ดู: 3968|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] หมอนพ. นพดล วีรยางกูร มีใครทราบถึงฝีมือดั้งกะตาบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
นพ. นพดล วีรยางกูร รพ.ภูมิพลค่ะ คือมีคุณหมอทำคนเดียวใช่ไหมคะที่ภูมิพลค่ะ และคืออยากเห็นฝีมือหมอน่ะค่ะ ไม่มีใครวิวเลยหาไม่มีเลยค่ะ คือพี่สาวไปจองจมูกเดือนหน้าต้นเดือนแล้วแต่ยังไม่เคยเหนวิวเลย คือเพื่อนเขาทำมาแล้วน่ะค่ะ แต่อยากให้เพิ่ลๆช่วยแชร์น่ะค่ะ ว่าคนอื่นที่ทำมาเป็นอย่างไรบ้างอยากดูผลงานโดนรวมน่ะคะ ทั้งตาและจมูก ถ้าไม่มีรูปแต่มีคนที่รู้จักทำ ช่วยบอกด้วยนะคะว่าโอไม่โอT^Tขอร้องค่ะ เป็นห่วงพี่สาวมากมาย เพราะเขาไม่เคยทำมาก่อนค่ะ อยากให้เจอประสบการณ์ดีๆ
พี่สาวทำดั้งมาเป็นยังไงบ้างคะ เรานัดทำอยู่กังวลมาก หารีวิวไม่เจอเหมือนกันคะ
ความจริงถ้าไม่มั่นใจไม่น่าทำนะคะ ของเรากว่าจะทำนี่หาข้อมูลรีวิวหนักมากค่ะ มาได้ทำที่ธีรพรคลินิกถึงได้สบายใจเพราะคุณหมอประสบการณ์เยอะมาก รีวิวเยอะสวยๆทั้งนั้น ทำออกมาก็เลยถูกใจ ยังไงทำเสร็จแล้ว มาอัพเดทเป็นรีวิวให้เพื่อนๆคนอื่นดูก็ดีนะค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้