ดู: 1888|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปแก้จมูกกับหมอสุชาติศุกร์นี้...พักงาน 5 วันโอเคไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
คิดมานานว่าอยากแก้..เพราะจมูกเคยอักเสบ..แล้วปัจจุบันก็เสริมอยู่..
ตรงดั้งโอเคโด่งธรรมชาติดี...ทรงโอเค..แต่ปลายเอียงนิสส์นึง..แล้วตรงปลายจมูกยังดูบุบๆหน่อย
เพราะเคยอักเสบแล้วจมูกปลายยุบไป...ใครพอมีข้อมูบเรื่องหมอสุชาติว่าแก้เวิร์คไหม..
ช่วยมาแชร์หน่อยนะคะ..หาข้อมูลหมอแล้วรู้สึกยังขาดๆ อยากรู้เพิ่ม
บางเคสก้อโอ บางเคสก้อไม่โออะ
เราก้อกำลังจะไปแก้กับหมอสุชาติสิ้นเดือนนี้นะค่ะ จากที่ดูๆมาหมอเค้าก้อให้คำปรึกษาดีนะค่ะ แต่การศัลยกรรมมันก้อมีเสี่ยงบ้าง  เราเองหาข้อมูลเกือบปีนะค่ะ ก่อนตัดสินใจ ตอนแรกจะทำกับหมอชัยโรจน์(65000)คิดว่าคงงบไม่พอ เรยตั้งหน้าตั้งตาหาข้อมูลอีกทีนึงจนมาเจอหมอสุชาตินะค่ะ วันที่เข้าไปปรึกษาหมอ หมอถ่ายรูปจมูกเราและบอกจุดว่าเราต้องแก้ไรมั้งซึ่งมันก้อตรงกับที่เราคิดนะ ก้อเรยตัดสินใจมัดจำเรยค่ะ กะว่าอยากสวยเหมือนเพื่อนๆที่ไปทำนะค่ะ ยังงัยหาข้อมูลไว้เยอะๆนะค่ะ สุ้ๆจร้าาาา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 19:35:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ..เราจะไปแก้พรุ้งนี้ละล่ะค่ะ
แต่คงขอคุยกะหมอก่อนขึ้นเขียงอีกที
..
อย่าลืมมารีวิวนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้