ดู: 2710|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนช่วยดูจมูกให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
onon สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หน้ารักแบบนี้ ทำจมูกทรงที่เอาแบบมาสวยแน่นอนเรยอ่ะ (แค่อาจได้โด่งไม่เท่า)

แค่เสริมให้โด่งขึ้น แล้วปลายอีกนิด น่ารักแน่นอนคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 16:14:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เราก้ออยากได้ประมาณนี้อ่ะค่ะ อาจจะไม่เอาโ่งมาก อยากได้แบบธรรมชาติค่ะ แต่ไม่รู้มันจะเข้ากะหน้ามั้ย ...
ต้นฉบับโพสโดย onon เมื่อ 2009-5-18 16:14

คุณหมอ ปรับให้เข้ากะหน้าเราอยู่แร้วคับ

ได้คิวก่อนเรานะเนี่ย {:13_923:}
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 16:18:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลางเดือน มิ.ย. เรยคับ

พอดีสะดวกช่วงนั้นอ่า

ทำมาแร้วก็มารีวิว ให้ชมด้วยนะคับ

สิ้นเดือนนี้ช่ายป่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 16:23:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม
ยังไงก็ขอให้แลกได้นะคับ
โห..น่ารักจังเลย น่าจะทำแนวๆเกาหลีนะคะ พี่ว่าน่าจะเข้ากับน้องนะ

ส่วนโด่งมากโด่งน้อย จะต้องให้หมอเป็นคนบอกอ่ะ

เพราะหมอจะจับจมูกเราว่าได้แค่ไหน ถูกต้องมั้ยคะ
มาคอนเฟิร์มด้วยคนคัฟว่า น่าจะทำได้ตามแบบหรือไกล้เคียงกับที่ต้องการ
จขกท ทำมาแล้วสวยขึ้นแน่นอนคัฟ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 20:24:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่หรอกคะ ขนาดปิดตายังน่ารักเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 17:49:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 00:52:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตา น่ารัก ใส ๆ  ทำมา ดูดี แน่ๆ เลย คับ
หน้าตาน่ารักจัง

ทำออกมาต้องสวยมากแน่ ๆ เลยคะ

มาคอร์นเฟิร์มอีกคน

18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 09:50:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หน้าตาน่ารักอยุ่แล้วว ทรง ที่เลือกก็ดูเป็นธรรมชาติดี เหมาะกับหน้าคุณมากๆๆเลยค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 18:03:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ออน เป็นไงมั่งอะ

ทำมาแล้วหายตื่นเต้นยังเนี่ย

เป็นห่วงจัง

ดูแลตัวเองเยอะ ๆ นะ ทำใจให้สบาย

อย่าวิตกกังวลไปนะ เพราะเมื่อวานเห็นออนกังวลมากเลยอะ

เราเอาใจช่วยนะค๊ะ
ยังไงก็มารีวิวให้ชมหน่อยนะค้าบ

ขอให้หายไวๆด้วยคับ   
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 22:33:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้