ดู: 3719|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกหมออรรถพร เบี้ยวครับ มีหมอที่ไหนรับดัดไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำจมูกกับหมออรรถพรได้ 20วันครับ ตอนนี้ จมูกเริ่มเบี้ยวอย่างเห็นได้ชัดครับ   ให้เพื่อนๆดู ทุกคนก็ลงความเห็นว่าเบี้ยว  เบี้ยวตรงโคนเอียงไปทางด้านขวาครับ  ตอนนี้เครียดมากครับ กลับไปหาหมอเดิม หมอบอกว่า "ไม่เบี้ยวนะคุณ คุณคิดไปเอง เด๋วก็ดีขึ้น ไม่ต้องดัด อย่าไปดัด  รอ 6เดือนก่อน เด๋วก็หาย"  ยังไม่ทันจะอธิบายให้หมอฟัง หมอก็รีบตัดบท เสียความรู้สึกมากๆครับ  ตอนนี้อยากไปดัดจมูกครับ ไม่ทราบว่า ถ้าไปดัดกับหมอคนอื่นเขาจะดัดให้ไหมครับ  เพราะถ้ารอนานกว่านี้ พังพืดมันจะเกาะแน่น แล้วต้องผ่าแก้อย่างเดียว (เข้าใจถูกไหมครับ)T_T
ส่วนมากแก้ทรง น่าจะหมอชาตรี สยามคลีนิคนะ
ผมห็เอียงขวาเหมือนพี่เลยคับ เดี๋ยวจะไปแก้กับหมอชาตรี ช่วงสอบกลางภาค ปลายเดือนกรกฎาคม ช่วงนี้เปิดเรียนแล้ว ไม่มีเวลารักษาตัวเลย ผ่อนมา6เดือนแล้ว อบากจะแก้ใจจะขาดดดดด 555
โดนคล้ายกันเด๊ะ!! พูดแล้วรีบตัดบทเหมือนไม่อยากฟัง จะรีบลุกไปไหนไม่รู้ เราก็ศิศย์เก่าหมอ อรรถพร แต่ตอนนี้เราแก้หมออื่นละ เราแก้หมอชาตรี พอใจมาก ทรงสวยเพอเฟรค ตอนนี้รักหมอชาตรีมากๆ
เราก้อเบี้ยวตรงหว่างตา งิงิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 14:39:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบว่าถ้าไปให้หมอที่อื่นดัดให้ เขาจะดัดให้ไหมครับ ยังไม่อยากผ่าแก้ เพราะช่วงนี้ช่วงเปิดเรียนด้วยอะครับ T_T
  ดูจากรูปผมละกัน เบี้ยวแม้งเยอะขนาดนี้ ท่านยังบอกเลยว่านิดเดียว เค้าบอกให้คุณรอ 6 เดือนอะ เค้ารู้ไงว่าคุณรอไม่ได้หรอก เดี๋ยวคุณก็ไปแก้ที่อื่นเอง ไม่ต้องกลับมาหาเค้า ว่างๆแวะไปอ่านกระทู้ผมได้ครับ.....เสียเวลา เสียเงิน เสียอารมณ์
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;extra=#pid910707
เสียใจด้วยนะคะ เราทำกับหมออรรถพรค่ะ เมื่อวันที่ 26 ธค 55 ของเราน่าเกลียดมาก ตกมาด้านขวาทั้งแท่งเลย จากที่จมูกเล็กๆ จมูกเราโตอย่างกับสิงโต เราแทบร้องไห้ ตินเราส่ิงแต่แรกเราว่าหมอใส่เบี้ยวแต่หมอบอกว่าไม่เบี้ยว ให้รอสามเดือนก่อน แต่พอเดือนเดียวเท่านั้นแหละเห็นผล ตกมาขวาทั้งแท่ง จากที่เคยดูดี อัปลักษณ์ไปเลย ตอนนี้เราแก้แล้วนะ เราทนไม่ไหว หาที่แก้เหอะ เดี๋ยวลงงานหมออรรถพรให้ดู
ของเราก็ทำที่อรรถพรแล้วก็เบี้ยว  แต่ตอนนี้แกเที่หมอชาตรีแล้ว ขอบอกต่างกันราวฟ้ากับดิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้