ดู: 3900|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกฟอร์จูน คลินิคเพื่อนๆช่วยดูค่ะว่าใหญ่ไปไหม

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

รูปแรกหน้าแอบเหมือนโอ๋ ภัคจีรา  โพสต์ 2012-6-14 13:16
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 23:18:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนจะโด่งเป็นสัน...น่ากลัวไปไหมคะT-T
เพิ่ง 5 วันเองค่ะ ยังบวมอยู่ รอก่อน อย่าเพิ่งคิดมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 23:27:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noonoize เมื่อ 2012-6-13 23:23
เพิ่ง 5 วันเองค่ะ ยังบวมอยู่ รอก่อน อย่าเพิ่งคิดมากค่ ...

อ้อค่ะ..นึกว่าจะเป็นแบบนี้ไปตลอด
เดวรอให้หายบวมคงเข้ารุปสวยกว่านี้ค่ะ นี่ยังบวม ดูไม่ออก ไงเปนกำลังให้ค่า
รับรองสวยแน่นอนค่ะ
รอดูเหมือนกัน เพื่อนๆก็เชียร์ที่นี่เหมือนกัน แต่ก็มีอีกหลายที่ค่ะ ที่เล่งๆเอาไว้

สวยไวๆ นะจ๊ะ
ความโด่งนะจะโอเคนะ ต้องรอดูเวลายุบ

แต่สำหรับคิว คิดว่า หมอที่นี่ ชอบทำทรงใหญ่ สั้นไปนิด

เห้นเพื่อนหลายคนแล้ว

ยังไงก้อขอให้ออกมาสวยเข้ากับหน้าแล้วกันคับ
ถ้ายุบจริงๆแล้วรับรองว่าทรงนี้สวยค่ะ  โมเองยังอยากได้ทรงนี้  จะไปทำกะหมกเกม ไม่รุ้จะได้ทรงนี้ไหม เห็นหมอเกมทำไม่โด่งเลย
รอให้หายบวมก่อนค่ะ อย่าคิดมากน้าาา
รอยุบ รับรองแจ่ม
เพิ่ง 5 วันเองจ้า เด๋วยุบแล้วสวยแน่นอน
มันยังบวมอยู่น้า ใจเย็นๆน้า ^ ^
มันยังบวมอยู่จ้า เด่วยุบแล้วก้จะสวยแน่นอน ใจเย็นๆนะ
รอยุบสักเดือนนึงน่าจาสวยนะ
ทำกะหมอเฉลิมเหมือนกันตอนแรกไม่ชอบเลยพอนวดเองด้วยเอาไข่กลึงปีนึงแล้วสวยมากกกกกตอนมันยุบธรรมชาติมากอะไม่เสียใจเลย
อย่าชล่าใจไปนะค่ะ  ประสบกับตัวเอง  คือเป็นคนจมูกโต  ก็เข้าใจว่ามันบวม มีคนบอกว่ากว่าจะยุบเข้าที่ก็ประมาณ 3 เดือน ก็ไม่ได้คิดอะไร แต่รู้สึกเจ็บ จับไม่ได้เลย ก็ยังเข้าใจว่าเจ็บเพราะบวม จนวันที่ไปตัดไหม  พยาบาลที่ตัดไหมถามว่าทำไมจมูกใหญ่จัง เค้างงๆ เพราะเคสอื่นก็ไม่โตเท่านี้  พยาบาลอีกคนเลยเข้ามา เค้าบอกว่าเดี๋ยวจะนวดให้ เพราะกลัวว่าจะเป็นพังผืด จากนั้นพยาบาลก็เข้ามาบีบที่จมูกสุดแรง  เจ็บที่สุดในชีวิตยิ่งกว่าตอนทำซะอีก  ปรากฎว่าเลือดไหลโจ้กเลย เค้าบอกว่าเลือดคั่ง ระวังเป็นพังผืด จากนั่นก็เอานิ้วโป้งสองข้างขนาบหัวตาซ้ายและขวารีดจากข้างบนลงล่าง แล้วบีบปลายจมูกยกขึ้น เจ็บน้ำตาไหลแต่หลังจากทำเส็ดจมูกเล็กลงมากและเห็นเป็นสัน หายเจ็บหายปวดเลย ตอนนี้ทำมา 2 อาทิตย์กว่า แต่จับได้ บิดได้ โยกได้ ไม่เจ็บเลย

เลยอยากฝากบอกเพื่อนๆที่ทำจมูก ให้หมั่นนวดหลังตัดไหมไปแล้วจะดีมาก ถ้าเบี้ยวก็ดัดไปในตัวด้วยเลย...อิอิ  จมูกจะนิ่ม ไม่แข็งเป็นสันหลอกๆ ไม่เกิดพังผืดด้วย  
ก็แล้วแต่หมออีกอ่ะค่ะ  อย่างเพื่อนที่ทำมาหมอบอกอย่าจับอย่าแตะมากจะเบี้ยว แต่ตอนนี้เพื่อนจมูกแข็งมาก
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-20 18:19:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะเป็นประโยชน์มากมาย^^อันนี้ได้ประมาณ 10วันแล้วค่ะเพื่อนว่ามันลดบวมบ้างยัง
สวยแล้วค่ะ ใจเย็นๆอีกสักหน่อยนะ  อยากถามว่า พอจะรู้มั้ยคะว่าหมอเฉลิม ตัดปีกจมูก ด้านนอก หรือด้านใน  เพราะสนใจอยาจะแก้จมูกกะหมอและตัดปีด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ไม่มีข้อมูลเลยค่ะต้องขออภัย  โพสต์ 2012-6-20 19:44
ต้นฉบับโพสต์โดย marlee เมื่อ 2012-6-20 19:16
สวยแล้วค่ะ ใจเย็นๆอีกสักหน่อยนะ  อยากถามว่า พอจะรู้ม ...

ขอบคุณค่ะ  ไม่เป็นไร  เผื่อมีคนรู้แล้วมาแชร์เนาะ

ขอบคุณมากค่าาา  โพสต์ 2012-6-22 23:49
ตัดปีกหมอเฉลิมเย็บข้างในค่ะ..พี่แดงบอกมาอีกที  โพสต์ 2012-6-21 10:47
หน้าตาน่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ รอยุบอีกนิดนะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-30 20:25:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้