ดู: 2561|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] ตัดปีกกะแต่งปลายจมูกเหมือนกันปะ

[คัดลอกลิงก์]
วันที่2เรานัดหมอว่าจะไปตัดปีกแต่เรายังไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้ เพื่อนๆคนไหนพอจะทราบชวยแนะนำด้วยค่ะ
โพสต์ 2012-5-11 13:52:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เหมือนกันนะ ตัดปีกคือตัดปีกจมูกที่มันกางๆบานๆให้มันเเคบลง รูจมูกก็จะดูเล็กลงแค่นั้นเอง ส่วนแต่งปลายนี่คือการขูดแต่งเนื้อข้างในปลายจมูกที่ใหญ่ๆ กลมๆ โตๆ หรือที่เรียกว่าจมูกชมพู่มั้ง ทำให้ปลายจมูกที่โตๆมัน ดูเรียว ดูเล็กลง แต่มันก็ทำยากนะเเละก็ทำได้จำกัดด้วย เพราะขูดเนื้ออกมากไปบางทีก็มีผลเสียอีก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้