ดู: 9875|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หวัดดีครับทุกคน มีคิวแก้จมูกแบบโอเพ่นกับคุณหมอศรัณย์ เสาร์26พค.นี้ครับ รอชมรีวิว

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ...ห่างหายไปหลายเดือนเลย แอบซ่อนกับความเบี้ยวเอียงของจมูก

กับฝันร้ายที่หมออรรถพรจารึกไว้ให้ อยากบอกว่าขอบคุณจริงๆครับ

แต่....เสาร์26พค.นี้ จะสิ้นสุดฝันร้ายเสียที มีความรู้สึกมั่นใจมากๆเลยว่า คิวทำโอเพ่นเกาหลี กับคุณหมอศรัณย์

รับรองว่าจะออกมาดีสมใจแน่นอน  ....ใครมีคิววันที่26พค.กับคุณหมอศรัณย์ มาทักทายกันได้นะครับ

แต่รู้สึกว่า คิวโอเพ่นคุณหมอจะนัดประมาณ4ทุ่มนะครับ สงสัยได้เตรียมหมอน ผ้าห่ม ที่นอน ไปได้ไหมน๊า หุหุ

ถ้าทำเสร็จแล้วยังไง จะมารีวิวประสบการณ์ ให้กับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวดั้งโด่งนะครับ

ปล....ขอกำลังใจจากทุกคนด้วยนะครับ ได้ยินมาว่า เคสแก้ไขจะเจ็บมากกว่าเคสทำครั้งแรก ไม่รู้จิงป่าว???

วันนี้เราไปปรึกษาคุณหมอมาคะ เกือบจะได้โอเพ่นแล้วละ แต่หมอบอกว่าทำแบบธรรมดาได้ละ ไม่รู้มันจะออกมาดูยาวขึ้นได้รึป่าวด้วยอะสิ ตื่นเต้นลืมบอกหมอไปหมดเลยว่า อยากได้หยดน้ำด้วยแหะๆ
เค้าก้อส่งเมล์ไปถามหมอก้อบอกว่าของเราต้องทำแบบโอเพ่น แต่กว่าจะได้คิวคงสนแสนนาน แต่เราก้อกัวอิกละไม่เคยทำอะไรเลยตั้งแต่เกิดมา คิดๆๆปวดตับเลยว่าจะทำดีมั้ย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-22 21:50:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคนสนใจหมอศรัณย์เยอะดีนะครับ งานที่ผิดพลาดมีน้อยจริงๆคุณหมอท่านนี้

ใครเคยอ่านรีวิวของผมแล้วจะเห็นได้ว่า หมอ อ. ย่านพหลโยธิน ทำได้เบี้ยวมว๊ากกกก
เราเปนคนกลัวมากๆๆจะทำก็ขอครั้งเดียวได้ไหม555555
เปนกำลังใจให้นะคับ...ผมก้อมีคิวทำกับหมอเหมือนกันแต่ยังลังเลยู่,,,เพราะเนื้อจมูกน้อยอะคับ
ขอถามหน่อยคับว่า ทำแบบโอเพ่นนี้คือ ยังไงคับ? ทำไมถึงต้ิองทำแบบโอเพ่น?

ขอบคุณคับ
ผมทำกับหมอพรุ่งนี้แล้ว กลัวมากมายเครียดด้วย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-23 02:09:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย art_NJ เมื่อ 2012-5-23 02:02
ผมทำกับหมอพรุ่งนี้แล้ว กลัวมากมายเครียดด้วย ...

ไม่ต้องเครียดครับ เชื่อฝีมือหมอได้เลย รับรองทำออกมาเป๊ะทีเดียวจบ

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-23 02:13:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย KeepWalking เมื่อ 2012-5-22 23:59
ขอถามหน่อยคับว่า ทำแบบโอเพ่นนี้คือ ยังไงคับ? ทำไมถึง ...

ทำแบบโอเพ่นคือ การผ่าตัดเปิดจมูก การลดขนาดจมูก เช่นคนที่มีจมูกใหญ่ หนา หรือบาน

ซึ่งการผ่าตัดลักษณะเช่นนี้ โอกาสแกนเอียงเบี้ยวจะมีน้อยกว่าการผ่าตัดแบบธรรมดาครับ

แล้วการทำแบบโอเพ่นนี้ จะตัดปีกจมูกให้จมูกเข้ารูปได้ทรงครับ ...สรุปคือ หล่อสมใจ

คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแน่นอนครับ ไม่ต้องกังวลจะเอี่ยงจะเบี้ยวหรือจมูกบานหรือจมูกไม่ได้รูป
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 14:55:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยิ่งใกล้ ยิ่งตื่นเต้น
ทำมาแล้วมะวาน ตอนทำเหนื่อยมาก555  แต่เชื่อน่าจะออกมาดี ไงรอแกะเฝือกในวันที่คุนผ่าพอดีครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย jomyoot เมื่อ 2012-5-23 02:13
ทำแบบโอเพ่นคือ การผ่าตัดเปิดจมูก การลดขนาดจมูก เช่ ...

โอเพ่น ตัดแต่งปีกด้วย หมอศรัณย์คิดเท่าไหร่คะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 15:56:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย กำปั้น เมื่อ 2012-5-24 15:39
โอเพ่น ตัดแต่งปีกด้วย หมอศรัณย์คิดเท่าไหร่คะ  ...

ราคาเริ่มต้น25000-50000ครับ อยู่ที่ความยากง่ายของแต่ละเคส

คิวทำโอเพ่นจะได้ทำตอนกลางคืนนะครับจนถึงดึกๆเลย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 15:56:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย art_NJ เมื่อ 2012-5-24 15:20
ทำมาแล้วมะวาน ตอนทำเหนื่อยมาก555  แต่เชื่อน่าจะออกมาด ...

เป็นคิวทำโอเพ่นเหรอครับ
ไม่ใช่ครับธรรมดานี้หละครับ เปนเคสแก้ครับ
ผมทำมาแล้วคับผม ดีเลยอ่ะ แต่มานจะบวมนานเลย่ตรงปลาย ครับ สมใจแระ จากคนจมูกโตๆ ลดลงมาได้และมีปีกสมดุล ได้ ยังแปลกหน้าตัวเองอยู่เลยอ่ะครับ 5555
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 20:54:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย erikphar1 เมื่อ 2012-5-24 20:00
ผมทำมาแล้วคับผม ดีเลยอ่ะ แต่มานจะบวมนานเลย่ตรงปลาย  ...

เยี่ยมเลยครับ ผมก็หวังการทำจมูกแบบโอเพ่นของคุณหมอศรํณย์เป็นการตอบปัญหาผมได้ดีที่สุดแล้ว

แล้วการแก้จมูกครั้งนี้ ผมมั่นจะว่าจะออกมาดีและทำให้ผมมีความมั่นใจมากขึ้นครับ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 22:11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2012-5-24 21:22
รอชมครับ

ยินดีแบ่งปันประสบการณ์ครับ
พุ่งนี้แล้วน่ะสิ ไวเหมือนกันค่ะ หมอศรัณย์ถนัดโอเพ่นมากกว่านะคะ ต้องออกมาดีผู้ชายโด่งงงงชัดเลยเชียว  ส่วนหมอ อ.ที่เบี้ยวแต่บอกไม่เบี้ยว เดี๋ยวก็แพ้ภัยตัวเองนั่นหละค่ะ ไม่นานคงเจ๊ง
พุ่งนี้แล้วน่ะสิ ไวเหมือนกันค่ะ พี่อยู่เชียงใหม่ไม่ใช่หรอ โอเพ่นพักยาวเลยนะ  ... หมอศรัณย์ถนัดโอเพ่นมากกว่านะคะ ต้องออกมาดีผู้ชายโด่งงงงชัดเลยเชียว  ส่วนหมอ อ.ที่เบี้ยวแต่บอกไม่เบี้ยว เดี๋ยวก็แพ้ภัยตัวเองนั่นหละค่ะ ไม่นานคงเจ๊ง

แสดงความคิดเห็น

พี่ก็ว่าแบบนั้นแหละครับ จะมีหมอสักกี่คนที่สามารถทำโอเพ่นได้ในเกณท์  โพสต์ 2012-5-26 07:12
จขกท. พรุ่งนี้มีนัดผ่าตัด  ที่คลินิก แล้วปรึกษาคุณหมอศรัณย์หรือยังค๊ะ  ตัวเราเองก็ทำโอเพ่นกะคุณหมอศรัณย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้