ดู: 65914|ตอบกลับ: 224
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกกับหมอธีแห่งบางกอกศัลยกรรมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
     หลังจากศึกษาหาข้อมูลจากในนี้มานาน เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์บ้างเพื่อเป็นทางเลือกอีกทางค่ะ จากที่ได้ข้อมูลเรื่องเสริมจมูกกับหมออรรถพร เป็นการเรียบร้อยแล้ว หลังผ่านการเสริมจมูกไป 1 เดือน ช่วงที่รักษาตัวก็แอบหาข้อมูลในการเสริมน่าอก เพราะเหนหลายๆคนในนี้ทำมาสวยมากๆ เลยเกิดกิเลสอยากทำบ้าง เพราะเป็นคนนึงค่ะที่แม่ให้มาน้อย ซึ่งปกติใส่บรา ไซค์ 33 ยังไม่เต็มเลย (เล็กอะไรจะปานนั้น) พอจมูกเริ่มหายดีก็ดูเพลนเสริมน่าอกต่อเลย คุณหมอที่เลือกไว้ตอนแรก มี 3 ท่านค่ะ ตามที่เห็นหลายๆคนไปทำมาแล้วเสียงตอบรับดี ตอนแรกคิดไว้หมอเทพเลยค่ะเห็นเพื่อนหลายคนบอกทำมาแล้วสวย น้องนมนิ่มไว แต่ติดตรงที่ เป็นยาเบลอค่ะ เลยทำใจไม่ได้ (55555 ใจไม่กล้าพอกลัวช็อคก่อน อิอิอิ) ท่านที่ 2 หมอพี สุดหล่อที่ฝีมือดีอีกท่าน โทรไปสอบถาม คิวยาวนานมากกกก ค่ะ ตอนนั้นใจอยากทำแล้วรออีกหน่อยไม่ไหวแล้วค่ะ (คิดแต่ว่าไม่เอาหนูจะทำ  ) สรุปสุดท้ายเลยมาที่ คุณหมอธี แห่งบางกอกศัลยกรรม ชื่อเสียงไม่แพ้กัน พอได้ข้อมูลคร่าวๆ ก็ตัดสินใจโทรไปที่คลีนิคเลยค่ะ ว่าอยากปรึกษาเรื่องเสริมหน้าอก พี่ที่คลีนิคเลยนัดให้ไปวันที่ 25/04/55 ช่วงบ่าย วันที่ไปต้องตกใจมากค่ะ ที่นี้คนเยอะมากๆๆๆ ขนาดนัดคิวไว้แล้วยังได้พบหมอตอน บ่าย 3 ครึ่งเลยค่ะ พอถึงคิวพี่ที่เคาเตอร์เรียกเข้าห้อง แล้วสั่งว่า (อย่าตกใจนะค่ะ อิอิอิ) ถอดเสื้อที่ใสออกค่ะ ตามด้วย ถอดเสื้อในค่ะ 5555 เราเลยบอกพี่เค้าว่าพี่ค่ะ หนูอายนะค่ะอยู่ดีๆพี่ก็ให้หนู onbar 55555 ยังไม่อายเท่าตอนนี้ค่ะ น้องค่ะชิดข้างฝาค่ะ แขนแนบลำตัว พี่ต้องถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน อ่ะไม่ใช่ค่ะ ถ่ายไว้ประกอบการพิจารณาของคุณหมอ พอเสร็จพี่เค้าก็ให้เราใส่ Sport bar ที่เตรียมมาให้ จากนั้นพี่เค้าก็หยิบ ซีลีโคนออกม่ให้เลือกไซค์ ซึ่งพี่เค้าเลือกให้เรามี 3 ไซค์ คือ 300 , 305 , 350 เราก็ถามพี่เค้าว่าหนูขอใหญ่กว่านี้ได้ไหมค่ะ พี่เค้าเลยบอกว่า น้องตัวเล็ก แค่นี้พี่ว่าน่าจะเหมาะแล้ว เราก็บอกหนูอยากได้ใหญ่อ่ะค่ะ พี่เค้าคงทนเราไม่ไหวเลยบอกว่า งั้นเดี๋ยวลองให้คุณหมอดูให้นะค่ะ แล้วก็ให้นั่งรอคุณหมอค่ะ แต่ขอโทษค่ะ พี่เค้าไม่ได้บอกให้เราใส่เสื้อได้ เราก็นั่งมีเสื้อเสื้อชั้นในรอหมอค่ะ นั่งหวิวๆอยู่เกือบครึ่งชั่วโมง 55555 (อายมากมายคร้า) คุณหมอก็เดินเข้ามาเหมือนคุณจะตกใจว่าทำไมเรานั่งถอดเสื้อ 5555 คุณหมอคงทนเหนสภาพเราไม่ได้เลยต้องบอกว่าใส่เสื้อได้นะ (อ้าวแล้วไมพี่เค้าไม่บอกหนูแต่แรกอ่ะ ) พอคุณหมอดูรูป คุณหมอบอกว่า น้องนม 2 ข้างไม่เท่ากันค่ะ ข้างขวาเล็กและต่ำกว่าข้างซ้าย ส่วนข้างซ้ายสูงและมีเนิ่น แล้วก็เนื้อนมพอมีค่ะแต่ มันออกไปอยู่ข้างๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-18 00:28:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-18 00:51

วันนี้เป็นอีกวันค่ะ ที่ทรมารสุดๆ หลังจากที่เคยผ่านมือคุณหมอทั้งผ่าทั้งนวด แต่ที่เจ็บสุดยอดยิ่งกว่าการผ่าตัดคือการนวดด้วยมือของคุณพี่นัทแห่งบางกอกศัลยกรรม (ขอบอกไว้ก่อนนะค่ะว่าการนวดครั้งแรก เจ็บและหนักยิ่งกว่าการผ่าตัดวันแรกอีก เตรียมทำใจกันไว้แต่เนิ่นๆนะค่ะ) ขอเข้าเรื่องเลยล่ะกันค่ะ
    วันนี้ตลอดการเดินทางฝนตกหนักมาค่ะ ขณะที่อยู่ในรถก็เตรียมทำใจไปบ้างแล้วนะค่ะว่าต้องเจ็บเพราะเคยอ่านเจอจากกระทู้ในนี้(ไปด้วยอาการตึงเต้านมสุดฤทธิ์) ไปถึงตอน14.00 น.ต้องตกใจค่ะเพราะไม่มีคนเยอะๆเหมือนที่เคยเห็น อาจจะเนื่องจากคุณหมอไม่อยู่ไปต่างประเทศก็เป็นได้ค่ะ หลังจากติดต่อที่เคาร์เตอร์เรียบร้อยก็ขึ้นเขียงอีกรอบ พี่เค้าก็บอกให้นอนที่เตียงค่ะพร้อมกางเขนเพื่อตัดไหม ทั้ง 2  ข้าง (เราใส่เสื้อเชิ๊ตแขนกุดไปเพื่อความสะดวก) หลังจากนั้นก็ให้เราถอดเสื้อออกค่ะเพื่อถ่ายรูป แต่รอบนี้ไม่อายแล้ว 555555 ( เหมือนจะชิน) แล้วพี่เค้าก็ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานอีกแล้ว อิอิอิ พอเสร็จก็รอพี่นัทมือทองค่ะ เพื่อสอนนวด และแล้วเวลานั้นก็มาถึง พี่นัทบอกให้นอนแบบสบายๆ พี่จะกระทำชำเรากับน้องนมของเราแล้วนะ เรารีบบอกพี่เค้าเลยว่า " พี่ค่ะก่อนจะทำอะไรกะน้องนมของหนูพี่ช่วยบอกหนูก่อนนะค่ะ หนูจะได้ทำใจ " พี่เค้าก็ถามว่าพร้อมไหม เอาล่ะนะ วินาทีแรกที่พี่นัทลงมือไปที่น้องนมครั้งแรก อยากบอกว่า แทบขาดใจตายคร้า มันหนักมากแรงมาก ไม่มียั้งมือกันเลยทีเดียว น้ำตาล่วงเลย นี้แค่ท่าแรกนะค่ะ) คือเอามือดันซิลีจากฐานด้านล่างให้ซิลี ไปปูดถึงไหปลาร้าของเราให้มากที่สุด โอ้ว!!!แม่เจ้ามันสุดๆแล้ว เราบอกพี่เค้าว่าพอก่อนหนูไม่ไหวค่ะ พี่นัทบอกว่าไม่ทันแล้วมันถึงแล้ว และบอกให้เราก้มดู 55555 ซิลีโดนแก้มเลยค่ะ (ลองนึกถึงลูกโป่งใส่น้ำเวลาที่บีบให้มันปูดมันเป็นแบบนั้นเลยค่ะ) หลังจากนั้นพี่ก็ดันจากด้านบนให้ลงมาที่ด้านล่างที่เดิม เสียงดังเปรี๊ยะๆเลย ท่าที่ 2 พี่เค้าเอามือ 2 ข้างวางบนเต้านม แล้วโยกขึ้นลงเพื่อให้ซิลีกลิ้งบนมือได้ 55555555(มันมือพี่เค้าล่ะค่ะคลึงซะจนหนูหน้าเขียวเลย) สุดยอดอีกแล้วท่านี้ ท่าที่ 3 เอามือ 2 ข้างไขว้กัน แล้วจับที่เต้านมดัน 2 ข้างเข้าหากันให้ชิดกันมากที่สุด (ท่านี้ชิวๆค่ะพราะคุณหมอให้ทำตั้งแต่วันแรกแล้ว) ต่อไปท่านั่ง ทำเหมือนท่าแรก และท่าที่ 3 ทุกอย่างทำเหมือนกันทั้ง 2 ข้าง ทำอยู่ประมาณ 20 นาทีได้ (พอเสร็จดีใจมากเพราะตอนนั้นไม่ไหวแล้วมันเกินจะบรรยายจริงๆ ) พี่นัทบอกว่าให้ทำทุกวันจะได้นิ่มและไม่เป็นผังผืด แต่โชคดีที่พี่นัทบอกว่า เราไม่มีปัญหาเรื่องน้ำเหลืองเลย แผลสวย ขอบอกเลยนะค่ะว่าก่อนการตัดสินใจทำต้องหาข้อมูลดีๆนะค่ะ เรื่องการทานเพราะจำพวกวิตามิน C และวิตามินต่าง ผลไม้ที่มีวิตามิน c ของมักดอง ต้องงดเลยนะค่ะเพราะจะทำให้เกิดน้ำเหลือง เราพยายามไม่แตะเลยกลัวต้องมาเจาะค่ะ(ได้ข้อมูลเล่านี้มาจากกระทู้ในนี้แหละค่ะ)

คะแนน

1

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 15:07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 16:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 15:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 15:38

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 15:12

คุณหมอเลยถามว่าอยากให้นมเท่ากันเลยไหม ถ้าอย่างงั้นให้ลองเอาซีล๊โคน แต่ละไซค์สลับเข้าออก ว่าต้องใส่เท่าไหร่ถึงจะดูเท่ากัน แล้วคุณหมอก็ให้เราเรียกดพื่อนที่มาด้วยช่วยดู หลังจากนั้นคุณหมอก็ หายไปอีกครึ่ง ชั่วโมงแล้วกลับมาสรุปว่า ข้างซ้ายให้ใส่ 385cc ขวาใส่ 355cc ตอนแรกเราเลือกของsilimed เพราะได้ไซค์พอดี (คุณหมอบอกเราสามารถใส่ของ silimed หรือ alligen ก็ได้) แล้วเสริมใต้กล้ามเนื้อ ข้างซ้าย ขวาเสริมเนื้อกล้ามเนื้อ พอสรุปจบคุณหมอดันบอกว่า จริงๆ น้องนมเราใส่ เท่ากันเลยก็ได้นะ เพราะต่างกันนิดเดียว (กำแล้ว อุตสาห์นั่งเอาเข้าเอาออกตั้งนาน) แต่สรุปเราก็เอาตามเดิมค่ะ คือเสริมไม่เท่ากัน (แต่ยังลังเลค่ะขอกลับไปหาข้อมูลก่อน) ด้วยความใจร้อนเลยถามคุณหมอว่าได้คิวเมื่อไหร่ค่ะ ไม่รู้คุณหมอแอบตลกหรรือป่าว ดันตอบกลับมาว่า วันนี้เลยไหม หรือพรุ่งนี้ดี เพราะหมอจะไปต่างประเทศกลับวันที่  10/05/12 (คิดในใจหนูตั้งตัวไม่ทันคร้ายังไม่ได้ลางานเลย) พอเรียบร้อยย้ายห้องมาคุยกับพี่หนิง พี่หนิงถามใครเลือกซีลีโคนให้บอกเลือกเองค่ะ พี่หนิงบอกทำไหมไม่เลือก alligen ทรงสวย พุ่งกว่า นิ่มไวกว่า เราก็บอกว่า พอดี alligen ไซค์ที่ใส่ขนาดไม่ได้ค่ะพี่ (แล้วตอนนั้น Alligen ขาดตลาดพอดีด้วย เรารีบ 5555) จ่ายมัดจำไป 5000 นัดทำวันที่ 11/05/12 พอกลับมาบ้านรีบหาข้อมูลจากในนี้เลยค่ะว่ามีเครสแบบเราไหม โชคดีค่ะ มีเพื่อนคนนึงเครสเดียวกันมาแนะนำว่า เค้าก็ใส่ไม่เท่ากัน ตอนนี้มีปัญหาคือพอน้องนมเริ่มเข้าที่ มันจะเห็นชัดเลยค่ะว่าไม่เท่ากัน เค้าเลยแนะนำให้ใส่เท่ากันไปเลยเพราะยังไงคงต่างกันไม่มาก เราเลยตัดสินใจ โทรหาพี่หนิงเพื่อ ขอไซค์ เท่ากัน 2 ข้างเลยค่ะ คือ 385 cc ของ silimed แต่โชคเข้าข้างค่ะ พี่หนิงบอกว่า ตอนนี้ Silimed ไซค์ไม่มี ให้เปลี่ยนเป็น 380 cc ของ Alligen แทน (ว้าว ดีใจเหมือนถูกล็อตเตอรรี่เลย อิอิอิ ) อย่างพึ่งเบื่อนะค่ะ อาจจะยาวไปหน่อย ยังไงจะมาเล่าวันที่ไปขึ้นเขียงให้ฟัง เมื่อวันที่ 11/05/12 ให้ฟัง ขอพักก่อนนะค่ะเดี๋ยวมาเล่าต่อ

นี้เป็นรูปก่่อนทำค่ะ แบนได้อีกคร้าาาา

และแล้ววันที่รอคอยก็มมาถึงคือ เราเดินทางไปคลินิค ถึงตามเวลานัด คือ 12.30 ทำการจ่ายเงินส่วนที่เหลือ แล้วก็ตกลงเรื่องขนาดกันเป็นที่แน่นอนแล้วรับยา แล้วเดินทางไปที่โรงพยาบาลราษบูรณะ วัดความดัน ทำประวัติเสร็จก็จะมีพยาบาลพาไปที่ห้องพิเศษค่ะ อ๋อ นี้คือสภาพวันแรกที่ออกมาจากห้องผ่าตัดค่ะ คือเช้าวันที่ 12/05/12 ต้องบอกก่อนว่าหมอนัดวันที่11/05/12 ค่ะ ถึงโรงพยาบาลตอน 13.30 น.พยาบาลให้ อาบน้ำ แล้วตอน 5 โมงมาใส่สายน้ำเกลือ 6 โมงโกนขนน่าอก (55555 หนูเป็นหญิงแท้นะค่ะ) หลังจากนั้นก็นอนรอหมอ จนถึง 4 ทุ่ม คุณหมอมาถามว่าเลือกไซค์ไหน ทำใต้หรือเหนือกล้ามเหนือ พอพูดคุยกับหมอจบ หมอบอกว่าให้หลับรอไปได้เลย ระหว่างที่รอพี่พยาบาลจะพลัดกันมาดูแลอย่างดีค่ะพยาบาลที่นี้ดูแลดีเป็นที่สุดค่ะ น่ารักทุกคน (เรามีเพื่อมานอน้ฝ้าค่ะด้วยค่ะ) พอตี 1 ของวันที่ 12/05/12 ก็มีคนมาเข็นเตียงเราไปเข้าห้องผ่าตัดค่ะ จากนั้นก็ย้ายอีก 2  เตียง ก็จะมีพยาบาลมาถามเราอีกครั้งค่ะ เรื่องไซค์ เรื่องเสริมเหนือหรือใต้ ผ่าทางไหน อะไรประมาณนั้น พอถามจบ ก็ขึ้นเขียงค่ะ กางแขนออก 2 ข้าง แล้วมัด ขาก็มัดค่ะ หมอก็เข้ามาถามว่ากลัวไหม เราบอกไม่กลัวแล้วค่ะ ง่วงมากกกกกกกกกกก หมอบอกงั้นไม่ต้องใช้ยาสลบแล้วมั้ง( คิดในในจะดีเหรอค่ะ) พอดมยาสลบเสร็จก็หลับไปเลยค่ะ ไม่รู้ตัวอีกเลย มารู้สึกตัวอีกที ตอนเกือบตี 4 ค่ะ จำอะไรไม่ได้เลยรูแต่ว่าทำไมปวดช่วงหน้าอก แค่นั้น แล้วบุรุษพยายาบาลก็เข็นเตียงมาส่งที่ห้องตามเดิมค่ะ

นี้คือรูปวันแรกที่ออกมาค่ะ สภาพเกินบรรยาย

จริงแล้วต้องได้กลับบ้านวันที่ 12/05/12ค่ะ แต่ของเราเกิดเหตุเล็กน้อยคือเลือดระบายออกมาก และยังไม่หมด แถมเลือดยังไหลออกน้อยมาก เราเลยตัดสินใจนั่งหลับค่ะ เลยได้ผล สำคัญมากนะค่ะเพื่อนๆ เรื่องตอนที่ออกมาวันแรก ถ้าเป็นไปได้พยายามนั่ง 45องศา ดีกว่าค่ะ แล้ววันที่ 13 เลยได้กลับบ้านตอน 3โมงเย็น คุณหมอมาตรวจดูเต้านม และคลายผ้าให้ หายใจได้ดีขึ้นค่ะ น่าตาน้องนมเราเลยออกมาเป็นเช่นนี้คร้า

แสดงความคิดเห็น

เจ็บมากมั๊ยค๊. อยากทำมากค่ะตอนนี้  โพสต์ 2013-6-7 23:02
ตอนนี้หายดีหรือยังค่ะ นวดหน้าอกเองหรือป่าว หรือไปจ้างนวดค่ะ  โพสต์ 2012-8-12 16:45
alligan 380 cc ใต้ราวนม ผ่าทางรักแร้ ก็เหมือนกัน ^^  โพสต์ 2012-8-12 16:43
หน้าอกเราคล้ายกันมากเลยค่ะ โดนแปะก๊อตเทปข้างเดียวกันอีกต่างหาก  โพสต์ 2012-8-12 16:42

คะแนน

2

อ่านเพลินเลยค่ะ
อัพเดตบ่อยๆๆน่ะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 15:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 18:13

เราใส่ 380 cc ของ alligen นะค่ะ สูง 165 หนัก 44 ค่ะ อกเราห่างมาก เพราะเป็นอกไก่ คุณหมอบอกให้กลับมาวันแรกให้บีบ น้องนม 2 ข้างให้ชิดกันมากที่สุด วันล่ะ 20 ครั้ง ครั้งล่ะ 10 วิ ค่ะ  อีกอย่างเราตัวเล็ก วันแรกที่ทำออกมาขยับตัวเองไม่ได้เลย มันหนักมากค่ะ ไมเจ็บนะค่ะ แต่ปวดพยาบาลเลยมาฉีดยาแก้ปวดให้ตลอดเลยดูแลดีเป็นที่สุด พอจะลุกไปเข้าห้องน้ำกดเรียกพยาบาลมาช่วยค่ะพี่เค้ายินดีทำให้เลยไม่มีออกอาการเลยค่ะ ซึ้งใจพี่ๆเค้าจริงๆ พอลุกมาก็ต้องทำใจซักพักกว่าจะลงจากเตียงได้ แรงโน้มถ่วงของเราไม่เหมือนเดิมแล้วนี้นา 5555555555

ทรงพุ่งค่ะ  โพสต์ 2012-6-5 15:57
alligen ทรงพุ่ง หรือฐานกว้างค่ะ  โพสต์ 2012-6-4 23:15
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 17:46:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้คำแนะนำ จากทุกคนที่ค่ะว่าหลังจากเสริมมาแล้วต้องทำอย่างไรบ้าง ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
กรี๊ด! เหมือนได้เกาะขอบเตียงเลยคร่า..ลุ้นด้วยคนค่ะ อัพบ่อย ๆ นะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 18:09:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร้าได้เลย จะมาอัพกระทู้บ่อยให้ดูความเคลื่อนไหวค่ะ แต่วันที่ไปไม่รู้สึกกลัวเลยนะค่ะเพราะที่นี้ให้ความเป็นกันเองมากก พยาบาลน่ารักจริงๆ อาหารอร่อยด้วย อิอิอิ แม้กระทั้งบุรุษพยาบาลยังแอบแซวค่ะ ว่าเหมือนน้องจะกลัวเนอะ หลับได้อีก เข็นเตียงไปหลับไปตลอดทางไม่เห็นอะไรเลย 5555 (ก็หนูง่วงนิค่ะ)
อ่านเพลินมากค่ะ อ่านไปขำไปดูหน้าอกสวยจังเลยค่ะ ไซด์คุณหมอเลือกให้ หรือ ขอคุณหมอหรอค่ะ เราก็มีแพลนทำหน้าอกเหมือนกันค่ะ แต่ต้องปีหน้าเลยเพราะอยู่ต่างประเทศ เลือกไว้ 3 คุณหมอเหมือนกันเลยค่ะ แต่ตอนนี้เอนไปทางหมอธี กับ หมอเทพ ค่ะ ยังไงมาอัพเดตบ่อยๆนะค่ะ รอชมค่ะ

ปล. ที่คุณหมอให้ดันหน้าอกเข้าหากันคือ วันที่ออกจากโรงพยาบาลเลยหรอค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 20:41:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกคุณหมอค่ะว่าอยากได้ใหญ่ๆ คุณหมอก็วัดฐานนมแล้วก็ยอกว่าใส่ได้ถึง 400cc แต่เราเลือก 380cc ค่ะเพราะเดี๋ยวมันจะใหญ่เกินหน้าเกินตาเราไป อิอิอิ เพราะคุณหมอบอกว่าเดี๋ยวมันจะเล้กลงอีกนิดน้อยและบวกกับข้อมูลที่หามาก็เปนอันว่าตรงกันเลยสรุปที่ไซค์นี้ ส่วนเรื่องนวดนั้นคุณหมอนวดให้วันที่จะกลับเลยค่ะโดยการบีบ 2   ข้างให้ชนกัน เพราะร่องอกเราแบบอกไก่คุณหมอคงกลัวนมเราไม่ค่อยชิดเลยจัดการสั่งสอนกันเลยทีเดียวและคุณหมอก็สาธิตวาถ้าสูงไปก็กดลงได้อีก(โดยคุณหมอคงลืมไปว่านั้นมันน้องนมของหนูนะค่ะร้องไม่ออกค่ะ หนูเจ็บมากคร้า)คุณหมอก็บอกว่าให้ทำแบบนี้ตั้งแต่กลับไป วันล่ะ 20 ครั้ง ครั้งล่ะ 10 วิแต่เพื่อนมคู่สวยหนูจะพยายามคร้า อยากบอกอีกอย่างนะค่ะคุณหมอดูแลดีมากพี่ๆที่โรงพยาบาลดีสุดๆค่ะเปนกันเอง ยกนิ้วให้ค่ะ

คะแนน

1

ขอบคุณมากนะคะ เราก็จะเข้าไปพบคุณหมอวันที่ 4 เดือนหน้าค่ะ.. เราตื่นเต้นมาก แต่อายนมสุดๆ เพราะน่าเกลียดค่ะ กะจะทำหัวนมไปด้วยเลย  

รอดูรูปน้องนมต่อนะคะ เราก็จะขอไซส์ ประมาณนี้เช่นกันค่ะ

อยากทำนม พร้อมกับหัวนมเหมือนกันค่ะ ไปทำมารึยังค่ะ  โพสต์ 2012-5-24 22:25
รอชมภาพต่อไปค่ะ

ตามคำขอคร้าาา^^  โพสต์ 2012-5-15 22:53
รอดูน้องนมด้วยคะ ... แอบตื่นเต้นด้วยคนคะ

ตอนนี้น้องนมยุบ หรือยค่ะ ตอนทำวัดไว้รือป่าวค่ะ ยุบแล้วหรือเท่าไรน้อ  โพสต์ 2012-8-2 12:32
ตอนนี้ตื่นเต้นว่าจะหายบวมเมื่อไหร่หนอ ^^  โพสต์ 2012-5-17 00:12
แปะ ๆ ๆ ตบมือให้กับน้องโนมใหม่ด้วยนะคะ นวด ๆ อย่าลืมนะจ๊ะ ท่องไว้ (ผ้าที่ปิดใต้ราวนมข้างขวาในรูปคืออะไรอ่ะ)
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 22:48:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย abc456 เมื่อ 2012-5-15 20:56
ขอบคุณมากนะคะ เราก็จะเข้าไปพบคุณหมอวันที่ 4 เดือนหน้ ...

ไม่ต้องตื่นเต้นค่ะ พอได้คุยกับหมอแล้วความรู้สึกนั้นจะหายไปเลยจร้า ไม่ต้องอายนะค่ะ เดี๋ยวน้องนมก็ออกมาสวยแน่นอนคร้าา เป็นกำลังใจให้ ^^
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 22:57:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 23:37
ต้นฉบับโพสต์โดย toktaknicha เมื่อ 2012-5-15 22:15
แปะ ๆ ๆ ตบมือให้กับน้องโนมใหม่ด้วยนะคะ นวด ๆ อย่าลืมน ...

ขอบคุณคร้าาา ต้องขอบคุณต๊อกแต๊กเป็นอย่างมมากเลยที่ทำให้เราตัดสินใจเลือกได้จร้าาา ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกว่าห้ามแกะจนกว่าจะถึงวันที่มาตัดไหม สงสัยเหมือนกันค่ะ ใครทราบช่วยมาคลายสงสัยให้หน่อยนะค่ะ

รูปของวันนี้ค่ะ บวมมากมาย กลัวจะระเบิดมากคร้าาา 5555 พยายาม ทาครีมให้ชุ่มชื้นมากๆ และเลยออกมาดูมันๆเงาๆคร้า

แล้วจะมาอัพบ่อยๆคร้าา

เราไซค์เดียวกัน ทรงเดียวกัน โดนแปะนมข้างขวาเหมือนกันเป๊ะ  โพสต์ 2012-8-11 08:16
อิอิ สงสัยแปะไว้ให้มันเท่ากันป่าววันตัดไหมอย่าลืมถามหมอให้หายคล่องใจด้วยนะคะ อยากรู้จิง ๆ
หายเจ็บยังคะ สวยค่ะ นวดให้ชิดเยอะๆนะคะ เสริมทรงกลมหรือหยดน้ำคะ แผลที่ไหนคะ ติดตามอยู่นะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 22:48
ไม่ต้องตื่นเต้นค่ะ พอได้คุยกับหมอแล้วความรู้สึกนั ...

อายหัวนมค่ะ แบบว่าน่าเกลียดมาก กะจะทำทั้งหัวนม และก็หน้าอกไปด้วยเลย.. ขอบคุณนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-5-15 22:48
ไม่ต้องตื่นเต้นค่ะ พอได้คุยกับหมอแล้วความรู้สึกนั ...

อายหัวนมค่ะ แบบว่าน่าเกลียดมาก กะจะทำทั้งหัวนม และก็หน้าอกไปด้วยเลย.. ขอบคุณนะคะ
ราคาเท่าไรค่ะ ผ่าใต้รักแร้ใช่ไหมค่ะ ทรงกลมไหมเอ่ย  สวยมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ^^ ราคา 50000 ค่ะ ใช่ค่ะผ่าใต้รักแร้ ทรงกลม ของ alligen ขนาด 380cc ค่ะ  โพสต์ 2012-5-17 00:14
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 00:05:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toktaknicha เมื่อ 2012-5-16 20:38
อิอิ สงสัยแปะไว้ให้มันเท่ากันป่าววันตัดไหมอย่าลืมถ ...

อ๋อค่ะไม่ลืม วันนี้ก็โทรไปถามที่คลีนิคเหมือนกันว่าพี่ค่ะแกะได้ไหม พี่เค้าบอกห้ามแกะนะค่ะ เดี๋ยววันที่มาตัดไหมพี่จะแกะให้เอง เหมือนเค้าจะมาร์คไว้เพื่ออะไรซัดอย่างยังไม่ทันถามพี่เค้าก็วางสายซะก่อน พรุ่งนี้ตัดไหมแล้วยังไงจะเอาคำตอบมาบอกนะค่ะ

ถามแล้วค่ะสรุป แปะไว้ให้ฐาน 2 ข้างเท่ากันจิงด้วยคร้าา  โพสต์ 2012-5-17 23:51
ค่ะ  โพสต์ 2012-5-17 01:35
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 00:08:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pingpang เมื่อ 2012-5-16 20:41
หายเจ็บยังคะ สวยค่ะ นวดให้ชิดเยอะๆนะคะ เสริมทรงกลมห ...

ก็ยังมีเจ็บอยู่บ้างค่ะ ส่วนใหญ่จะปวดมากกว่าเพราะว่ามันจะบวม พยายามนวดให้ชิด เช้า กับ เย็นค่ะ ทำทรงกลมค่ะ แผลทางรักแร้ จ้า......
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 00:10:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย abc456 เมื่อ 2012-5-16 23:44
อายหัวนมค่ะ แบบว่าน่าเกลียดมาก กะจะทำทั้งหัวนม และ ...

ไม่ต้องอายค่ะเราเองก็หัวนมไม่สวย แต่เราคิดว่ายังมือแล้วต้องสวยแน่คร้าาา รีบทำแล้วเอามาวิวนะค่ะรอดูด้วยคนค่ะ
รบกวนถ่ายแผลที่รักแร้ทั้งสองข้างให้ดูทีนะคะ อยากเห็นว่าคุณหมอเย็บแผลสวยมั้ย
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 08:45:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Dreamworlds เมื่อ 2012-5-17 04:37
รบกวนถ่ายแผลที่รักแร้ทั้งสองข้างให้ดูทีนะคะ อยากเห ...

เดี๋ยววันนี้ตัดไหมเสร็จแล้วจะมาวิวแผลให้ดูนะค่ะ^^

ขอแปะโป้งไว้ก่อนนะค่ะ วันนี้อาการหนักมากคร้า ยกแขนไม่ไหว 555  โพสต์ 2012-5-17 23:52
รอดูค่ะ  โพสต์ 2012-5-17 20:32
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้