ดู: 2290|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนศิษย์หมอศิริพรชัยตอบด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าหมอทำออกมาแล้วโดยรวมพอใจกันไหมคะ มีปัญหาหลังทำเยอะหรือเปล่า แบบว่าอยากทำรอบเดียวอะคะ
อยากทราบเหมือนกันคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย petchkudo เมื่อ 2012-6-13 00:11

ผมไปทำมานี่ก็ผ่านไป2ปีกว่าแล้ว ก็พอใจประมาณนึง(70%) มีคนบอกว่าเนียนมาก ไม่เหมือนทำ  แต่ก็แอบนอยด์เพราะตรงบริเวณสันจมูกไม่ค่อยโด่ง โด่งแต่ปลาย ถ้าใครชอบสไตน์แบบไม่โด่งมาก เนียนๆก็แนะนำ ส่วนปัญหาหลังทำมีอย่างเดียวคือปลายใสมากๆกลัวซิลิโคนทะลุอยู่ อยากไปแก้ใหม่เหมือนกัน ส่วนเพื่อนผมที่ีผมแนะนำไปแอบเอียง เหอะๆต้องคอยลุ้นเอา...
ก้อดีนะค่ะ ทำมา เป็นปีแล้วไม่มีปัญหาเลยค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยค่ะ ^^
ตอนทำออกมามันจะดูไม่ออกเลยใช่ปะคับ ว่ามันเอียง
เคยไปอ่านเพื่อนๆรีวิวในเวปโดดเด่น ลองไปหาดูก้อได้คะ ปัญหาที่คล้ายกันคือ เอียงคะ บางคนอยู่ต่างประเทศ จะกลับมาแก้ก้อลำบาก เหนรีวิวบ่นๆกันอยู่ ลองไปหาดูนะคะ ล่าสุดก้อในเวปบอร์ดดั้งโด่งนี่ละคะ ส่วนตัวอยากให้ลองปรึกษาหลายๆหมอ ดูริวิวเยอะๆ อีกอย่าง หมอรับประกันการแก้ไขตลอดหรือไม่หากมีปัญหา หรือบวกนั่นนี่ หรือแก้ไม่จบ ลองดูนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 11:36:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้แบบไม่โด่งมาก แต่กลัวเอียงกับทะลุนี่สิ ได้อ่านในหลายๆกระทู้เห็นว่าหมอทำทรงสวย ให้ไปลุ้นเอาก็หวั่นๆ
ช่าย หมอทำทรงสวยจริงครับ ไม่โด่งมาก ดีแล้วที่หาข้อมูลเยอะๆผมหามาเป็นปียังพลาดเลย หุหุ ลุ้นเอาๆนะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-17 09:13:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งะ เพิ่งหาได้เดือนสองเดือนเอง หุหุ ยังต้องอาศัยทุกคนและข้อมูลที่เว็บนี้อะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-17 09:14:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 2oil เมื่อ 2012-6-14 22:35
เคยไปอ่านเพื่อนๆรีวิวในเวปโดดเด่น ลองไปหาดูก้อได้ค ...

ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำ เราก็เป็นคนนึงที่อยู่ต่างจังหวัด เกรงว่าจะเดินทางไม่สะดวกหากต้องแก้
ไปทำกับหมอท่านนี้มาแล้วค่ะ หมอทำแบบธรรมชาติไปค่ะ555คือเค้าทำไม่โด่งมากแล้วแต่คนชอบนะค่ะแต่หมอคนนี้4วันก็หายบวมแล้วทำมาวันแรกไม่ชำ้ไรเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้