ดู: 41450|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกระหว่างหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ กับ หมอศรันย์ที่ไหนดีกว่าคะ

[คัดลอกลิงก์]

เป็นคนเนื้อจมูกน้อยและจมูกสั้นค่ะ อยากทราบว่า ควรเลือกหมอคนไหนดี ระหว่าง หมอกมล ทาวน์อินทาวน์ กับหมอศรันย์

ช่วยหน่อยนะคะ กำลังรีบตัดสินใจเพราะคิวหมอยาวมากกก

ใครมีประสบการณ์กับหมอทั้งสองช่วยแชร์หน่อยนะคะ เพราะเท่าที่อ่านมามีทั้งดีและไม่ดี จนสับสนค่ะ

แล้วจริงหรือเปล่าคะ ที่ของหมอกมล มักจะมีปัญหาจมูกเบี้ยว และบริการหลังทำ

แล้วเคยมีใครใช้บริการหมอศรันย์แล้วมีปัญหาไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
หมอกมลแค่ปึกษาคิด5ooแล้ว แล้วก้บริการหลังขายยังแย่อีก ก้ไ่ม่ไหวนะครับ
หมอศรันย์ ครับ เพราะ บริการหลังการขาย ดีมาก รับประกันฟรี ไปตลอดชีวิตถ้า ผลงานออกมาไม่เป็นที่พอใจ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 16:39:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย art_NJ เมื่อ 2012-4-30 12:45
หมอกมลแค่ปึกษาคิด5ooแล้ว แล้วก้บริการหลังขายยังแย่อี ...

ตกลงหมอกมล บริการแย่หรอคะ เพราะเราเห็นบางคนบอกดีบางคนบอกไม่ดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 16:40:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tonebkk เมื่อ 2012-4-30 13:33
หมอศรันย์ ครับ เพราะ บริการหลังการขาย ดีมาก รับประกั ...

พอจะรู้มั้ยคะว่า ถ้าทำกับหมอศรันย์ แต่คิวมันยาวมากก พอมีวิธีที่ได้ทำเร็วขึ้นรึป่าว
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 16:43:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอมีใครรู้มั้ยคะว่า หมอศรันย์นี่เคยมีเคสหลุดมั้ย
ตามตรง หมอศรันมีเคสหลุดครับ เอียงนิดๆหน่อยๆ ไม่เป็นที่น่ากัวอะไรแก้ได้ครับ แต่บางคนก้ไม่ชอบทรงบ้าง อยากได้เล็กๆเรียวๆก้มี ไรงี้ ส่วนบริการหมอกมล หลังการขาย ก้ไม่ดีอะครับถ้ามีปันหาหมอชอบปัดอ่าครับ ไม่ค่อยแคร์ลูกค้าเท่าไร ออกแนวเหนแก่เงิน

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ เด่วพรุ่งนี้จะลองโทรไปนัดดู^^  โพสต์ 2012-5-1 00:29
ความรู้ใหม่ค่ะ เรื่องหมอกมลทาวน์อินทาวน์ ถ้าเปนงั้นจริง เราเชียร์หมอศรันย์ขาดใจเรยค่ะ เห็นมีแต่คนบอกว่าหมอดีมาก เคสหลุดหมอก็ยอมรับแล้วก็แก้ให้ เท่าที่ศึกษามาเรายังไม่เคยอ่านเจอว่าหมอศรันย์ปัดความรับผิดชอบเคสหลุดเคสไหนเลยนะคะ ยังไงลองิ่านกระทู้เกี่ยวกับหมอทั้งสองท่านแล้วเปรียบเทียบเอานะคะ
เราไปทำหมอกมลมาค่ะ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบหัวตาใหญ่ แล้วแต่ดวงคนด้วยง่ะเพื่อนเราหลายคนไปทำก้อสวยนะ แต่ขอยืนยันค่ะว่าบริการหลังการขายไม่ค่อยดีจริงๆ เป็นอะไรมาจะแก้ จะถอด เสียเงินเพิ่มใหม่นะคะ (เท่าราคาทำใหม่เลย)
หมอกมลดังแล้วหยิ่งก็งี้แหละค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 00:03:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pnkberry เมื่อ 2012-5-4 17:33
ความรู้ใหม่ค่ะ เรื่องหมอกมลทาวน์อินทาวน์ ถ้าเปนงั้น ...

ค่ะ เราว่าเราจะเลือกหมอศรัณย์น่ะค่ะ แต่คิวยาวเหลือเกิน นั่งรอนั่งลุ้น จนจะหายตื่นเต้นแล้วเนี่ย อิๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย koy_angie เมื่อ 2012-5-20 00:03
ค่ะ เราว่าเราจะเลือกหมอศรัณย์น่ะค่ะ แต่คิวยาวเหลือ ...

อดใจรอเพื่อสิ่งดีๆค่ะ ^ ^
ต้นฉบับโพสต์โดย pang144243 เมื่อ 2012-5-13 21:08
เราไปทำหมอกมลมาค่ะ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบหัวตาใหญ่ แล้วแ ...

ขอบคุณค่ะ
คุณหมอศรัณย์ คิวยาวแต่ก็มีคิวแทรกค่ะ

นัดทำกับหมอศรันย์แล้วค่ะ อีกหลายเดือน  โพสต์ 2012-5-31 20:56
อยากแนะนำหมอศรัณย์ค่ะหมอให้คำปรึกษาดีมาก ไม่เชียร์เวอร์ อะไรที่ทำแล้วออกมาไม่ดีหมอจะแนะนำก่อนค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-31 21:32:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปเจอหมอมาแล้วค่ะ เอาแบบให้หมอดูหมอไม่พูดไรเลยอ่า เริ่มกลุ้มไม่รู้จะออกมาเป็นไง
เชียร์หมอศรันคะ เพราะพึ่งไปทำแก้มาหมอใจดีมาก บริการหลังการขายก็ดีคะ ส่วนหมอกมลว่าจะไปทำเหมือนกันแต่เปลี่ยนใจเพราะหมอศรัณใกล้บ้านกว่า

เคสแก้เท่าไหร่อ่ะคะ...  โพสต์ 2012-6-20 10:16
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 15:39:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย siwimoly เมื่อ 2012-6-1 15:24
เชียร์หมอศรันคะ เพราะพึ่งไปทำแก้มาหมอใจดีมาก บริการ ...

แล้วออกมาเป็นยังไงบ้างคะ ต้องบอกหมอว่ายังไงอ่ะ เอารูปไปให้หมอดูแต่หมอก็ไม่ได้ว่าอะไร หรือเราจะเปลี่ยนใจตามใจหมอดี ตอนนี้เริ่มนอยอ่ะ กัวไม่เข้ากะหน้า ยิ่งรอทำยิ่งนอย555 ขอให้หายเร็วๆสวยๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย koy_angie เมื่อ 2012-6-1 15:39
แล้วออกมาเป็นยังไงบ้างคะ ต้องบอกหมอว่ายังไงอ่ะ เอา ...

พึ่งทำมาคะยังไม่ได้ถอดเฝือกเลยคะ ตอนไปทำไม่มีรูปใดๆให้คุณหมอดูคะ ให้คุณหมอดูให้ว่าโครงหน้าเป็นแบบไหน แล้วคุณหมอจะวาดรูปให้ดูคะว่าจะออกมาแบบนี้นะ แต่ขึ้นอยู่กับเราด้วยว่าจะเอาโด่งมากหรือธรรมชาติคะ คุณหมอก็จะจับดูเนื้อจมูกให้คะ ได้คิวทำวันไหนคะ
เชียร์หมอศรัณย์ คะ เพราะเราทำกับหมอศรัณย์ 555 ไม่ช่วยอะไรเลย อิอิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 22:39:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย siwimoly เมื่อ 2012-6-1 15:51
พึ่งทำมาคะยังไม่ได้ถอดเฝือกเลยคะ ตอนไปทำไม่มีรูปใ ...

ได้เือนกันยาค่ะ แต่จะขอแลกคิวเป็นสิงหาน่ะจ้ะ

ของเราเข้าไปคุยหมอไม่พูดเลยว่าจะทำประมาณไหน เศร้า T_T เลยกลับมานั่งนอยมาหลายวันแล้ว

อย่างนี้วันไปทำหมอเค้าจะคุยใหม่มั้ยคะ ว่าจะทำยังไงกับจมูกเรา

งั้นคอยยังชั่วสงสัยรอนานเริ่มนอยอิๆงั้นคราวที่แล้วหมอเลยไม่พูดไรมา  โพสต์ 2012-6-2 11:18
พอถึงวันทำก็ต้องคุยกับหมออีกครั้งคะ  โพสต์ 2012-6-2 08:39
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 22:40:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย solotynan เมื่อ 2012-6-1 16:35
เชียร์หมอศรัณย์ คะ เพราะเราทำกับหมอศรัณย์ 555 ไม่ช่วย ...

เหมือนเคยอ่านรีวิวนะ จำได้ว่าทำมาสวยมาก บอกคุณหมอไปว่ายังไงบ้างคะ

จะได้บอกบ้าง
ต้นฉบับโพสต์โดย koy_angie เมื่อ 2012-6-1 22:40
เหมือนเคยอ่านรีวิวนะ จำได้ว่าทำมาสวยมาก บอกคุณหมอไ ...

ไม่ได้บอกไรเลยคะ บอกแค่ว่าตามใจคุณหมอ อิอิ
แล้วแต่คนนะค่ะ เราทำหมอศรัญ ได้จมุกทู่ๆธรรมชาติสุดๆ เหมือนไม่ได้ทำ เหอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้