ดู: 1711|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] เสริมจมูก ตัดปีกจมูก ตาสองชั้น ที่ไหนดี?

[คัดลอกลิงก์]
คือกะว่าจะเสริมจมูก ตัดปีก ทำตา 2 ชั้นพร้อมกันเลยทีเดียว มันจะโหดเกินไปไหนคะ? อยากเจ็บทีเดียว -*-
แต่ประเด็นคือ ตาเรา 2 ชั้นข้าง อีกข้างชั้นเดียว หมอจะแก้ให้ได้ไหม? อยากให้หมอเก่งๆ ที่สามารถทำให้ตาเราเท่ากันได้
มันเครียดยิงกว่าคนที่ตาชั้นเดียวทั้งสองข้างอีกนะ ถ่ายรูปทีนี่แบบชัดมากอะ
ส่วนเสริมจมูกอยากได้ธรรมชาติ(ขอโด่งแต่ไม่หลอกตา)แล้วเท่าที่ดูๆ มาคือตัดปีกจมูกบางคนบอกว่าแผลชัดมาก
แล้วบอกว่าเรื่องแผลชัดไม่ชัดยอู่ที่ฝีมือหมอ เริ่มเครียดอีกระลอก
ยังไงขอความช่วยเหลือ เพื่อนๆ ในเว็บดั้งโด่งแนะนำเราด้วยนะคะ TT
ขอบคุณมากๆ คะ
ตาต้องคุณหมอชลทิศค่ะรับรอง...ไม่เป็นแผลด้วยคุณหมอจะใช้วิธีเจาะนิดเดียวเองสามสี่วันก้อหายแล้วค่ะนี่ก้อเพิ่งไปทำกับคุณหมอมาเมื่อวันที่ สิบเมษาพอจัยมากเลยค่ะเลยอยากจะแนะนำ
ลองสอบถามที่นี่ดูนะค่ะ มีลูกค้ามาตัดปีกจมูกกับเสริมคางทุกวันเลย เราก็เคยพาเพื่อนมาตัดปีกจมูกที่นี่ด้วยค่ะ เพื่อนประทับใจมากเลยค่ะ สวยถูกใจมากๆและบริการก็ดีด้วย ยังไงก็ลองเข้าไปดูในเฟสก่อนได้เลย ชื่อเฟสว่า คลินิก เซนจูรี่ ค่ะหรือที่เวป: www.centuryhealthclinic.ran4u.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้