ดู: 1565|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยหนูทีค่ะ!!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด tichanaruk เมื่อ 2009-11-30 15:51

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อธิชา ค่ะ  อยากทำจมูกกับหมอเฉลิมผู้โด่งดังมากๆเลย อยากเป็นลูกศิษย์ร่วมด้วยอีกคน ไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนก็เลยงกๆเงิ่นๆแอบงงแอบนอยหลายๆสิ่ง อยากให้พี่ๆช่วยบอกวิธีการจองคิว การเลือกแบบ ต้องคุยกะหมอแบบไหน ซิลิโคนแบบไหน(ที่ดีๆต้องใช้ราคาเท่าไร)  เรื่องของเรื่องคือโทรสัพท์ไปคลีนิกมาแต่ว่าเค้าให้ข้อมูลเราน้อยมากๆบอกแค่ราคามีเท่าไรกับคิวที่จะว่างเดือนเมษายน นานจัง ส่วนเรื่องจะปรึกษาหมอคิวไม่มีให้คุย ต้องจองแล้วไปคุยกันตอนก่อนทำเง้อ แล้วที่พี่ๆแนะนำว่าต้องโทรเช็คบ่อยๆเรื่องคิวต้องคุยกับใครคะ ช่วยหนูหน่อยค่ะ ayumi_ticha@live.comนี่เมลหนูนะคะแบบว่าเผื่อใครอยากจะแนะนำเป็นวิทยาธารให้คนความรู้น้อยๆ(เรื่องศัลยกรรม) กับหนูมั่ง
คลีนิคหมอเฉลิมมีหมออยู่ 2 คนค่ะ  มีหมอเฉลิม และ หมอวรวิทย์ค่ะ...โทรถามคิวกับ คุณแดงได้เลยจ๊ะ
หมอวรวิทย์ทำ สวยมากกกกกกกกกกกกกก...จ้า...รับรองได้เลย ว่าไม่แพ้หมอเฉลิมแน่นอน....
ลองเข้าไปอ่านรีวิวของหมอวรวิทย์ได้เลยจ้า....มีคนทำมาแล้วชอบทุกคนเลยจ๊ะ.....ตอนนี้คิวของหมอวรวิทย์คิวยังไม่ยาวมากเพราะหมอเค้าไม่ได้อยู่ทุกวันจ๊ะ...แต่ถ้าช้าไปก็ไม่แน่นะเพราะตอนนี้คนไข้มาทำกับคุณหมอเริ่มมากแล้วจ๊ะ...
อีกหน่อยคิวก็คงยาวเหมือนหมอเฉลิมแหละจ้าว...
ฮุฮุ..............

น่าสนๆ............
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 19:31:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลีนิคหมอเฉลิมมีหมออยู่ 2 คนค่ะ  มีหมอเฉลิม และ หมอวรวิทย์ค่ะ...โทรถามคิวกับ คุณแดงได้เลยจ๊ะ
หมอวรวิทย์ทำ  ...
ต้นฉบับโพสโดย เซมี เมื่อ 2009-11-30 16:33

คุณแดงนี่เบอร์เดียวกะคลีินิคหรือเปล่าคะ  คุณหมอวรวิทย์ไม่ค่อยมีคนมารีวิวเยอะเลยอ่ะคะ เค้าถนัดแนวเกาหลีโด่งๆไหมคะ ปรึกษาก่อนนัดทำได้หรือเปล่าคะ คือหนูค่อนข้างมีปัญหากับจมูกเยอะเพราะเป็นภูมิแพ้แล้วมันจะแดงๆตลอดค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 19:32:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้