลองเข้าไปดูนะคะ
ทรงต่ำอยู่ในกระทู้รีวิวค่ะ อกมิวล์เองแก้จากสูงมาต่ำค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-11-3 20:58
หุ่นแบบนี้ใส่ทรงต่ำจะสวยกว่านะคะ ใส่ทรงสูงจะเป็นบล ...

หมอไม่มีทรงกลมกลางหรอค่ะ ใส่ทรงกลมกลางจะสวยกว่าทรงอื่นค่ะ ทรงต่ำพอทำแล้วจะเหมือนอกไม่ได้ทำ นมจะแบนๆค่ะ ทรงสูงก็ไม่สวยจะเป็นบล็อกกว่ารูปที่เห็นนะคะ
แต่ถ้าในรูปคือเนื้อนมจริงที่ยังไม่เคยเสริมใส่ทรงต่ำจะสวยกว่า
ซิลิใส่เล็กกว่าฐานจะไม่สวยนะคะถ้าเล็กกว่าฐานเกิน1ซม
หุ่นแบบนี้ใส่ทรงต่ำจะสวยกว่านะคะ ใส่ทรงสูงจะเป็นบล็อคค่ะ เข้าไปดูของมิ้วล์ได้ค่ะ ในกระทู้ทรงต่ำ
น้องใหม่ รายงานตัวค่ะ จะไปทำกะหมอธี เช่นกีน หลังจากที่ศึกษา ในเว็บอยู่นาน ^^

หุ่นดีมากค่ะ เราอยากได้ใหญ่ๆเหมือนกัน ทำทั้งที ก็ให้มันใหญ่ไปเลยอ่ะ จะเข้าไปหาคุณหมอสิ้นเดือนนี้เเล้ว

เเล้วหลังจากที่เราเข้าไปปรึกษาหมอ เเล้วนานเเค่ไหนถึงจะได้ผ่าตัดจริงค่ะ เว้นระยะนานไหมถึงจะมีคิว

ปล.อยากทำกับหมอธี เพราะว่าหมอพี ท่าทางจะให้น้อย

แสดงความคิดเห็น

จองคิวผ่าได้เลยค่ะ แต่หลัง 2 อาทิตย์จะดีที่สุดเพื่อเตรียมงดวิตะมินอ่ะ  โพสต์ 2012-8-25 12:28
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 04:47:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toeymodel เมื่อ 2012-6-16 03:46
แบบฐานกว้างเราว่าจะดูใหญ่แบบอวบๆ อะค่ะ ตัวเล็กๆ เหม ...

หนูอยากทำนมให้ตัวเองดูอวบๆ เพราะเป็นคนผอมมาก เบื่อพวกชอบถามว่ากินข้าวบ้างหรือป่าว
หนูกินเยอะกว่าไอ้พวกที่ถามอีก ที่พี่พูดก็มีเหตุผล สองจิตสองใจเอาไงดี ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
แบบฐานกว้างเราว่าจะดูใหญ่แบบอวบๆ อะค่ะ ตัวเล็กๆ เหมาะกับฐานแคบดีแ้ล้วค่ะ มันจะดูพุ่งกว่า ก็ไม่ได้ใหญ่มากนะคะ เพราะลดความใหญ่ไปเพิ่มที่ความสูงค่ะ เมื่อคล้อยตัวเวลาใส่เสื้อในก็จะชิดสวยค่ะ เราว่าหมอเลือกให้ถูกต้องแล้วค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หุ่นดีมากๆค่ะ
สุงขนาดนี้ ใส่ 380 ไม่ใหญ่ไปหรอกค่ะ
หมอคำนวณให้แล้ว คิดว่า ดีเหมาะแล้วนะคะ กะความสูง และ ฐาน
หมอธี เสริมหน้าอกสวยคะ
ลองไปปรีกษาถามพี่ๆบอร์ด รีวิวเสริมหน้าอก.com[/url] นะคะ
เผือ่ได้ความเห็นมาเพิ่ม
[url]
http://www.xn--12c1cxahaxaylv8crdi2ozf.com/forum.php
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:23:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-6-15 22:23
ต้องดูว่าฐานนมของเรากว้างเท่าไหร่คะ (ไซส์ชิลิต้องเล ...

พี่หนิงบอกว่าหนูเป็นคนอกไก่อะค่่ะ
หนูอยากได้พุ่ง แต๋ก็นึกภาพไม่ออกว่าพุ่งยังไง
ถ้าไม่เอา380 ก็มีแต่340 มันจะเล็กไปมั้ยคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:20:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-6-15 22:23
ต้องดูว่าฐานนมของเรากว้างเท่าไหร่คะ (ไซส์ชิลิต้องเล ...

พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ก็ไม่รู้เท่าไรหรอกค่่ะว่าพุ่งเป็นยังไง ถ้าไม่เอา380
ก็มีแค่340  มันจะเล็กไปมั้ยคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:20:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ก็ไม่รู้เท่าไรหรอกค่่ะว่าพุ่งเป็นยังไง ถ้าไม่เอา380
ก็มีแค่340  มันจะเล็กไปมั้ยคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:08:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sawasdeeann เมื่อ 2012-6-15 21:07
เราคิดว่า ที่คุณหมอเลือกให้ถูกต้อง คือ  ฐานกว้าง  เพร ...

หมอเลือกทรงสูงฐานแคบให้อะค่่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:08:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sawasdeeann เมื่อ 2012-6-15 21:07
เราคิดว่า ที่คุณหมอเลือกให้ถูกต้อง คือ  ฐานกว้าง  เพร ...

หมอเลือกทรงสูงฐานแคบให้อะค่่ะ
ต้องดูว่าฐานนมของเรากว้างเท่าไหร่คะ (ไซส์ชิลิต้องเล็กกว่าฐานนมคะ) อกเป็นอกบุ๋มลง รึว่าอกไก่ คะ แล้วมาเลือกว่าจะเอาอกพุ่งรึว่าไม่พุ่งคะ อยากได้อกคัพคุณหมอจะได้เลือกให้ถูกคะ

ดูจากหน้าอกน้องมีเนื้อนม เหมือนจะเป็นอกบุ๋ม ไม่จำเป็นต้องใส่ฐานกว้างมากก็ได้คะ (ฐานกว้างจะช่วยให้หน้าอกชิดคะ) แล้วขึ้นอยู่กับไซส์ที่เราอยากได้ด้วยคะ ว่าอยากได้อกคัพไหน  แต่ 380 ใหญ่มากนะคะ ยิ่งเป็นคนมีเนื้อนมด้วยแต่อันนี้ก็ขึ้นกับความชอบส่วนตัวด้วยคะ บางคนชอบใหญ่ๆ บางคนชอบแบบพอดีๆ
เนื้อหน้าอกเดิมมีอยู่แล้ว ใส่ทรงสูง380 ใหญ่มากกกกกกกกกๆค่ะ ถ้าดูจากรูปร่างแล้วเราว่าออกจะใหญ่ไปนิดนึงนะคะ
เราว่าน่าจะทำทรงหยดนำ้นะ เห็นคนผอมทำออกมาสวยหลายคน ที่คุณหมอให้ถืง380 คงเพราะคุณมีเนื้อหน้าอกอยูบ้างแล้ว ทำออกมาแล้วคงสวยเซ็กซี่มากๆ  อันนี้เป็นลิ้งเกี่ยวกับคนทำนมค่า
http://www.breastgossip.net/
เราคิดว่า ที่คุณหมอเลือกให้ถูกต้อง คือ  ฐานกว้าง  เพราะจะออกมาสมดุลกับหุ่น รูปสะโพกของคุณ จะสวยดูดีค่ะ

หุ่นสวยมากกกกกกก
หุ่นดีมาก ๆ คะ ทำออกมาต้องสวย แน่ ๆ ...แอบอิจฉา ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้