ดู: 1511|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูจมูกให้หน่อยค่ะ จมูกแบบนี้ควรทำแบบไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ด้านหน้า
ด้านข้าง

จมูกแบบนี้พอจะทำตามแบบนี้ได้ไหมค่ะ

thumb(15).jpg (22.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

จขกท ทรงจมูกสวยอยู่แล้วน่ะคัฟ

เพียงแค่ขาดความโด่งอ่ะคัฟ

ส่วนภาพต้นแบบที่ให้มาพิจารณา ส่วนตัวก็คิดว่าทรงจมูกคล้ายๆ กันอยู่น่ะคัฟ

น่าจะทำได้คัฟ

เป็นกำลังใจให้น่ะคัฟ

วันนี้ ขาตอบกระทู้ไปไนกันหมดน้อ

มาช่วยกันตอบหน่อยคัฟ

อิ อิ
จมูกมีปลายเยอะดีอะ ถ้าดูจากรูป ปลายเยอะกว่าแบบที่อยากได้ซะอีก
เนื้อตรงสันเยอะปะคะ เท่าที่ดูในรูปเหมือนไม่เยอะ(อาจเพราะแสงเงา) ไม่รุ้จะโด่งได้มากไม๊ แต่ถ้าปลายเยอะยังงี้คงไม่ต้องเพิ่มปลายดั้งก็น่าจะโด่งได้เยอะน้า  อาจจะต้องแต่งปลายและตัดปีกด้วยม้างง

ถ้าในสายตาเราอะ เราว่าคล้ายๆได๋รูปซ้ายอะ   ปลายได๋ก็ยาวนะแต่เหมือนคุณปลายจะยาวกว่าหน่อย ยังไงก็ลองปรึกษาหมอดูนะคะ หมอเค้าคงมีเทคนิคและให้คำปรึกษาดี และชัวร์กว่า เรามันยังไม่ถึงขั้น

จขกท. ทำเพิ่งความโด่ง หน้าจะ โดดเด่นขึ้นคะ

ทรงที่คุณ kikie เอามาให้ดูก็เข้าท่าเหมือนกันนะคะ
การที่ทำจมูกนะคับ

แนะนำว่าให้ทำแบบที่เราชอบคับ

โดยที่ให้คุณหมอ ปรับเปลี่ยน ตกแต่ง

ให้เข้ากับหน้าเราอีกทีคับ

เราจะได้พอใจในผลลัพท์ ที่ออกมามากที่สุด
ถ้าเราไม่ได้ทำทรงที่เราชอบ เราอาจไม่พอใจ
หรือค้างคาอยู่ในใจตลอดเวลา
อาจนำไปสู้การแก้จมูกตามมา
ทำทั้งทีกะทำแบบที่ตัวเองชอบเหอะคับ
จะได้ทำครั้งเดียว สวยเฉี่ยวตลอดกาล  หุหุ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 17:05:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะค่ะ สำหรับคำแนะนำของทุกคนก็กะว่าจะเข้าไปปรึกษาคุนหมอแต่ไม่อยากตัดปีกจมูกเลยอ่า
รูปด้านข้างค่ะ
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=955.0

ลองเข้าไปทู้นี้จิคะ  เค้าว่ารูปก่อนทำคล้ายๆกันน้า แค่ปลายยาวก่าหน่อย  ตรงดั้งเนื้อน้อยกว่านิด
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-27 16:03:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิวคุนหมอเฉลิมตอนนี้ยาวไปถึงเดือนไหนแล้วค่ะ ใครรู้บ้าง
แล้วถ้าจะไปปรึกษษคุนหมอเนี่ยต้องไปตอนกี่โมง เอารูปแบบไปด้วยไหม
แล้วเลือกคิวกับเวลาทำได้ไหมค่ะ คุนหมอให้เวลาในการปรึกษาคนละกี่นาทีค่ะ
ใครเคยไปบ้างบอกด้วนะค่ะ
ตอนนี้น่าจะประมาณ ต้นเดือนสิงหาคมแร้วคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้