ดู: 1992|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกแบบนี้ทำกับคุณหมออะไรดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่่อ โหย๋ โหย๋ นะคะ

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่วันนี้คะ

มีความสนใจจะทำจมูกคะ

ที่เล็งไว้ 2 ที่คะ

1. หมอบุญถิ่น 2. คลีนิคสวยงามคะ

ใจจริงอยากทำกับคุณหมอบุญถิ่นคะ

อยากได้จมูกแบบอั้ม อยากมีหยดน้ำ

1. จมูกแบบนี้ทำกับคุณหมอคนไหนดีคะ

2. ต้องตัดปีกจมูกไหมคะ

3. เสริมจมูกนานเท่าไหร่ถึงแต่งหน้าได้คะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นคะ

ใครตอบขอให้สวย ขอให้หล่อ และก็รวยคะ

โนเกียส่งงาน 1.jpg (29.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โนเกียส่งงาน 1.jpg

IMG0256A.jpg (15.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

mคู่เอ๋2นิ้วhi5.jpg (135.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เกษตรรูปแรก.jpg (37.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ตอบค่ะ ตอบว่า ปกติทางเว็ปจะไม่แนะจำเจาะจงหมอไหนเปนพิเศษค่ะ

เราว่าคุณลองไปดูที่ห้องรีวิว ประกอบการตัดสินใจมั้ยคะ เพราะมีรีวิวของหมอบุญ และสวยงามอยู่นะคะ

่ส่วนเรื่องตัดปีก แนะนำให้เสริมก่อนค่ะ ดูก่อนวาออกมาโอเคแค่ไหน แล้วค่อยตัดปีกทีหลังค่ะ

5 วันแต่งหน้าได้ค่ะ
รีวิวมีเยอะมากค่ะลองเปิดดูนะคะ แล้วค่อยตัดสินจายว่าจาเลือกหมอท่านไหน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 14:34:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบ คุง ทุก ความ คิด เหง นะ คะ

จุ๊บ จุ๊บ..
ช่ายค่ะ ตอนแรกก็คิดจะตัดปีกเหมือนกัน แต่พอไปหาหมออีกที่หมอบอกว่าไม่ต้องตัดดีกว่านะค่ะ
ลองศึกษาดูนะค่ะ ส่วนี้หมอบุญค่ะ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628
แวะมาดูหน่อยจร้าหมอบุญ 5อาทิตย์จะยุบได้อีกไหมค่ะ...อยากให้ยุบงะจร้า
รีวิวจากเพื่อน ๆ เยอะแยะมากมาย..ค่อยดูแล้วตัดสินใจนะคะ
เราว่าโด่งแล้วนะคะ ตัดปีกน่าจะเหมาะ แต่ดูรวมๆแล้ว ถ้าตัดเราไม่มั่นใจว่าจะรับกับสันจมูกมั้ย เพราะว่ามันดูกางออกจากสันไปไม่มาก แต่ก็ถือว่าบานอยู่ อย่างนี้ต้องปรึกษาคุณหมอหน่อยแล้วค่ะ เราก็อยากตัดปีกมากเหมือนกัน
ชอบเเบบท่านไหนก็ไปปรึกษาเลยนะจ๊ะ

คนสวย ทำยังไงก็สวย:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้