ดู: 3180|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครทำเมโสลดแก้มมาบ้างแล้วคะ รบกวนรีวิวให้ดูหน่อยนะคร้า~~~

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้กำลังสนใจที่จะทำเมโสลดแก้มมากๆเลย  แต่ไม่รู้ว่ามันจะดีหรือเปล่ากำลังคิดว่าจะไปทำที่  Clinicneo  ราคา  1500 บาท  คอร์ส 5ครั้ง  5000  แต่คือยังไม่เคยทำเลยค่ะ  หารีวิว  คนที่เคยทำแล้วก็หายากมาก  กลัวว่าฉีดไปแล้วมันจะไม่ลดเท่าที่หวังเอาไว้  พี่ๆน้องๆคนไหนที่เคยทำแล้วช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  หรือช่วยหารีวิว ก่อนแะหลังก็ได้ รบกวนด้วยนะคะ  DDD

เนี่ยค่ะ  คือ  อยากให้หน้าคมขึ้น....ไม่รู้ว่าต้องทำไงบ้าง

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ
เราก็ว่าจะไปทำเหมือนกัน มารอ อีกคนค่ะ
คือที่ทำมา 1คอร์ส  5 ครั้ง  ถือว่าลด นะคะ แต่ อย่าหวังมาก ลดนิเดียว นี่ ตัวเอง ยังคิดเลยว่า ต้องลงอีกคอร์สมั่ง ถึงจะลดให้รู้สึก ชัดๆ กว่านี้   ที่นี้ อาจจะ ลดเล็กน้อยเพราะ  ใช้ข้างละ 0.5 ซีซี ด้วยล่ะมั่งมัน เลยต้องทีจะนิด  ตอนนี้ ก้อ เฝ้าดูผล อยู่ว่าจะ ยังไง เมือเวลานาน ขึ้น เพราะอย่างโบทอกไปฉีด มาพอถึงเวลา มันก้อเด้งคืนเหมือนเดิม    เราก้อเลย มามองหา วิธีแก้ อย่างอื่น ก้อมา เจอเมโส  เลย คิดว่าน่าจะทำให้หน้า ลด หน้าเรียว เสถียร ถาวร มากกว่าโบทอก   นะคะ  
ต้องขอโทษ ด้วยที่ไม่มี ภาพ before after ให้ดู   ตอนนี้ ตัวเองกำลัง นึกอยู่เหมือนกันว่าที่ไหนมีฉีดเมโส ปริมาณเยอะกว่านี้ แล้วก้อราคา ด้วย คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-3 21:53:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเดียวกันรึป่าวคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pokky1274 เมื่อ 2012-6-3 21:53
ราคาเดียวกันรึป่าวคะ

ครั้งละ 1500 ถ้าคอร์ส จะ 5 ครั้ง แต่ 6000 บาทนะ       ทีผ่านมา 1 คอร์ส เรามองว่ายังต่ออีกคอร์ส นะคะ ถึงจะดูว่า ลงๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 15:31:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokky1274 เมื่อ 2012-10-18 15:31

ตอนนี้ไปฉีดมาแล้วนะคะ  คือไปซิ้อดีลใน  Ensogo  มา  สามพันกว่าบาทเอง  แต่ได้ 2 ขวด น่าจะสองซีซี  ผลลัพธ์หรอคะ  ยังไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่  ไม่ค่อยรู้สึกว่าลงเลยค่ะ 4 อาทิตย์แรก  เราฉีดครั้งละ  0.5 CC เอง  พออาทิตย์ที่  3 ฉีด  1 ขวดเลยอ่ะ  รู้สึกว่าหน้าบวมมาก  นี่ก็ผ่านมาจะสองอาทิตย์อยู่แล้ว  ไว้จะโพสภาพให้ดูนะคะ
เคยไปฉีดมาค่ะ ไม่ลดเลย เสียดายเงินมาก

ไปฉีดหมดภู ลดเห็นชัดกว่าค่ะ ในราคาที่ไม่แพงกว่ากันเท่าไหร่
เห็นที่หมอตอบในกระททู้ของ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้