ดู: 2930|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูหน่อยคุ่ะ มันดีขึ้นมั้ยอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด jaja เมื่อ 2009-11-27 14:40

ทำกับหมอเฉลิม เมื่อวันที่ 21 พฤศจิกายนค่ะ ตอนทำเสดใหม่ๆ ก็ว่ามันโด่งดี โด่งมากเลย แต่พอมันยุบแล้ว ทำไมมันไม่โ่ด่ง ดูๆ แล้วก็ไม่ได้ต่างจากเดิมมากเลยอ่า ทำไงดีค่ะ จะทำใหม่ให้มันโด่งกว่านี้ดีมั้ยค่ะ เพื่อนๆ ช่วยดูหน่อยนะค่ะ แล้วคิดยังไงกันบ้างค่ะ -*-

ปล.1จิงๆแล้วเราอยากให้มันโ่ด่งปลายอ่ะ แต่นี่มันดูโ่ด่งตั้งแต่สัน และปลายก็ไม่ได้โด่งอย่างที่อยากได้อะคะ
ปล.2ตัดปีกจมูกดีมั้ยค่ะ
ปล.3วันเสาร์นี้จะไปตัดไหมแล้ว จะแก้เลยได้ไหมค่ะ

jj1 copy.jpg (647.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

jj1 copy.jpg
ม้ายมีครายออกความเห็นเลยหรอค้าาาาา T_T
ก็ถือว่าโด่งนะครับ และต่างจากก่อนทำเยอะเลย

ที่ดูไม่โด่งเพราะยังบวมอยู่เยอะ ตอนนี้ยังดูไม่รู้ทรงหรอกครับ

หลัง 3 เดือนไปแล้ว จะเรียวและโด่งได้อีกอ่ะ

บางที ถ้าเนื้อเราน้อย ก็อาจทำได้โด่งไม่มากนะครับ

แต่ของน้อง พี่ว่ากำลังดีแล้วนะ ถ้ามากกว่านี้จะดูหลอกตา
ทำวันเดียวกันเลย แต่วันนั้นเห็นโด่งสวยเลยนะคับ
อ่ะ ตายังเหลืองอยู่เลย ยังจะมาบอกว่ายุบแล้ว เดี๋ยวเหอะ
อ่านกระทู้รีวิวคนอื่นมั่งป่ะเนี่ย นู่นเลยว่าจะเข้าที่ สวยงาม
ต้องผ่านไปเป็นเดือนเลยครับ ถึงจะสวยเข้ารูป ตอนนี้มันยุบจริง
แต่ไม่เข้าที่เลยครับ รึจะเอาโด่งๆ พุ่งๆ สันๆ แท่งๆ แบบทำมา 7 วัน
ยังกะงวงช้าง ....วุ้ย อ่านแล้วหงุดหงิด แค่นี้นะ ไปล่ะ...เบื่อคนขี้นอย
ถามว่าดีขึ้นมั้ย ดีขึ้นค่ะ :)
จริงๆนะ
^^
อย่าคิดมากนะค่ะ ใจร่ม ๆ นะ ที่ดูก้อสวยเข้ากับหน้าแล้วนะค่ะ
อดทนรออีกหน่อย

เด๋วก็สวยแร่ะ

เอาใจช่วยนะคะ
เด๋วก็สวยนะจ๊ะ เอาใจช่วยจ้า
ก้อโงขึ้นนะค่ะ อาจจะเป็นที่เนื้อของเราที่สามารถทำได้เท่านี้ก้อได้นะค่ะ..

อย่าไปคิดมากนะค่ะ .. รอให้หายบวมก่อนนะ ค่อยว่ากัน..
อาจจะต้องรอยุบน่ะค่ะ...รอผู้รู้มาตอบคร่ะ..
อยากได้รูปหน้าตรงทั้งก่อน และหลังอ่าค่ะ
อยากบอกว่า ดูอย่างงี้ดูยากจัง
แต่เท่าที่ดูข้างๆ โด่งขึ้นนะค่ะ นี่ยังไม่ยุบเท่าไหร่เลย
อย่าคิดมากค่ะ เอาใจช่วยนะค่ะ อย่าคิดมาก
ก็ดูเหมาะกับรูปหน้ามากเลยค่ะ...หน้าขาวใสจังเลยค่ะ++
เดี๋ยวยุบบวมกว่านี้จะดูสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยน๊ะ+++
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้