ดู: 1728|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] เอาไขมันออกไป

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-6 17:31:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีปัญหาส่วนเกิน บริเวณต้นขา ค่ะ และเป็นคนแขนใหญ่ มากเกินไป  รบกวนแชร์ความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ

ว่าจะต้องทำอย่างไร และรักษาด้วยวิธีใหน
แนะนำให้ทำคาร์บ็อกซี่ลดเฉพาะส่วนค่ะ ไม่เจ็บมากเห็นผลชัดเจน  สามารถไปทำได้ที่จตุจักรขอนแก่นคลินิกนะคะ เพื่อนเราก็ไปทำคาร์บ็อกซีลดไขมันหน้าท้องที่นั้นเหมือนกันค่ะลดลงตั้งเยอะ จากใส่เอว 36 ตอนนี้ใส่เอว 32 แล้ว เริดสุดๆอ่ะ ลองเขาไปปรึกษาดูได้ หรือโทรสอบถามได้ที่ 043-332932 ค่ะ
เราก็มีปัญหาเหมือนกันตอนนี้คิดว่าจะไปทำเวเซอร์ดูดออกเลยค่ะ
แนะนำให้ไปทำโปรแกรม slen sure ควบคู่กับ โปรแกรม RESHAPE FAST PERFECT ที่่บิวทิสนะคะ เพราะไปทำมาแล้วเห็นผลกับตัวเองเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้