ดู: 2329|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครเสริมหน้าอกแผลผ่าใต้ราวนมกับหมอธีมั้ยคะ ช่วยรีวิวให้ดูทีคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเสริมหน้าอกแผลผ่าใต้ราวนมกับหมอธีมั้ยคะ ช่วยรีวิวให้ดูทีคะ พอดีลงความเห็นกับแฟนแล้วผ่าใต้ราวนมแน่นอน แต่ยังไม่เคยเห็นการเย็บแผลใต้ราวนมของหมอธี เลยไม่มั่นใจ เข้าไปดูแผลของคุณหมอพีระสวยมาก อยากรู้หมอธีเย็บสวยเหมือนกันมั้ย เพราะหมอธีเย็บแผลใต้รักแร้ ส่วนมากมีแต่คนบ่นเรื่องแผลรักแร้ด้านซ้ายไม่สวยอะค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
ส่วนมากหมอไม่ค่อยทำหรอกค่ะ แผลใต้รักแร้ต่อให้แรกๆ ไม่สวย แต่หลังจากนั้นก็จะเนียนเป็นรอยพับรักแร้ตามธรรมชาติอยู่แล้ว ไม่จ้องจริงๆ ไม่เจอนะ แต่ถ้าใต้ราวนม นอนหงายเมื่อไหร่เห็นแน่นอน แต่อาจจะฟื้นตัวเร็วกว่ากันมากพอสมควร แต่เราไม่ได้เอาระยะเวลาแค่นั้นนี่ เราถือเอาความสำเร็จระยะยาวมากกว่า เพราะเื่พื่อนเราผ่าใต้รักแร้ทุกคน มองไม่เห็นแผลเลย
คิดไม่ตกเหมือนกันนะค่ะ ใต้ราวนม กับรักแร้เนี่น
หมอบอกคนเอเชียเหมาะกับรักแร้มากกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้