ดู: 203138|ตอบกลับ: 1183
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รางวัลศัลยกรรมฟรีมารีวิวแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Buriko เมื่อ 2009-12-1 16:21

สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ ชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ  

หลังจากที่ได้รับรางวัลศัลยกรรมฟรี กับคุณหมอเฉลิม  ก็ดั้นด้นหาคิวจนได้ ในวันที่ 12 พ.ย 2552

แล้วก้อทำจนรอให้หายดีขึ้น จึงรวบรวมภาพทั้งหมดจนถึงวันนี้ มารีวิวให้เพื่อนดู เพื่อที่อยากจะให้เพื่อนๆ

ได้ดูอย่างต่อเนื่องไม่ขาดตอนงัยคะ งั้นเริ่มกันเลยนะ

ก่อนไปแก้จมูกกับคุณหมอเฉลิม เรามีจมูกซึ่งทำกะคุณหมอสมศักดิ์ รัชดาซ.24 มาก่อนแล้ว

แต่ไม่ชอบทรงเลยตามงานหมอเฉลิม จนเข้าไปพบปะ meeting งานดั้งโด่ง เลยทำให้ได้รางวัลศัลยกรรมฟรี

กับคุณหมอที่เราตามงานอยู่แล้ว เราเลยรีบเข้าไปแก้จมูกทันที

วันที่เข้าไปพบคุณหมอก่อนทำ เราได้มีการพูดคุยทำความเข้าใจ

กะคณหมอแล้วรู้สึกว่าคุณหมอเป็นคนใจดีมากกกกกก  คุณหมอพยายามเข้าใจในสิ่งที่เราจะสื่อด้วยหน้าตายิ้มแย้ม

ไม่รำคาญเราเวลาเราตั้งคำถาม และจะตั้งใจฟังว่าเราต้องการแบบไหน ยังงัย หลังจากคุยกันจบแล้ว

เราก้อบอกคุณหมอว่าเราได้รางวัลศัลยกรรมฟรี จากงานมิตติ้งดั้งโด่ง หมอใจดีมาก แถมยังบอกว่าได้รางวัลจากหมอ

งั้นเอาซิลิโคนดีที่สุดเลยนะ เลือกแบบดีที่สุดให้เรา เราประทับใจมาก  รวมถึงตอนทำ หมอจะถามตลอดว่าเจ็บมั๋ย

ถ้าเจ็บอย่าทนนะ หมอจะฉีดยาชาให้ หมอน่ารักมากค่ะ ถ้าเราจะเปรียบเทียบกะดั้งเก่าเราที่ทำมา ราคาเรือนแสน

ความรู้สึกที่ได้รับมานั้น  ต่างกันโดยสิ้นเชิง ใครว่า ของถูกและฟรี ไม่มีดีในโลก เราว่าไม่จริง

เพราะเราเจอกับตัวเองว่ามีจริงๆนะคะ

ท้ายนี้ก่อนรีวิว ก็ขอขอบคุณคุณหมอเฉลิมที่น่ารัก

แล้วก็ เพื่อนๆ พี่ๆ แอดมินในเวปดั้งโด่งนี้ด้วย

ที่ทำให้เรามีวันที่ประทับใจ ประสบการ์ณที่น่าจดจำ ครั้งหนึ่งในชีวิตค่ะ  ขอบคุณมากนะคะ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-3 11:18:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าทำกับหมอวรวิทย์  หมอจะฉีดให้เหมือนกันรึเปล่าคะพี่เมย์จ๋าาาาา

ทามมายสวยขนาดนี้น๊าาาา   ...
ต้นฉบับโพสโดย Wendy เมื่อ 2010-2-1 22:47

หมอจะดูว่าเราอักเสบมากน้อยแค่ไหน
ถ้ามากก็คงฉีดให้ค่ะ
{:13_957:}
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:00:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รางวัลศัลยกรรมฟรีมารีวิวแล้วจ้า

เริ่มจากจมูกก่อนแก้กับหมอเฉลิมนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:02:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลังจากทำเสร็จ

แก้ไขล่าสุด Buriko เมื่อ 2009-12-1 16:05

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยจังเลยค่ะคุณพี่ ตัวจริงก้อสวยมาก ๆ เลยอ่ะ

ตอนนี้ทำเรียบร้อยแล้วใช่มั้ยคะ

งั้นรอดูรูปนะคะ   ชื่อพี่ตาลรึป่าวคะ

ถ้าจำผิดขอโทดทีค่ะ  อิ อิ
แก้ไขล่าสุด M... เมื่อ 2009-12-1 16:09

สวยเชียว

ของฟรียังมีอยู่ในโลก  อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4 วันที่เห็นด้านบน บวมแค่นั้นแหละค่ะ นี่เป็นจมูกแก้นะคะ

ตอนแก้คุณหมอได้ฉีดยาแก้อักเสบ ลดบวมให้ด้วยค่ะ ในระหว่างทำเลยทำให้ไม่บวม
ทำสวยดูดีมากเลยคะ ชอบ ชอบ
สวยขึ้นมากๆ ครับ หน้าคมดูโดดเด่นกว่าเดิมเยอะเลยอ่า

ได้เจอตัวจริงแล้วครับ จมูกสวยมากๆ

ถ้ายุบสนิท จะเรียวสวยกว่านี้อีกเยอะเลย

ปลายย้อยเป็นหยดน้ำอีกด้วย อิจฉามากๆครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:17:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาถึงวันที่ 5 ที่เราจะเข้าไปพบคุณหมอแล้ว

เข้าไปให้หมอดู หมอเห็นว่ายังบวมอยู่ เลยสั่งให้พี่แดงเปลี่ยนยาตัวที่ดีกว่าเดิมให้

เห็นมั๊ยว่าคุณหมอน่ารักและใส่ใจคนไข้ดีจริงๆๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:25:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 6-7-8-9-10  ความเปลี่ยนแปลงมีแค่นี้แหล่ะค่ะ

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:30:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 11 ก็เริ่มออกจากบ้านแระ ไปซือของเข้าบ้าน เสบียงหมดแระ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:32:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ครบ 17 วันแระ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:35:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

และแล้วก็มาถึงวันนี้ วันที่เราเข้ามารีวิวให้เพื่อนๆดู

ทั้งหมดก็ 19 วันพอดีหลังจากที่ทำมา

แล้วหลังจากวันนี้ก็จะเข้ามา อัพรูปให้เห็นความเปลี่ยนแปลงให้เห็นกัน เรื่อยๆนะคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:50:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยเชียว

ของฟรียังมีอยู่ในโลก  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย M... เมื่อ 2009-12-1 16:06

เป็นงัยบ้าง...ยุบบวมบ้างหรือยัง

ดีใจที่ได้เจอวันที่เข้าไปทำพอดี...บอกได้เลยว่าโด่งได้ใจ...จิงๆๆ

หายเร็วๆๆๆ นะจ๊ะ....ของฟรีหน่ะมีในโลกเนอะ...แถมยังดีขั้นเทพอีกด้วยใช่ป่ะ
อิอิ

สโลปสวยมากเลยครับ
อิอิ พอดีเจอตัวจริงแล้ว สวยอ่ะครับ สวยขึ้นกว่าวันที่เจอในงานอีก
จะบอกว่า ทรงที่แก้ สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยครับ ..มันไม่ดูทื่อๆ แบบเดิม
แล้วอีกอย่างดูหน้าตามีความสุขกับสิ่งที่ได้รับมากๆ เลยครับ อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-1 16:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Buriko เมื่อ 2009-12-1 17:02
อิอิ พอดีเจอตัวจริงแล้ว สวยอ่ะครับ สวยขึ้นกว่าวันที่เจอในงานอีก
จะบอกว่า ทรงที่แก้ สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-12-1 16:54

ได้รับของฟรี แถมยังดีมากๆๆๆ อีก  ไม่มีความสุขยังงัยไหวอ่าคะจริงม๊า...  ขอบคุณที่มาคอมเม้นท์ให้นะคะ
พี่สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ดูดีสวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากจริงๆๆ คุณหมอเทพ มากๆๆๆๆ อยากทำเร็วจัง
สวยมากเลยค่ะโห มีของฟรีที่ดีด้วย มีอีกเมื่อไรเนี้ยอยากไปแก้เหมือนกันจ้า ฮือๆๆตอนนี้เซ็งจมูกเก่าทำมาเหมือนไม่ทำเลยอะ
[/color
ปกติกัอสวยยุแร้ว
ปัยทำมายิ่งแย้วเยย.....
เฮ้ออยาวกสวยมั่งอ่ะ อยากตัดปีกคร่า]
พี่หน้าใส่มากๆ..
คมขึ้นอีกค่ะ..สวย ๆ ชอบ ๆ ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้