ดู: 1978|ตอบกลับ: 2

[ทำปาก] สอบถามเรื่อง ฉีดไขมันเติมแก้ม กับ ทำปากกับหมอภูคับ

[คัดลอกลิงก์]
   สอบถามคับ เห็นหลายท่านในเว็บ พูดถึงทำปากบางกับหมอภู หมอภูนี่โรงพยาบาลไหนคับ พยายามหาแล้ว _ _""แต่ไม่แน่ใจถามเลยดีกว่า แล้วถ้าจะไปฉีดเพิ่มแก้มด้วยไขมันตัวเองนี่โรงพยาบาลไหนหมออะไรดีคับ ขอบคุณสำหรับคำตอบ ของเพื่อนๆในเว็บทุกคนคับ ถ้าโพสผิดหมวดเป็นการรบกวนก็ขออภัย ณที่นี้ด้วยคับ ขอบคุณคับ

เพิ่มอีกนิดแล้วถ้าเติมแก้มกับทำปากทำอันไหนก่อนดีคับ=  =
โพสต์ 2012-5-15 20:52:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยถามหมอท่านนึงเรื่องฉีดไขมันเข้าใบหน้า สำหรับอายุน้อยๆ หมอไม่แนะนำค่ะ เพราะไม่สามารถ
ควบคุมเซลไขมันได้ค่ะ หมอไม่ยอมทำให้ค่ะ แต่ถ้าผู้สูงอายุที่หน้าตอบมากๆ ฉีดแล้วจะดูดีขึ้นมากค่ะ
โพสต์ 2013-11-17 12:14:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอภูนิศาคลีนิค ที่ปิ่นเกล้า ลองเสริชเน็ตเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้