ดู: 4833|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว หมอบุญถิ่น 3 เดือน กว่าค่ะ TT

[คัดลอกลิงก์]
คือทำจมูกกะหมอบุญนะคะ แล้วไม่ได้ดู สารระรูป จมูกตัวเองก่อนทำเลยค่ะ เป็นคนไม่มีปลายจมูก จมูกทรงทู่ๆ นะคะ เพราะุ ตอนเด็ก ย่าเราชอบเล่นจมูกเราค่ะ ชอบทำจมูกหมู เอามือดันปลายจมูก พอดันบ่อยๆ ปลายจมูกเลยเสียค่ะ รู้สึกโกรธย่าเอามากๆ ที่ทำให้ตัวเองปลายจมูกไม่สวย นอยมาถึงทุกวันนี้  ตอนนี้รอแก้้จมูกค่ะ เคสแก้ราคา 60000 หกหมื่นบาท แต่ไม่มีเงินเลย

มาดูกันเลยนะคะ รูปนี้ เราคนขวาค่ะ

จากรูปจะให้ได้ว่า ปลายจมูกไม่สวยเอาซะเลย แถมปีกจมูกยังหน่อยอีกต่างหาก

ด้านข้างนะคะ

อีกมุมค่ะ พยายาม หารูปที่ดีที่สุดละมาลง

หน้าตรง อุบาทลูกกะตามาก

แค่นี้ล่ะค่ะ  นอยมากกก

ก็สวยดีออกคราฟฟฟ โหยแก้แพงจังเลย มาทำหมอชาตรีสิ ทำสวยนะ อิอิ ไม่แพงด้วย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-10 07:32:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย postcard เมื่อ 2012-5-9 21:40
ก็สวยดีออกคราฟฟฟ โหยแก้แพงจังเลย มาทำหมอชาตรีสิ ทำส ...

สนใจจะแก้กับหมอชาตรีเหมือนกันนะคะ แ่ต่กลัวทำแแกมาได้แก้อีกรอบนึง
สวยแล้วนะค่ะ   น่ารัก  มันไม่เยอะเว่ออะ
ก็ดูดีแล้วนี่ แก้ทำมัยครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-11 10:42:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย econ#13 เมื่อ 2012-5-10 16:01
สวยแล้วนะค่ะ   น่ารัก  มันไม่เยอะเว่ออะ ...

คือ เราเป็นกะเทย อยากได้เว่อร์ เอาปลายแหลมๆ ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-11 10:42:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bytekiku เมื่อ 2012-5-10 16:17
ก็ดูดีแล้วนี่ แก้ทำมัยครับ

ขอบคุนค่ะ แต่มันขัดๆ ตาไงไม่รู้
ถ้าจมูกเดิมสั้นหมอบุญทำไม่สวยจริงๆแหละค่ะ เห็นหลายรีวิวแล้ว คุณเป็นคนหน้าตาดีถ้าได้ปลายพุ่งจะสวยกว่านี้มากเลย ราคาแก้หกหมื่นนี้หมอฉันทัสเปล่าคะ เพื่อนเราจมูกสั้นมากๆ ไปแก้กับหมอ ได้ปลายยาวขึ้นหน้าเปลี่ยนไปสวยขึ้นเยอะเลย แต่ระยะยาวไม่รู้ว่ากระดูกหลังหูที่ต่อปลายมันจะฝ่อหรือเปล่านะคะ เพราะเห็นบางคนที่เคยใช้กระดูกหลังเค้าว่านานไปมันจะฝ่อ งัยก็ศึกษาให้ดีๆ ก่อนแก้

ปล. เรื่องปีกจมูกห้อย ลองดูรีวิวตัดยกปีกจมูกดูซิค่ะ เคยเห็นหลายคนรีวิวเรื่องตัดยกปีก ทรงเปลี่ยนและสวยขึ้นมากเลยค่ะ หมอเฉลิมก็ตัดยกปีกสวย ถ้าไม่รีบแก้ทำไมไม่รอหมอเฉลิมละคะ  
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-14 12:16:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย macy11 เมื่อ 2012-5-11 12:42
ถ้าจมูกเดิมสั้นหมอบุญทำไม่สวยจริงๆแหละค่ะ เห็นหลาย ...

ขอบคุนมากๆค่ะ สำหรับข้อมูล ไม่ทราบว่าหมอเฉลิมราคาเท่าไหร่คะ
ก้อสวย แร้วนะ แค่นี้พอแล้ว แก้แพงเกิ๊นน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้