ดู: 6523|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปรึกษาพี่ๆที่ทำนมกะหมอธีหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มะวานวันที่14มิถุนา นัดปรึกษาหมอไว้ สิลิโคนที่เลือกไว้ ก็คือ alligan ไซส์ 340 เพราะ 350 ไม่มี แต่หมอบอกว่า ทรงที่เราอยากได้มันเป็นทรง low ฐานกว้างจะไม่พุ่ง เราว่าแบบฐานกว้างยังพอมองออกว่าน้องนมจะออกมาเป็นยังไงหมอบอกว่าถ้าใส่แบบนั้นนมจะออกข้าง แต่หมอบอกว่าให้ใส่ทรงสูงซึ่งฐานจะแคบกว่าฐานนมเรา ไซส์380 แล้วเรานึกภาพไม่ออกเลยอะค่ะ ว่ามันจะออกมาเป้นอย่างไร

เพราะฐานสิลิโคนแคบกว่าฐานนมเรามันจะออกมาสวยเหรอคะ อ้อ หมอบอกนมเราใหญ่ข้างเล็กข้างด้วย แล้วหมอให้ไซส์ตั้ง 380 ได้เยอะเกินคาดอะ

มันจะใหญ่ไปมั้ยสำหรับตัวเรา เพราะเราเป็นคนผอมมากกกกกกกกกกกกก และสูงด้วย สูง 172 หนัก 45 ไม่รู้ว่าเขียนให้พี่ๆเข้าใจหรือป่าว

แต่สิ่งที่อยากรู้คือ
1.ถ้าใส่ ทรงสูง ขนาด 380 มันจะใหญ่ไปมั้ยคะ
2.อยากรู้ว่านมมันจะออกมาเป็นอย่างไร ใครพอมีภาพที่่จะสื่อให้มอเห็นได้บ้างคะให้ได้บ้าง
หุ่นดีมาก ๆ คะ ทำออกมาต้องสวย แน่ ๆ ...แอบอิจฉา ^^
หุ่นสวยมากกกกกกก
เราคิดว่า ที่คุณหมอเลือกให้ถูกต้อง คือ  ฐานกว้าง  เพราะจะออกมาสมดุลกับหุ่น รูปสะโพกของคุณ จะสวยดูดีค่ะ

เราว่าน่าจะทำทรงหยดนำ้นะ เห็นคนผอมทำออกมาสวยหลายคน ที่คุณหมอให้ถืง380 คงเพราะคุณมีเนื้อหน้าอกอยูบ้างแล้ว ทำออกมาแล้วคงสวยเซ็กซี่มากๆ  อันนี้เป็นลิ้งเกี่ยวกับคนทำนมค่า
http://www.breastgossip.net/
เนื้อหน้าอกเดิมมีอยู่แล้ว ใส่ทรงสูง380 ใหญ่มากกกกกกกกกๆค่ะ ถ้าดูจากรูปร่างแล้วเราว่าออกจะใหญ่ไปนิดนึงนะคะ
ต้องดูว่าฐานนมของเรากว้างเท่าไหร่คะ (ไซส์ชิลิต้องเล็กกว่าฐานนมคะ) อกเป็นอกบุ๋มลง รึว่าอกไก่ คะ แล้วมาเลือกว่าจะเอาอกพุ่งรึว่าไม่พุ่งคะ อยากได้อกคัพคุณหมอจะได้เลือกให้ถูกคะ

ดูจากหน้าอกน้องมีเนื้อนม เหมือนจะเป็นอกบุ๋ม ไม่จำเป็นต้องใส่ฐานกว้างมากก็ได้คะ (ฐานกว้างจะช่วยให้หน้าอกชิดคะ) แล้วขึ้นอยู่กับไซส์ที่เราอยากได้ด้วยคะ ว่าอยากได้อกคัพไหน  แต่ 380 ใหญ่มากนะคะ ยิ่งเป็นคนมีเนื้อนมด้วยแต่อันนี้ก็ขึ้นกับความชอบส่วนตัวด้วยคะ บางคนชอบใหญ่ๆ บางคนชอบแบบพอดีๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:08:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sawasdeeann เมื่อ 2012-6-15 21:07
เราคิดว่า ที่คุณหมอเลือกให้ถูกต้อง คือ  ฐานกว้าง  เพร ...

หมอเลือกทรงสูงฐานแคบให้อะค่่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:08:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sawasdeeann เมื่อ 2012-6-15 21:07
เราคิดว่า ที่คุณหมอเลือกให้ถูกต้อง คือ  ฐานกว้าง  เพร ...

หมอเลือกทรงสูงฐานแคบให้อะค่่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:20:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-6-15 22:23
ต้องดูว่าฐานนมของเรากว้างเท่าไหร่คะ (ไซส์ชิลิต้องเล ...

พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ก็ไม่รู้เท่าไรหรอกค่่ะว่าพุ่งเป็นยังไง ถ้าไม่เอา380
ก็มีแค่340  มันจะเล็กไปมั้ยคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:20:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-6-15 22:23
ต้องดูว่าฐานนมของเรากว้างเท่าไหร่คะ (ไซส์ชิลิต้องเล ...

พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ก็ไม่รู้เท่าไรหรอกค่่ะว่าพุ่งเป็นยังไง ถ้าไม่เอา380
ก็มีแค่340  มันจะเล็กไปมั้ยคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 00:23:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พี่หนิงบอกว่าหนูเป็นคนอกไก่อะค่่ะ
หนูอยากได้พุ่ง แต๋ก็นึกภาพไม่ออกว่าพุ่งยังไง
ถ้าไม่เอา380 ก็มีแต่340 มันจะเล็กไปมั้ยคะ
หุ่นดีมากๆค่ะ
สุงขนาดนี้ ใส่ 380 ไม่ใหญ่ไปหรอกค่ะ
หมอคำนวณให้แล้ว คิดว่า ดีเหมาะแล้วนะคะ กะความสูง และ ฐาน
หมอธี เสริมหน้าอกสวยคะ
ลองไปปรีกษาถามพี่ๆบอร์ด รีวิวเสริมหน้าอก.com[/url] นะคะ
เผือ่ได้ความเห็นมาเพิ่ม
[url]
http://www.xn--12c1cxahaxaylv8crdi2ozf.com/forum.php
แบบฐานกว้างเราว่าจะดูใหญ่แบบอวบๆ อะค่ะ ตัวเล็กๆ เหมาะกับฐานแคบดีแ้ล้วค่ะ มันจะดูพุ่งกว่า ก็ไม่ได้ใหญ่มากนะคะ เพราะลดความใหญ่ไปเพิ่มที่ความสูงค่ะ เมื่อคล้อยตัวเวลาใส่เสื้อในก็จะชิดสวยค่ะ เราว่าหมอเลือกให้ถูกต้องแล้วค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 04:47:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toeymodel เมื่อ 2012-6-16 03:46
แบบฐานกว้างเราว่าจะดูใหญ่แบบอวบๆ อะค่ะ ตัวเล็กๆ เหม ...

หนูอยากทำนมให้ตัวเองดูอวบๆ เพราะเป็นคนผอมมาก เบื่อพวกชอบถามว่ากินข้าวบ้างหรือป่าว
หนูกินเยอะกว่าไอ้พวกที่ถามอีก ที่พี่พูดก็มีเหตุผล สองจิตสองใจเอาไงดี ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
หุ่นดีมากค่ะ เราอยากได้ใหญ่ๆเหมือนกัน ทำทั้งที ก็ให้มันใหญ่ไปเลยอ่ะ จะเข้าไปหาคุณหมอสิ้นเดือนนี้เเล้ว

เเล้วหลังจากที่เราเข้าไปปรึกษาหมอ เเล้วนานเเค่ไหนถึงจะได้ผ่าตัดจริงค่ะ เว้นระยะนานไหมถึงจะมีคิว

ปล.อยากทำกับหมอธี เพราะว่าหมอพี ท่าทางจะให้น้อย

แสดงความคิดเห็น

จองคิวผ่าได้เลยค่ะ แต่หลัง 2 อาทิตย์จะดีที่สุดเพื่อเตรียมงดวิตะมินอ่ะ  โพสต์ 2012-8-25 12:28
น้องใหม่ รายงานตัวค่ะ จะไปทำกะหมอธี เช่นกีน หลังจากที่ศึกษา ในเว็บอยู่นาน ^^

หุ่นแบบนี้ใส่ทรงต่ำจะสวยกว่านะคะ ใส่ทรงสูงจะเป็นบล็อคค่ะ เข้าไปดูของมิ้วล์ได้ค่ะ ในกระทู้ทรงต่ำ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-11-3 20:58
หุ่นแบบนี้ใส่ทรงต่ำจะสวยกว่านะคะ ใส่ทรงสูงจะเป็นบล ...

หมอไม่มีทรงกลมกลางหรอค่ะ ใส่ทรงกลมกลางจะสวยกว่าทรงอื่นค่ะ ทรงต่ำพอทำแล้วจะเหมือนอกไม่ได้ทำ นมจะแบนๆค่ะ ทรงสูงก็ไม่สวยจะเป็นบล็อกกว่ารูปที่เห็นนะคะ
แต่ถ้าในรูปคือเนื้อนมจริงที่ยังไม่เคยเสริมใส่ทรงต่ำจะสวยกว่า
ซิลิใส่เล็กกว่าฐานจะไม่สวยนะคะถ้าเล็กกว่าฐานเกิน1ซม
ต้นฉบับโพสต์โดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-16 00:20
พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ ...

อกไก่เข้าไปดูของมิวล์ค่ะถ้าใส่เล็กกว่าฐานนมห่างแน่นอน มิวล์ทำทรงต่ำใส่เกินฐาน3ซมอกก็ยังห่างค่ะ
แต่คงไม่มีใครอกไก่เยอะแบบมิวล์ แนะนำให้ใส่เท่าฐานอกหรือใส่ใหญ่กว่าฐานซัก1ซมจะดีกว่าค่ะ
ยิ่งใส่ทรงสูงอกจะยิ่งไหลออกด้านข้าง อกพุ่งแต่ออกด้านข้าง รูปทรงสูงรูปอยู่ในโปรไพล์ ลองเข้าไปดูนะคะ
ทรงต่ำอยู่ในกระทู้รีวิวค่ะ อกมิวล์เองแก้จากสูงมาต่ำค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Dreamworlds เมื่อ 2012-6-16 00:20
พี่หนิงบอกว่าอกหนูเป็นอกไก่ค่่ะ หนูอยากได้พุ่ง แต่ ...

จะใส่ทรงสูงควรใส่380ตามที่แนะนำค่ะ ถ้าจะใส่340ให้เลือกเป็นทรงต่ำหรือทรงกลมกลาง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้