ดู: 3071|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะแก้จมูก ต้องรอหลังจากทำกี่เดือนครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีพึ่งไปทำมาได้ 3 วัน ไม่โด่งเลย และไม่ใช่ทรงอย่างที่เราต้องการ ซึ่งทำกับไม่ทำไม่ต่างกันเลย เลยอยากรู้ว่าต้องรอกี่เดือนถึงจะไปแก้ใหม่ได้ครับ.....  ตอนนี้เซ็งมากๆๆ แทบบ้า.. ผิดหวังอย่างแรง.....เซ็งจิตเลย ขอบคุณครับ
หลายๆคนทำมาช่วงแรก ๆ ก็นอยอย่างนี้ล่ะคับ ผมก็กำลังเป็น
+55+
แต่เข้าบอร์ดมาอ่านกระทู้ของคนอื่น เราก็มีกำลังใจมากขึ้นด้วยแฮะ
รอสักพักก่อนนะคับ ตอนนี้มันยังบวม ๆ อยู่อ่าเนอะ
3 วันเองเนี่ยนะ ยังตุ่ยอยู่เรยนะ{:13_950:} จมูกกว่าจะเข้าทรงจริงๆ ตั้ง 3 เดือนนะคะ กว่าจะแก้ได้ ก็ 3 เดือนอัพนะคะ
Oh! เพิ่ง 3 วันเองอะใจเย็นๆ รอสัก อาทิตย์ก่อนดีกว่า แต่ถ้าจะแก้เห็นพวกพี่เขาบอกว่าประมาน1-3 เดือนอะ  ตอนนี้มานบวมอยู่อะป่าว  ใจเย็นคร้า........บ
ว่าแต่มีรูปมั้ยอะ ริวิวหน่อยครับ จะได้มีคนมาช่วยดูเยอะๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-28 08:17:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถึงบวมอยู่ก็พอจะเห็นทรงแล้วครับ ทำกับไม่ทำ ไม่ต่างกันเลย จมูกก็ยังเป็นทรงเดิม ส่วนรูปผมทำใจไม่ได้ เลยไม่ถ่ายไว้เลย ช้ำใจ
ไม่มีทาง เห็นทรงได้หรอก 3 วันเอง ไหนจะบวม จะช้ำ เนื้อเป่ง ไม่มีทางที่คุณจะพอใจสิ่งที่คุณเห็นตอนนี้
ใครบอกคุณว่า มันจะเห็นทรง ถ้าไม่พอใจมาก กลับไปหาเอาออกได้เลยครับ หมอเอาออกให้นะ แต่พักอีก 3 เดือน
แล้วถึงจะทำใหม่ได้ครับ ... รึจะรอให้หายดีๆ ค่อยแก้ก็ไม่สาย ทนเจ็บช้ำกับดังที่คุณไม่พอใจไปก่อน
แต่ผมอยากให้คุณจำกระทู้นี้ไว้นะ แล้วอีกเดือนช่วยมาเปิดแล้วมาบอกอีกทีด้วยว่า เป็นไง ถ้ารู้สึกพอใจจะด่าให้...เบื่อพวกนอย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-28 11:19:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับที่เตือนสติ ก็พยายามปลอบใจตัวเองอยู่ ผมจะอดทนรออีก 3 เดือน แล้วค่อยว่ากันใหม่ ขอบคุณครับ
ไม่มีทาง เห็นทรงได้หรอก 3 วันเอง ไหนจะบวม จะช้ำ เนื้อเป่ง ไม่มีทางที่คุณจะพอใจสิ่งที่คุณเห็นตอนนี้
ใครบอ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-28 09:55

อิอิ  ขอแซว คุณ king_sun นิดนึง  พอดีไปอ่านกระทู้พี่มา

ตอนพี่ทำใหม่ๆ ก็อาการนอยแบบนี้หละครับ อิอิ
ใจเย็นๆนะค่ะ รอให้มันเข้าที่กว่านี้ดีมั้ยค่ะ

อีกประมาณ 3 เดือนค่อยว่ากัน เนอะๆๆ
รออีกหน่อยคับ มานยังไม่กี่วันเลย ใจเย็นๆ
ใจเย็นๆนะค่ะ
อย่ารีบร้อน เชื่อที่พี่ๆรีบนๆเขาบอกน่ะถูกต้องแล้ว
3วัน ยังบวมอยู่ รอดูไปสักเดือนนึงก่อน
แก้บ่อยๆทรงจมูกจะไม่เมหือนเดิมนะค่ะ
จะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ
รอให้หายบวมก่อนดีกว่าค่ะ  รอสักประมาณ 1 เดือนถึงจะเริ่มเห็นสันและความโด่งของจมูก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้