ดู: 4016|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากไปเลาะหน้าทีฉีดมาทีไหนดีคับ

[คัดลอกลิงก์]
ไปฉีดหน้ามาสงสัยว่าจะเป็นซิลิโคนเหลว วันนึงเดินเข้าไปหลังร้านเห็นเขากำลังเอาออยจอนสันบีบใส่เข็ม เดินงงมาเลย ทีแท้หน้าเรามีแต่ออยจอนสัน ทำไงดี อยากขูดออกมากคับ อยากได้หมอเก่งๆ คางกับแก้มเป็นก้อนเลย ไม่รู้จะทำไงดี หน้าเปลียนไปเลยดีทีไม่เน่าร่างกายเลยแกะเป็นพังพีดแข็งๆ อยากเอาออกมากคับ ของเรายังดีไม่กะจายเป็นก้อนๆ ยังไงช่วยแนะนำหลายๆหมอทีเก่งๆทีนะ กลุ้มๆๆๆๆๆ
โห น่ากลัวอ่า ออยส์จอห์นสันเนี่ยน่ะ
น่ากลัวจังครับ
เป็นกำลังใจนะครับ
เป็นกำลังใจให้น่ะครับ

ฉีดมาเยอะหรือป่าวครับ ...
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-2 16:04:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาดูคับเผื่อใครมีข้อมูลเพิ่มเติม
แก้ไขได้ครับ ที่หมอคมกริช ( สุขิมวิท 22 ) ท่านเก่งเรื่องนี้ มือเบา ไม่เจ็บมาก บวมไม่เยอะมาก  แต่อาจจะบวมนาน
ส่วนราคา ถามคุณหมอดูอีกที   เป็นกำลังใจให้ครับ
เย้ย ชัวร์ไหมอ่ะว่าเป็นจอนสันจริงๆๆ
ลองปรึกาษาหมอคัมภีย์ซิคะ  เราก้อกำลังไปปรึกษา
{:13_923:}วิธีแก้ปัญหา ง่ายที่สุด คือ
1. เลือกหมอที่น่าสนใจ ฝีมือระดับ โอเค ที่รับแก้ปัญหา ซัก 4-5 ท่าน
2. เดินเข้าไปปรึกษา คุยรายละเอียด ว่าทำได้ไหม แค่ไหน ยังไง
3. แล้วตัดสินใจว่า ท่านไหน เราชอบ เราไม่ชอบครับ ... อย่าเชื่อคนอื่น เชื่อใจตัวเอง
3. แล้วตัดสินใจว่า ท่านไหน เราชอบ เราไม่ชอบครับ ... อย่าเชื่อคนอื่น เชื่อใจตัวเอง

เห็นด้วยกะคุนลุงค่ะ ..
คนทำก็ทำไปได้
สงสารคนโดนทำบ้าง
เราอ่านเจอในหนังสือของดาว มยุรีอ่ะ เห็นว่ามีหมอจีนรับทำให้ถึงบ้านด้วยแต่ในหนังสือเค้าไม่ได้ให้เบอร์ไว้ เราว่าน่าลองดูเหมือนกันนะเพราะของดาว มยุรีก้อยุบลงจริงๆด้วย ทั้งๆที่ของเค้าอัดเข้าไปทั้งหน้าแบบเยอะมากๆๆๆๆจนหน้าเบี้ยว เราอยากให้ลองไปหาหนังสือมาอ่านดูและลองหาวิธีติดต่อขอเบอร์หมอคนนี้นะ เอาใจช่วยจ้า
เปนกำลังจัยให้นะคับ-*-
วันก่อนไปคลีนิคหมอกมลเกษรา เห็นคนไปแก้กะหมอ ขูดที่แก้ม และยกหน้า 80000 อ่ะ
ฉีดที่ไหนอ่ะค่ะ
จะว่าหมอเอายาใส่ขวดออยส์ก้อมิหน้าใช่เนอะ
เลวร้ายมาก...
ฟังแล้วเครียดด้วยค่ะ เพราะไปฉีด Filler มาที่หน้า เริ่มกลัวว่าจะเป็น oil ง่ะ
น่ากลัวอะ ตอนเอาออกเนี่ย เนื้อส่วนดีอาจจะหายไปด้วย เสียวแทนอะ
ที่ไหนอ่ะ PMมาบอกมั่งนะจะไปสืบดู
จขกท ที่ไหนค่ะ pm มาบอกร้านหน่อยน๊า
พอดีดูไว้ที่ อิมเมจินี่ ว่าจะไปฉีดจมูกอะค่ะ
คับ จากเคยทำงานในวงการถ่ายบบเล่นละคร เด๋วนี้แม่แต่ถ่ายรูปหน้าไม่ได้เลย เสียใจมาก   เพื่อนช่วยแนะนำหมอทีเก่งๆคิวไม่เยอะทีนะคับ   เอาแบบทีไม่แพงมากคุณหมอถนัดด้านนี้โดยตรง ทั้งแก้มทั้งคางเลย   ทำทีเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้