ดู: 31759|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปลายหยดน้ำกะยกปีก โดยหมอชัยโรจน์ ไม่โอเพ่น ไม่ใช้หลังหู ที่ดอกเตอร์รัชโ

[คัดลอกลิงก์]
อาภาพมาให้เพื่อนๆดูค่ะ ทำมาแล้วกว่า 6 เดือน อันนี้หายสนิทแล้ว
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยมาก ขนาดแต่งหน้าแล้วยังไม่ขึ้น
เสริมจมูกแล้วช่วยได้ขึ้นเยอะ คิดจะทำศัลยกรรมก็เพราะแต่งหน้าแล้วไม่ขึ้น อย่างตานี่ยังติดสติกเกอร์ได้แต่จมูกนี่ยาก เลยตัดสินใจทำ ไม่งั้นศัลยกรรมนี่ไม่ทำชัวเพราะกลัวเจ็บ  ตอนสามเดือนนี่ยังไม่ยุบดีเลย ต้อง6เดือน

เอาภาพมาให้เพื่อนๆดูค่ะ ทำมาแล้วกว่า 6 เดือน อันนี้หายสนิทแล้ว
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยมาก ขนาดแต่งหน้าแล้วยังไม่ขึ้น
เสริมจมูกแล้วช่วยได้ขึ้นเยอะ คิดจะทำศัลยกรรมก็เพราะแต่งหน้าแล้วไม่ขึ้น อย่างตานี่ยังติดสติกเกอร์ได้แต่จมูกนี่ยาก เลยตัดสินใจทำ ไม่งั้นศัลยกรรมนี่ไม่ทำชัวเพราะกลัวเจ็บ เพื่อนลองดูภาพที่แต่งหน้าเหมือนกัน
ราคาแอบโหด แต่ได้งานมากขึ้นก็ถือว่าคุ้ม
ข้อเสียของที่นี่คือช้าได้ใจ ถ้าผิดเวลานัดสายนี่รอนานเป็นชั่วโมง ไม่เหมาะสำหรับผู้ที่เลือดร้อนอารมเสียง่าย  
ข้อดีคือ บริการหลังการทำศัลยกรรมเยี่ยมมาก มีคนดูแลส่วนตัว ซึ่งสามารถโทรหาตอนนอยด์ ได้  หมอใจดี ทำตามรับประกันทุกอย่าง ไม่ค่อยหาข้ออ้างแก้ตัวเท่าไรอันนี้เท่าที่ดูจากเพื่อนด้วยนะ และที่ดีสุดไม่ได้เลียนะ หมอเค้าเก่งสมราคาและยินยอมแก้ฟรีไม่เก็บตังถ้าไม่โอเคร เพราะหมอท่านบอกศัลยกรรมมีโรคแทรกซ้อนได้
เราทำครั้งแรกที่นี่นะ และก็แก้ครั้งที่สองที่นี่ แต่ไม่เสียเงินรอบสอง ประทับใจหมอมากอะ เค้าแก้ให้เราทั้งที่ไม่ใช่ความผิดหมอด้วยซ้ำ คือเราไปกระแทกกระจกแล้วจมูกเบี้ยว เลยกลับไปหาหมอแล้วบอกความจริง แล้วหมอก็ให้คนมานัดคิวแก้ให้เลย อันนี้ขอประกาศเกียตริคุณหมอเลยจริงๆ รางวัลโล่ใจดี เรื่องรับประกันนี่สำคัญเพราะถ้าต้องมาจ่ายอีกทีคงไม่ไหว
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 18:58:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 19:01:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 19:02:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แสดงความคิดเห็น

สวยมากคะ ยกปีกอย่างเดียวเท่าไรคะ  โพสต์ 2012-7-6 12:58

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 19:03:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าเปลี่ยนไหมคะ
สวยคะ  สวยมากเลย ค่อนข้างเปลี่ยนนะ

ตัดปีกด้วยใช่ไหมคะ
หมวยอินเตอร์เลยค่ะ... ไม่ทราบทำกับหมอท่านไหนคะ
สวยมากกกกกกกกกกก
สวยขึ้นเยอะเลยคะ
ราคาเท่าไรหรอค่ะ คุณหมอเก่งมากเลยสวยมากกก
เริ่ด

ค่าเสียหายเท่าไรคับ
โห เปลื่อนไปเลยอะ สวยจัง ทำที่ไหนเหรอคะฦ
สวยคะ  ทำที่ไหนคะ
รอคำตอบ เรื่องราคาคะ
สวยมากค่ะ อยากทราบสถานที่กับราคาด้วยคนค่าาา
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปมากเลย
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ทำกับหมอไหนคะ เหมือนหน้าจะเรียวขึ้นด้วย มีทำอย่างอื่นอีกมั้ยคะ
สวยค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย ทำอะไรบ้างคะ และทำมาเท่าไหร่
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-6 13:50:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทํากับหมอชัยโรจน์ วิสุทธิชัยกิจ ที่ ดอกเตอร์รัชโยธินคลินิก ค่าเสียหายเบดเสร๊จ 55000ค่ะ
นี่แหละเขารูก จมูก ผู้หญิงของจริง สวยมาก ครับ
yey ... i cant wait for mine on Nov.......
yey ... i cant wait for mine on Nov.......
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้