ดู: 1630|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กระทู้ เชย ๆ อยากทราบคิว ทำจมูกของคุงหมอบุญถิ่นคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีโครงการอยากสวยคะ

อยากทำจมูกกับ คุณหมอบุญถิ่น

ไม่ทราบว่าถ้าไปตอนนี้่จะได้คิวประมาณเดือนไหนคะ

ขอบคุณทุกคำตอบเลยนะคะ

IMG0264A.jpg (17.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

อยากไปทำเช่นกันค่ะ
ผู้รู้โปรดช่วยหาคำตอบให้ด้วยค่ะ
จะได้เตรียมตัวเตรียมตังค์ถูกคร๊า
โทรไปถามดีกว่าครับ
โทรไปถามเรยค่ะ ชัวร์ที่สุดค่ะ

รายการละ 5000 นะคร้า+++
ปีใหม่ ปิดอ่ะ นุ่นทำ 28ธันวาจ้า
คิวยาวไหมน้าา รอไปมกราดีก่า
ถ้าใจร้อนอยากทำเลย (ถ้าว่างๆและก้อบ้านอยู่ไม่ไกล)ให้ไปนั่งรอเลย แจ้งเจ้าหน้าที่ว่าจะทำจมูก นั่งรอที่นั่น เพราะถ้าโชคดีจะมีคนไม่มา เค้าก้อจะเรียกตัวเราไปทำเลย เพื่อนเราก้อได้เลยนะ ไม่ได้จองคิวแต่ต้องนั่งรอ ลองโทรไปถามก่อนก้อได้จ๊ะ
ตอนนี้ คิวหมอบุญถิ่ม ยาวไปถึง กุมภาแล้วครับ... ด้วยความอนุเคราะห์จากน้องท่านนึง
เง้อ...กุมภาเรยหรอ

ไม่อยากบุกไปนะเพราะกัวแห้ว ตกลงจาโทรไปนัดและพรุ่งนี้
คิวล่าสุดได้วันที่ 18 มค. อ่า
บุกไปเลยได้ทำชัวค่ะ   
แต่ต้องไปเช้าหน่อยนะค่ะ ประมาน 8 โมงไปทำมาแร้ววันที่8ค่ะ

ตอนนี้ยังบวมยุ่เลย  T^T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้