ดู: 19623|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกคุณหมอศรัณย์ วันนี้ 13 วันแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomjaiiz_klid เมื่อ 2012-5-22 15:29

รีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอศรัณย์ ค่ะ เผื่อจะเป็นประโยชน์ในการตัดสินใจของหลายๆคนค่ะ
สถานที่ทำค่ะ P10 clinic เมเจอร์รัชโยธิน ชั้น 3 ค่ะ
ทำกับคุณหมอศรัณย์ ในราคา 12000

ก่อนทำนะคะ

เริ่มเลยนะคะ
ได้ทำกับคุณหมอเป็นเคสที่ 2 ค่ะ ต่อจากพี่ท่านนึงที่มาแก้จมูกค่ะ
คุณหมอพรเทพเป็นคนฉีดยาชา บอกเลยว่า เจ็บโดยเฉพาะส่วนปลายและปีกของจมูก
น้ำตาเล็ดเลยค่ะ

ต่อจากนั้นก็นอนฟังเพลงสบายๆไปก่อนค่ะ คุณหมอศรัณย์มาบอกว่า เดี๋ยวสวยแน่ 55
คุณหมออารมณ์ดีมากค่ะ คุณหมอก้อจัดการกรีด ขูด เหลา เย็บ ในเวลา (ไม่เกิน 15 นาที)
ทำเสร็จก็มีพี่คนสวยมาแปะเฝือกให้ เรียบร้อยค่ะ
ออกมานั่งพักในอีกห้องนึง มึนมากค่ะหลังจากทำเสด
เรียกว่ากลับห้องมายังไงจำไม่ได้ 5555

กลับห้องมาก็นั่งสักพัก อาบน้ำนอนค่ะ ไม่เจ็บนะคะ แต่บวมค่ะ
หน้าบวมเหมือนอวตารเลยค่ะ

วันที่ 3 หลังจากแกเฝือกตอนประมาณ 3 ทุ่มค่ะบวมมากกว่าเดิมค่ะเหมือนหน้าจะแตกแล้วค่ะ
รับตัวเองไม่ได้ น่ากลัวเกินไปล๊ะ

วันที่ 4 หน้าเริ่มยุบ แต่ที่หนักหนากว่าตาช้ำ และเหลืองๆ รอบๆตามาก

วันที 5 หน้าเริ่มยุบกว่าเดิมอีก แต่ตายังคงช้ำ และเหลืองๆ รอบๆตาเหมือนเดิม
วันที่ 6 ตายังเหลืองและช้ำอยู่ แต่จมูกดูเป็นทรงมากขึ้น

วันที่ 7 วันนี้ต้องตัดไหม และพบหมอด้วยค่ะ
คุณหมอบอกว่าจมูกยังบวมอยู่ แต่ปัญหาเรื่องเอียงหมอว่าน่าจะไม่มีแน่ๆ
อาจเปนเพราะร่างกายไม่สมบูรณ์ เช่น การเป็นรอบเดือน ทำให้เกิดการเสียเลือด
แล้วส่งผลให้แผลช้ำ (จริงค่ะพอทำมาได้ 2 วันก็มีรอบเดือนค่ะ)หมอบอกว่าเดี๋ยวจะเป็นทรงและโด่งกว่านี้ อีกก แน่นอน รอดู!!!!!!
ไปตัดไหม แปบบเดียวค่ะเจ็บนิดๆๆ จี๊ดๆๆ

และนี่ปัจจุบันค่ะ ประมาณ13 วันค่ะ

อีกสักรูปค่ะ แหะๆ

ขอโทดด้วยนะคะหากผิดตรงไหนเพิ่ง รีวิวครั้งแรกคร่ะ

เดี๋ยวก็สวยแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอคุณมากคร่ะ เพี้ยงงง 555  โพสต์ 2012-5-22 17:06
ทรงจมูกสวยมากค่ะ

ขอบคุณมมากๆ ค่ะ  โพสต์ 2012-5-22 22:57
สวยขึ้นค่ะ ออกแนวดูเป็นธรรมชาติมากกว่าค่ะ
สวยค่ะ พี่ก็ทำกับคุณหมอศรัญย์ อยากได้โด่งๆแบบหนูจังแต่คุณหมอไม่จัดให้ค่ะบอกว่าไม่เหมาะกับอาชีพ                                                                                                                           

แต่คุณหมอต้องทำออกมาแล้วสวย เข้ากับรูปหน้าแน่นอนค่ะ  โพสต์ 2012-5-22 22:58
คุยกะคุณหมอมาคะวันนี้ เสริมธรรมดาเหมือนกัน ขทให้ออกมาสวยๆแบบ จขกท. น่ะคะ คิคิ กมอบอกว่าเราจมูกสั้น+เชิดด้วยอะ

ช่ายค่ะ จมูกเราก็สั้น แต่คุณหมอก็ทำออกมาโอเคค่ะ  โพสต์ 2012-5-22 22:59
โด่งดีนะค่ะ กำลังหารีวิวของคุณหมอดูนะค่ะตัดสินใจไปทำแต่ยังไม่ได้จอง อิอิ

ค่ะอขอบคุณมากๆค่ะ ลองดูรีวิวท่านอื่นๆนะคะ เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจค  โพสต์ 2012-5-22 23:00
ศิษย์น้องแววสวยมาแล้วนะคะ

หายบวมเร็วๆน๊าา ^^

สาธุๆๆๆ ค่ะ ภาวนาแบบนั้นเหมือนกัน 555  โพสต์ 2012-5-22 23:01
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-22 22:57:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pingpang เมื่อ 2012-5-22 20:11
สวยขึ้นค่ะ ออกแนวดูเป็นธรรมชาติมากกว่าค่ะ ...

ค่ะ บอกหมอว่าเอาโด่งแต่เป็นธรรมชาติคร่ะ
ดีค่ะ คนอื่นจะได้ไม่ทราบว่าเสริมมา อิ อิ
หายไปเลยนะค่ะ ไม่เห็นมารีวิวให้ดูกันนานเลย

ของเราเหมือนปกติทุกอย่าง แอบอยากแก้อยากได้โด่งกว่านี้

ลองเข้ามาดูนะ หายไวๆๆๆ แล้วต้องไปหาหมออีกป่ะ  โพสต์ 2012-5-23 22:51
จร้า แล้วปรึกษาคุณหมอรึยังคะ ยังไม่รูปรีวิว ของเธอเลย ต้องสวยแล้วแน่ๆ   โพสต์ 2012-5-23 08:57
อยากเห็นรูปปัจจุบันมาลงให้ดูนะค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันมาลงให้ดูนะค่ะ
รีวิวรูปอีกเรื่อยๆนะค่า รอติดตามค่า
ทำแล้วสวยค่ะ  
ดีใจด้วยจร้า
พี่ออม  บอลเองน่ะ น้องพี่โบว์ สวยแล้วๆ
สวยแล้วค่ะ รอให้หายยุบบวมแล้วจะดีกว่านี้เยอะค่ะ
ตอนนี้เป็นไงมั่งอ่า
เราได้ 5 วันแล้ววว
น่ายุบลงนิดหน่อย  สองวันแรก นางเอกอวตารชัดๆ !!
อยากดูรูปปัจจุบันค่ะ
เคยอุบัติเหตุอ่ะ แต่หายแระ ทำกะหมอศรันย์ได้ไม๊อ่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 22:03:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ค่ะนี้เป็นรูปปัจจุบันนะคะ ถ้ารูปใหญ่ไปขอโทดด้วยนะคะ

IMG_1990[1].JPG (154.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 22:05:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อีกรูปค่ะ ฮาๆ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 22:06:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อีกรูปค่ะ อิอิ เก็บกดไม่ได้รีวิวนานมากกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้