ดู: 5234|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คัยเคยเสริมจมูกกับหมอปัทมาบ้างค่ะ เราจะทำวันที่2นี่แล้ววววว

[คัดลอกลิงก์]
คัยเคยเสริมจมูกกับหมอปัทมาบ้างค่ะ วันที่2มิ.ย.นี่เราจะไปทำแล้ว!!!!!
ทำวันเดียวกันเลยคะ บวมเป็นนาเนียเลย ><
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-4 13:18:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ยังบวมยุนิดๆอ่ะค่ะ เตงเปงงัยบ้างทำที่ไหนหรอค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Spypaiii เมื่อ 2012-6-4 13:18
วันนี้ยังบวมยุนิดๆอ่ะค่ะ เตงเปงงัยบ้างทำที่ไหนหรอค ...

ทำที่ระยองคะ เริ่มยุบแล้วคะ แต่เอียงซ้ายนิดๆคะ จะไปพบหมอวันเสาร์นี้ แต่รู้สึกว่าจมูกไม่ค่อยรับกับหน้าเลยคะ T_T หน้าแปลกๆ ยังไงก้ไม่รู้
ทำที่ปัทมาค่ะ อยากแก้มากๆ แท่งใหญ่เกินไปอ่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 22:18:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ponair1 เมื่อ 2012-6-5 11:15
ทำที่ระยองคะ เริ่มยุบแล้วคะ แต่เอียงซ้ายนิดๆคะ จะไ ...

ที่แรกเราก้อคิดว่าของเราจะเอียงซ้ายนะ แต่สรุปว่ามันยังบวมอยู่ยังไม่เข้าที่ เพราะข้างขวาหมอเค้าจะกรีดแผลใหญ่ก่าข้างซ้าย และเปงข้างที่หมอยัดซิลิโคนเข้าไป ข้างขวาเลยจะดูเหมือนว่าบวมมากก่า ที่ดูเอียงซ้ายอาจเปงเพราะข้างขวายังบวมอยู่ก้อได้นะ แฟนเราบอกว่าให้ใจเย็นๆ ก่าจะเข้าที่หรือหายบวมก้อ1-2เดือนแหละ อย่าคิดมากนะรอดูไปก่อน เพราะงัยถ้าเอียงจิงหมอเค้าแก้ให้ฟรีอยู่แล้ว
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 22:20:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ingindy เมื่อ 2012-6-5 16:54
ทำที่ปัทมาค่ะ อยากแก้มากๆ แท่งใหญ่เกินไปอ่ะค่ะ  ...

พี่ทำนานหรือยังค่ะ
สองปีกว่าแล้วค่ะ

ก่อนไปทำจมูกจัดฟันด้วย ตอนนี้จัดเสร็จแล้วมีความรู้สึกว่าสันมันโด่งเกินไปนิดและแกนใหญ่เกินไป เลยคิดอยากจะเอาลงนิดนึงค่ะ รู้งี้เชื่อเพื่อนก็ดี เพื่อนบอกว่าให้จัดฟันเสร็จก่อนค่อยไปทำ เหอๆ.......
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-6 15:38:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ingindy เมื่อ 2012-6-6 13:02
สองปีกว่าแล้วค่ะ

ก่อนไปทำจมูกจัดฟันด้วย ตอนนี้จัดเ ...

ง่าาาาา หนูก้อจัดฟันค่ะ จัดได้ปีครึ่งแย้วววว เพิ่งทำดั้งงงงงง
ของเราจัดฟันมา 6 ปีแล้ว 2 ปีแรกใส่รีเทนเนอร์ ปรากฏว่าพอไปทานข้าวห่อกระดาษทิชชู่ไว้หายไป ก็เลยไม่ได้ทำใหม่ แล้วก้ไม่ได้ใส่อีกเลย ปรากฏว่านานๆเข้าฟันมันแอบเหยินไปอีกด้านไม่เท่ากัน ทำให้หน้าค่อนข้างจะเอียงๆคะ เวลาเสริมจมูก น่าจะเกี่ยวหรือเปล่าไม่มั่นใจคะ เพราะปากเราก้ไม่ค่อยเท่ากันนะคะ แต่ตอนนี้จมูกยุบลงไปเยอะมากแล้วคะ แต่แอบเอียงนิดๆๆ หน้าออกแขกๆ ไม่เหมือนเดิมเลยคะ ปลายจมูกก้ไม่ได้ตัดปีก ทำให้ปลายดูใหญ่ ร้สึกไม่ค่อยมั่นใจแต่อาจจะยุบอีกหน่อย คงต้องรออีกพักนึง เห็นพี่ที่เขาไปเสริมมาได้ 5 เดือนแล้วคะ ตอนนี้จมูกยุบเข้าที่สวยแล้วคะ รอๆๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้