ดู: 1753|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ปรึกษา และขอคำแนะนำการเสริมจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนไม่มีดั้งเลย อยากเสริม แต่... ขอคำแนะนำ เรื่องหมอค่ะ
ตอนนี้ที่สนใจ เหลือ 2 ท่านค่ะ
1. หมอกรีชาติ....เพราะแฟนเราทำมา ไม่มีปัญหาอะไร
2. หมอพิชาญศักดิ์...V-Plast เพราะผจก.เราเค้าทำมา สวยดี แต่ไม่มั่นใจว่าของเดิมเค้ามีดั้งรึเปล่า

จมูกเดิมค่ะ แต่ก็ตั้งใจว่าอยากได้ตรงดั้ง...ส่วนปลายคงจะไม่มาก เพราะกลัวเชิดอ่ะค่ะ มีคนทักว่า ให้เอาแบบจมูกของ นุ่น-วรนุชให้คุณหมอดู แต่...จมูกเราสั้นกว่าเค้าจะทำได้หรอ???
v
v
v
v

ควรเลือกซิลิโคนที่นิ่มคะ จะได้ไม่เป็นแท่ง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-6 09:50:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ...กลัวอย่างเดียวคือ ทำแล้วหน้าเราจะหลอก แต่ก็ยังอยากจะทำอยู่ดี
ต้นฉบับโพสต์โดย dekdoy12 เมื่อ 2012-6-6 09:50
ขอบคุณค่ะ...กลัวอย่างเดียวคือ ทำแล้วหน้าเราจะหลอก   ...

ปลายจมูกคุณสวยอยู่แล้ว ยกตรงดั้งนิดหน่อยก็สวยแล้วคะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยคร้า อิอิ  โพสต์ 2012-6-6 22:54
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 01:47:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dao-ja เมื่อ 2012-6-6 17:15
ปลายจมูกคุณสวยอยู่แล้ว ยกตรงดั้งนิดหน่อยก็สวยแล้ว ...

ขอบคุณค่ะ แต่จริงๆ แล้ว ปลายมีน้อยมากเลยค่ะ ถ้าเกิดเสริมดั้งขึ้นมา ก็คงต้องเสริมทั้งหมด แต่ต้องรอดูว่า จะสามารถเสริมได้แค่ไหน สรุปว่า นัดทำกับหมอกรีชาติค่ะ เนื่องจากว่า...แฟนเราบอกรอเราสรุปมันนานไป เค้าเลยสรุปให้ ทำ วันที่ 20 นี้ แล้วจะมารีวิวกัน ว่าหน้าจะหลอก หรือ จะโอเค
รอชมนะค่ะจมูกเราก็เหมือน จขกท เลยคะคิดหนักมากเพราะเนื้อน้อยอยากรู้เหมือนกันว่าเสริมแล้วจะได้แค่ไหนยังไงอย่าลืมอัพรูปให้ดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้