ดู: 1489|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกมากค่ะอยากลดปมของตัวเอง :(

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเราชื่อ หนูแดง น่ะค่ะ อายุ 16 ปี (เด็กไปนะที่จะมาทำอะไรแถวนี้ TT ) แต่!!!!!!!!!! เราอยากทำจมูกมากๆเลยค่ะ
คือตอนแรกๆเราไม่ิคิดที่จะทำอะไรเลยน้ะค่ะ แต่พอเริ่ม ม.4 เพื่อนๆก็ล้อว่า "ดั้งแหมบ , ไอ้ไม่มีดั้ง , เห้ยเวลานอนอะระวัง
ตามันไหลมารวมกันนะเว้ย "
อื่นๆ และอีกมากมาย เราได้แต่ยิ้มๆ แต่ในใจเราอะมันเจ็บ น้อยใจมากๆเลยค่ะ
มันเป็นปมด้อยของเรามากๆ ทุกๆวันเราจะมาแอบร้องไห้ที่บ้านประจำ และเราขอแม่เสริมจมูก แม่ก็ให้เสริมค่ะเพราะแม่บอกว่า
เราไม่มีเลยจริงๆ ( ลองนึกภาพดูค่ะ เอามือมาทาบที่สันจมูก แล้วเอาอะไรต่อมิอะไรสอดผ่านได้เฉย T^T เฮ้ออออ )
บอกไว้ก่อนเลยเราไม่มีจริงๆค่ะ สักนิดก็ไม่มี !!! เหมือนคนลาวอะ ( คนลาวบางคนยังมีเยอะกว่าอีก ) เราไม่เคยได้รู้จักกับคำว่า
"ดั้ง" เหมือนคนอื่นๆเลย
เข้าเรื่องเลยค่ะ **  เราจึงอยากเสริมค่ะ ตอนนี้อยู่ ม.5 แล้วค่ะ มีความคิดที่ว่าจะไปเสริมตอนปิดเทอม 1 นี้ค่ะ
มีเวลาประมาณสัก 1 เดือนน้ะค่ะ จะทันไหม?? พี่บอกว่าให้ไปเสริมที่คุณหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ อะค่ะ

นี่รูปหน้าเราค่ะ T^T (ไอ่ลาวเอ้ย)   

พี่ๆคิดว่าหมอไหนที่ดีบ้างค่ะ ** และช่วยโพสรูปภาพจมูกที่เหมาะกับเราหน่อยน่ะค่ะ ** ขอบคุณค่ะ _/\_
ลองหาข้อมูลเยอะๆนะครับ.....เป็นกำลังใจให้ครับผม..สู้ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 22:46:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ yoyeakubpom , CreamCheeze ขอบคุณมากๆน้ะค่ะที่ให้กำลังใจ :)
ก็ศึกษาเสริมจมูกมาตั้งแต่ ม.4 แล้ว แต่มั่นใจค่ะว่าได้เสริมแน่ ขอบคุณค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้