ดู: 4261|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากทราบข้อมูล ราคา เรื่องการฉีดหน้าอกค่ะ รบกวนทุกคนแนะนำด้วยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยรกฉีดหน้าอกมาก แต่อยากศึกษาข้อมูลให้มากกว่านี้ค่ะ ใครเคยทำรบกวนแนะแนวทางให้ด้วยนะค่ะขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
ฉีดเสริมหน้าอกราคาเริ่มต้น 45000 ค่ะขึ้นอยู่กับปริมาณฟิลเลอร์ที่ใช้แต่ละข้างว่าใช้มากน้อยแค่ไหนค่ะสนใจโทหรือwhatapps คุยได้ค่ะ 0842178573  แอดพิน 21C3DD89
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-3 19:36:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัญหาคือไม่อยากอัฟไซด์ให้ใหญ่อ่ะค่ะ แค่อยากให้มันไม่นุ่มนิ่มเกินไปอยากแค่ให้ดูแค่ตึงๆขึ้นอ่ะค่ะ ถ้าฉีดข้างล่ะ50ccได้มั้ยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-3 19:39:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
45000นี่ได้ข้างล่ะกี่ccค่ะ
เคยเจอที่ไปทำนมด้วยกันที่คลินิกหมอนะคะ เธอฉีดมาเกือบสามแสนแล้วค่ะ แล้วมันไม่ถาวร
ต้องคอยไปเติมค่ะ ถ้าอยากให้เป็นธรรมชาติลองดูแบบใช้ไขมันตัวเองก็น่าสนค่ะ มีเพื่อนกะลังคิดจะไปทำ
ปี 56 หรือ 57 ค่ะ ราคาเท่าๆกะเสริมซิลิโคน หรืออาจแพงกว่าก็ไม่ถึงหมื่นค่ะ แต่จะต้องนำเครื่องบราว่าจากหมอไป
กระตุ้นที่หน้าอกก่อน(อันนี้ไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกันค่ะเพื่อนเล่าให้ฟัง)ประมาณ2-3อาทิตย์
แล้วค่อยมาดูดและฉีดไขมันค่ะ เมืองไทยคนไม่ค่อยทำค่ะ แต่ต่างประเทศทำกันค่ะ
ตอนแรกแนะนำเพื่อนให้เสริมซิลิโคน แต่เพื่อนอยากได้หน้าอกที่เป็นธรรมชาติไม่เยอะอะค่ะ
และลดพุงและต้นขาพร้อมๆกัน

แสดงความคิดเห็น

เพื่อนทำที่ไหนเหรอคะ  โพสต์ 2012-6-10 20:18

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้